Ví điện tử MoMo đã cho liên kết trực tiếp với tài khoản Vietinbank, anh em thử nào

Duy Luân
17/11/2017 8:10Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cá nhân ko bao giờ link cho dù nó có KM 500k đi nữa. Đơn giản là vì mình ở VN, nơi ko được bảo vệ đúng mực quyền lợi của người tiêu dùng dv. Nếu ôm cái này vào rồi thì lỡ lỗ hổng bảo mật nào đó khiến bay sạch $ thì NH có chịu trách nhiệm??? Nếu tự NH mắc lỗ hổng bảo mật thì có hy vọng nào đó về trách nhiệm . Còn các bên liên quan như này, ko riêng gì momo, thì chỉ xài ở mức dè chừng cảnh giác ko cho link
salenhp
ĐẠI BÀNG
6 năm
add VTB mà sao ko dc 100k nhỉ?
honey1980bp
ĐẠI BÀNG
6 năm
momo có liên kết với TK Sacombank chưa ak
minh đã sử dụng rồi nói chung là tạm được và cũng bị trừ tk mà vẫn k thanh toán được tiền điện thoại
annx.37
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thấy dùng bankplus an toàn và ngon hơn 😆
cr9i
TÍCH CỰC
6 năm
Mẹ momo dùng lâu rồi mà dạo này sai pasword cái gọi mail mãi mà ko đc, chứng tỏ cng ko ch nghiệp lắm!
thanhtinh
TÍCH CỰC
6 năm
nghe tên đã k muốn dùng rồi.
Không có Techcombank là một thiếu sót lớn
konzinclan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có bao giờ tiền không cánh mà bay không nhỉ?
sợ vấn đề Hack quá
cr9i
TÍCH CỰC
6 năm
Tổng đại gọi thì bảo sđt chưa khoá, đăng nhập toàn báo tn, gửi thông tin cmt và mail thì báo ko khớp, mail thì trc nay vẫn dùng 1 mail! Chẳng hiểu làm ăn kiểu j!
sondqt10
ĐẠI BÀNG
6 năm
500 anh em cho mình hỏi là mình có cái tài khoản viettinbank, tài khoản chính luôn để nhận tiền các thứ, nó là thẻ atm nội địa và ko có internet banking, chỉ có cái báo tin nhắn mỗi khi rút tiền hay nhận được tiền, vậy đăng kí momo liên kết với tk vietinbank được ko vậy. Cảm ơn 500 anh em.
Sao em liên kết thẻ Visa Viettin không được nhỉ? Bác nào chỉ em với. Nó báo Số thẻ không hợp lệ 😔
Cái này mà bác nào đang mua hàng trả góp tiện lắm này. Chuyển tiền từ thẻ Vietin sang ví MoMo (free) rồi nộp trên app luôn
batishuy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Chiến Hoàng bác nộp từ thẻ vietin luôn cho lẹ....
xài ipay ý
Dùng cũng tiện nhưng có 1 cái rất vớ vẩn là "ko cho thanh toán hóa đơn > 500.000 vnđ" ???
Ko cho nhưng cũng ko notice cho user, vẫn trừ tiền trong tk ngân hàng nhưng giữ lại trong Ví.
Tự dưng có 500k trong Ví, h biết làm cái mẹ j cho hết.
theveronicar
ĐẠI BÀNG
6 năm
@AlessandroNguyen là sao bác, t vẫn thanh toán điện, nước, internet bt mà, có sao đâu, t dùng vcb 😁
nohope
ĐẠI BÀNG
6 năm
cài vô nhưng ko xài, chứng nào free credit card thì xài
nói chugn là đết nên tin thằng nào cả, tiền của bạn phải ở trong túi bạn đừng đưa cho thằng khác "giữ hộ":rolleyes:
Mình liên kết với ACB, nhưng thấy cực nguy hiểm ở chỗ, mỗi lần nộp tiền vào ví MOMO là bấm phát được luôn, không cần phải xác thực OTP => Vậy lỡ, mình bị lộ tài khoản MOMO thì coi như có nguy cơ mất sạch tiền trong MOMO lẫn ACB rồi.
izal
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lamnguyen2016 Lộ tài khoản Momo nhưng lúc đăng nhập ở thiết bị mới thì phải có OTP bạn ah. Trừ khi bạn mất máy đt + lộ mật khẩu momo + lộ mật khẩu máy.
izal
ĐẠI BÀNG
6 năm
Khi nào free Credit Card thì xài
Hôm nay khuyến mại viettel mà ko mua được thẻ bằng Momo. Bó tay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119