Ultimate Ears ra mắt loa UE BOOM 2: nâng cấp Bluetooth lên 30 mét, tăng 25% âm lượng, chống nước...

TDNC
16/9/2015 4:50Phản hồi: 48
Ultimate Ears ra mắt loa UE BOOM 2: nâng cấp Bluetooth lên 30 mét, tăng 25% âm lượng, chống nước...
Phiên bản 2 của loa di động Ultimate Ears Boom mang lại nhiều nâng cấp lớn so với phiên bản đầu tiên, ví dụ như thêm khả năng chống nước (tiêu chuẩn IPX 7), chống sốc khi rơi từ độ cao 1,5 mét, âm lượng lớn hơn bản đầu tiên 25% và tăng khoảng cách không dây lên tối đa 30 mét so với chỉ 15 mét của phiên bản Boom đầu tiên. Ngoài ra chiếc loa này còn có thêm các nút bấm dùng để tua nhạc nhạc chứ không còn bị thiếu thốn như phiên bản đầu.

Ngoại hình của chiếc loa hoàn toàn giống như cũ, hình dáng trụ tròn, chất liệu vỏ giữ nguyên và có rất nhiều màu sắc để chọn lựa. Pin của nó có thể chơi nhạc liên tục được 15 tiếng và nếu dùng với máy Android thì sẽ có app để kết nối những chiếc loa của hãng Ultimate Ears lại với nhau, tạo thành một dàn nhiều loa cho chất lượng âm thanh ấn tượng hơn. Giá của UE BOOM 2 là 199.99 USD và đang được bán trên website của hãng.

ue boom 2.png
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

100m ghê vậy
PentiumT
TÍCH CỰC
9 năm
Cái này về VN không biết có nên mua không nhỉ? 200$ kể cũng hơi xót
Shiranai155
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hơn 4 củ lận.
@Shiranai155 Gần 5 củ chứ bạn
ides
CAO CẤP
9 năm
loa cứ mấy trăm đô thì hơi tiếc 😁
hehe1110j
TÍCH CỰC
9 năm
Mình có con Voombox Party cũng nồi đồng cối đá chống nước,2.1 nghe cũng phê mà mua về nghe đc có 2,3 lần vứt xó vì đi làm tối ngày k có time nghe
Mr.85
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hehe1110j Bác còn dùng không để lại cho em đi 😁
hehe1110j
TÍCH CỰC
9 năm
@Mr.85 Hihi,ở đây cấm buôn bán bác ạ.Có gì bác inbox e nhé 😃
vitkon
CAO CẤP
9 năm
Đang chơi con ver 1 của em này, thấy đáng tiền ^.^

Đi chơi có cái quẩy vui phết
đẹp mà mắc kinh
Ế tính cuối tháng hốt con Boom 1, cầu trời svhouse sớm nhập em nó về để mình ra hốt luôn 😆
sLim.
TÍCH CỰC
9 năm
@bsolver Ở đấy có cả boom vs megaboom sẵn mà bạn
@sLim. Nhưng con này là con Boom 2 mà bồ 🤔
thanhcoo4
ĐẠI BÀNG
9 năm
Loa bluetooth xa ghê.
kumperssor
TÍCH CỰC
9 năm
Đang có nhu cầu dùng loa bluetooth dạng này. ACE tư vấn giúp dòng nào ngon bổ rẻ tầm 700k. Hix thanks
@hoangdinhieu Xiaomi ko biết mua thì toàn hàng fake. Hàng chuẩn thì nghe rất hay.
@duongducdangden Cho mình số Dt mình qua xem nhé
@kumperssor Loa tròn jbl giá new 800k ah.
@vuongtnvn 0915.300886 anh qua 90 xuân thủy alo em
cầm con này ra hồ quẩy cũng ngon
200$ hình như mua Bose soundlink mini có vẻ ngon hơn nhỉ :p
phiphung2512
ĐẠI BÀNG
9 năm
bữa có nghe thử JBL Charge 2, thấy đánh nghe cũng rát lắm, ko biết so với em này thì chất âm thế nào, phân vân quá, đã đặt hàng trên amazon 2 em JBL Charge 2+ rồi, nếu em này hơn JBL nhiều thì hồi lại lấy em boom này, các bác cho em ý kiến cái.
tầm giá này mình nghĩ Bose soundlink mini có chất âm sẽ tốt hơn. Bù lại thì UE Boom 2 chống được nước.
Xem Oluv review thế nào.
hoangdinhieu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Buồn,mới mua Uboom 1 xong 😔
huynhtoan92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích nhỉ, quá đã ;)
xin anh em tư vấn, loa bluetooth nghe có hay không anh em? bass tress có ngon không? đang thích quá mà sợ nghe chả ra gì,của đống tiền
nếu loa này cho chính người mua( bạn ) trải nghiệm âm nhạc nâng cấp hơn so với mọi khi thì súc thui có ji đâu mà xoắn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019