Viettel- lắng nghe phát triển !!!

Viettel2929
15/6/2017 13:19Phản hồi: 848
Nhằm nâng cao chất lượng dịch vụ, sản phẩm.
Hàng năm viettel đều tổ chức chương trình "viettel - lắng nghe phát triển" .
Để chương trình trở thành " ngày hội lắng nghe: mang đậm dấu ấn khách hàng.
Nếu bạn là những khách hàng đã, đang và sẽ sử dụng các sản phẩm và dịch vụ của viettel. Hãy nhanh chóng gửi các sáng kiến, ý tưởng, đề xuất , góp ý về các lĩnh vực sản phẩm – gói cước, dịch vụ - khuyến mại, quảng cáo – truyền thông, chăm sóc khách hàng, kênh phân phối, hạ tầng mạng lưới, công nghệ thông tin….Để các sản phẩm và dịch vụ của viettel ngày càng phong phú, đa dạng và hoàn thiện hơn.
!!!
848 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thời gian tham gia của chương trình này từ khi nào vậy ạ? và bao giờ kết thúc vậy ad??
@Ngân Bống thời gian triển khai chương trình từ tháng 5/2107- 10/2017 bạn nhé.
@Ngân Bống càn gì thời gian kết thúc. cứ góp ý đi cho ngta sửa đổi
BangGia1392
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ngân Bống Bắt đầu từ ngày 12/6/2017 còn kết thức vào tháng 10/2017 thì phải
@Ngân Bống Mình không muốn góp ý gì, chỉ mong Vietel KM nhiều hơn nữa thôi.
Về mặt CSKH, dịch vụ thì Viettel làm rất ok rồi. Mình chỉ có một vài góp ý nho nhỏ về khuyến mại thôi. Mình nghĩ Viettel nên khuyến mại nhiều hơn, nhất là nạp thẻ, 1 tháng hoặc 2 tháng nên có 1 - 2 lần khuyến mại 100%.. Về 1 số event giải thưởng thì cơ cấu giải thưởng nên cao hơn một chút.. 😃
@Đàm Vĩnh Linh vãi cả khuyến mại 200%, tính ra thì cũng giống nhau thôi mà nhỉ
Đoàn Lan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Đàm Vĩnh Linh như thế sập mất hhahaha
@Chiến Lương Làm gì mà khuyến mại nhiều thế 😃)
@Chiến Lương Haha !! đi đâu cũng đòi khuyến mại thì nhà mạng người ta sống bằng gì :v
Mình chỉ có chút ý kiến là, bên Viettel cho nhiều khuyến mãi một chút đi ạ, e xinh viên tháng nào cũng chỉ được bố mẹ cho 50k nap thẻ, nên lúc nào cũng hóng khuyến mại mà lâu quá ah, tháng có lần, cho 2 lần như trước đi ạ.😁:D:D:D
@Lâm Lợn viettel rất cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn và xin tiếp thu.
AnhTuyet01
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lâm Lợn ơ mình thấy tháng nào cũng 2 lần KM rồi mà. Chắc bạn lại k để ý rồi
@Lâm Lợn sao lại tháng có lần? tháng có 2 lần mà em
Hy vọng Viettel sẽ có thêm nhiều dịch vụ tiện ích đi kèm cùng các gói cước 4G ngày càng rẻ hơn nữa để người tiêu dùng sẽ dễ dàng lựa chọn hơn
@Tây Thành Dũng 4G hiện đang rất là rẻ rồi mà. Còn muốn rẻ nữa hả 😆
GiaHan134
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tây Thành Dũng MÌnh thấy giờ cũng nhiều gói rồi mà. Chỉ cần thêm gói max 4G thôi
mobi mobi090
ĐẠI BÀNG
7 năm
em mong bên Viettel nhanh ra gói Mimax 4G nhé
ngoclanluu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Phúc VY Phúc VY nói hợp ý t ghê hehhehe
@mobi mobi090 hóng lâu lắm rồi đấy nhỉ? 😔(
yumy yumy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vĩnh Tùng đây người ta góp ý mà bác
@mobi mobi090 chắc sau này cũng có thôi!
Chỉ hy vọng các gói cước 4G sẽ có giá rẻ hơn chút nữa để cho mọi người thoải mái sử dụng hơn chút
@Kiếm Yêu cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn !!
@Kiếm Yêu Giờ thấy nhiều gói 4G rẻ hơn cả gói 3G rồi đó bạn
xin 1 chân góp ý phải có thêm nhiều dịch vụ giải trí chất lượng cao hơn nữa, như giờ toàn xem phim với clip là chính
luaruby94
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bouce xem ít phim thôi thớt ơi,mỏi mắt lắm!
HoaGio113
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bouce Bạn nên ghi cụ thể dịch vụ bạn dùng cần nâng cao chất lượng để nhà mạng ngta xem xét bạn ạ
Đoàn Lan
ĐẠI BÀNG
7 năm
em mong nhà mạng đưa thêm gói 4G dành cho học sinh sinh viên
MaiHuong21
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Đoàn Lan e cùng ý kiến với bác 😃
@Đoàn Lan Mình cũng đang chờ gói này đây
Super Gao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình nhớ thằng bạn mình đợt 2 hay 3 năm trước nó cũng góp ý kiến cho viettel được 10 triệu thì phải, k nhớ là được bao nhiêu nhưng cũng được nhiều phết đấy
thuy2111
ĐẠI BÀNG
7 năm
chỉ mong viettel khuyến mãi nhiều lần trong tháng chứ k phải chỉ có 2 lần!
@thuy2111 có phải thích khuyến mại là được đâu, phải theo quy định của bộ thông tin nữa chứ
@thuy2111 Bác muốn nhiều lần.. Bác chỉ muốn khuyến mại mà k chịu bỏ tiền thì lấy gì để khuyến mại 😆
thang hat
ĐẠI BÀNG
7 năm
chương trình khá thiết thực giúp cho doanh nghiệp có những thông tin hữu ích từ khách hàng, từ đó sẽ có những sự thay đổi để cải thiện sản phẩm của mình phù hợp hơn với khách hàng
Viettel dạo này quan tâm tới khách hàng nhiệt tình quá 😃
@Nhật Minh 1997 Viettel thì lúc nào chẳng nhiệt tình với khách hàng 😃
@Nhật Minh 1997 nhà mạng vẫn quan tâm KH mà
mong Viettel cho ra nhiều gói cước gọi và nhắn tin giá rẻ hơn nữa. nhiều ưu đãi hơn cho người dùng. thái độ chăm sóc khách hàng thì ok rồi.
@Bảo Long14 tùy nhân viên thôi, vẫn có đầy ng chưa ok đấy
@Phương Linh 1509 thì có ng nọ ng kia mà. nếu ai chưa ok thì góp ý vs ngta để ngta sửa đổi
thang990
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hiện nay có cái 4G tôi chưa vừa ý lắm, vì sao ? Vì từ trước đến giờ gói 3G có gói hết tốc độ cao vẫn truy cập được bình thường, đằng này 4G hết dung lượng là ngừng truy cập luôn. Như vậy đôi khi đối với những người không để ý về dung lượng dễ dẫn đến việc chưa hết tháng đã hết dung lượng để dùng. Không phải ai cũng rành về công nghệ để lúc nào cũng theo dõi xem còn bao nhiêu dung lượng truy cập đâu. Mà các gói mua thêm lại bằng tiền gói cước chính ??? Tôi mong Viettel điều chỉnh về chính sách 4G sao cho phù hợp với thị yếu người dùng mong muốn hiện nay 😃
@thang990 rất cảm ơn góp ý của bạn.viettel xin ghi nhận ý kiến đóng góp, trong thời gian tới sẽ tiếp tục nâng cao chất lượng các dịch vụ. rất mong bạn sẽ tiếp tục gắn bó lâu dài với viettel. 😃
thang990
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Viettel2929 Tất nhiên mình sẽ luôn đồng hành cùng Viettel, vì cũng phù hợp với nhu cầu đại đa số người dùng. Nếu có thêm nhiều chính sách nữa mình tin Viettel sẽ ngày một vững mạnh
Jelly Canes
ĐẠI BÀNG
7 năm
k cần gì hơn, chỉ cần được km 100% như ngày xưa
Kuuc
Trứng
7 năm
@Jelly Canes Không ai đánh thuế giấc mơ đâu chế :v
Cơ mà mình cũnng mơ vậy :v
yumy yumy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Jelly Canes hahahah em cũng mong như thế
@Jelly Canes Xuống đất đi bác ơi 😃
@Kuuc mình chỉ ước là giấc mơ thành sự thật thôi.
thuy coii
ĐẠI BÀNG
7 năm
chương trình này cũng như một cách sáng tạo của doanh nghiệp để thăm dò ý kiến người tiêu dùng :v
mong 4G ra nhanh gói mimax ạ, còn chế độ chăm sóc khách hàng thì em khá hài lòng
@vuthilinh rất cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn !
chỉ mong gói cước 4G có thêm gói ko giới hạn lưu lượng thì hay hơn
@đạt_vvđ Đúng như mong ước của bác. Đã có gói MIMAX4G rồi đấy
mình đã gắn bó với viettel cũng phải hơn 10 năm, trong thời gian đó có những lúc cũng cảm thấy nhiều cái chưa hài lòng lắm, nhưng cơ bản thì càng ngày càng cải thiện và phát triển hơn, chế độ chăm sóc khách hàng và tri ân khách hàng lâu năm cũng khiến mình hài lòng. mong càng ngày càng phát triển và có nhiều chương trình khuyến mại hơn thôi chả mong gì
@Ngọc Hà libra viettel rất cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn !trong thời gian tới sẽ tiếp tục nâng cao chất lượng các dịch vụ. rất mong bạn sẽ tiếp tục gắn bó lâu dài với viettel. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019