Vizio giới thiệu máy tính all-in-one 24" và 27", giá từ 898USD

Didu
15/6/2012 8:1Phản hồi: 189
Vizio giới thiệu máy tính all-in-one 24" và 27", giá từ 898USD

Cùng với hai ultrabook và một MTXT màn hình 15"6, Vizio hôm nay còn giới thiệu chiếc máy tính all-in-one với hai tuỳ chọn màn hình 24" hoặc 27" và sẽ được bán ra với giá từ 898USD. Vizio trang bị cho máy BXL Intel Ivy Bridge, màn hình độ phân giải Full-HD, card đồ hoạ rời NVIDIA Kepler, âm thanh chất lượng cao. Cũng như MTXT, bàn phím không dây của máy tính có thêm phím V để giúp người dùng truy cập nhanh vào các dịch vụ trực tuyến như Hulu Plus, Netflix hay Amazon.

Máy tính all-in-one của Vizio có thiết kế chân đế vuông vắn và được nối với màn hình không phải qua một thanh trụ thẳng, nó trông như một cây gậy đánh golf. Vizio vẫn áp dụng phong cách hai màu trắng, đen riêng biệt cho tổng thế của chiếc máy bao gồm viền màn hình màu đen, hầu hết phần còn lại là màu bạc. Đi cùng một bộ với all-in-one là bàn phím không dây, bàn rê không dây và điều khiển từ xa. Ngoài ra, một loa trầm cho âm thanh vòm 2.1 cũng được Vizio bán kèm.

Dù có kích cỡ màn hình khác nhau nhưng hai model mới này hoàn toàn giống nhau về cấu hình phần cứng của máy. Vizio all-in-one có BXL Ivy Bridge, GPU NVIDIA Kepler (mặc định chỉ là Intel HD Graphic 4000), màn hình Full-HD (1920 x 1080 điểm ảnh), công nghệ âm thanh SRS Premium HD, HDD 500GB (tuỳ chọn 1TB + ổ SSD 32GB) và hai cổng HDMI. Vizio cho biết model với màn hình 24" sẽ có giá khởi điểm là 898USD trong khi với model 27", con số này là 1098USD.

Nguồn: Vizio
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

doan.vu
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẳng cấp design mỹ... mình vẫn chỉ biết nói câu này thôi 😁
đẹp quá
lucas5x
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn rất thanh thoát , nhưng mang hơi hướng của imac
@giapvang
xin lỗi bạn nhé. từ đầu tới giờ tôi nói chuyện vẫn đàng hoàng, bạn lấy ví dụ về gia đình tôi rất xúc phạm, nên tôi chỉ đáp trả lại. còn tôi thừa biết thế giới, trái đất và gia đình hoàn toàn khác nhau. nhưng tôi chỉ đọc và hiểu theo những gì bạn viết. bạn nên nhớ 1 context có thể có ý nghĩa khác nhau theo sự nhận thức của mỗi ng. còn từ "thế giới" ở đây )trong ngữ cảnh của cuộc tranh cãi này), theo tôi hiểu đó là "những nhà phê bình và test sản phẩm có tên tuổi", chứ kg phải là "thế giới" theo định nghĩa của bạn. nếu thế giới ở đây theo ý nghĩa của bạn thì những ng Châu Phi, những ng chưa hề tiếp xúc với đồ điện tử thì họ biết Apple là cái gì?
còn ai là cặn bã thì tự ng đó biết. cho tui hỏi bạn 1 câu: bạn đã đi ra khỏi nc VN chưa? bạn đi rồi thì tôi miễn bàn. còn chưa đi thì bạn nên nhớ nhựng điều bạn dc học trên nhà trường chỉ đúng 1 phần, phim ảnh bạn coi cũng đạ bị kiểm duyệt, bạn là ng VN nên bạn có kiến thức về VN, còn xin lỗi, có thể bạn biết New York, London,Sydney ở đâu trên bản đồ. bạn có thể biết dc nc ANh, Mỹ, Úc có những thành phố nào. còn xin lỗi bạn nhé, tụi Tây nó kg biết "Ben Thanh Market" là cái gì, ở đâu trên nc Vn đâu (tất nhiên là trừ những ng đã đến VN). VN chỉ dc biết tới như 1 nước nghèo, tham nhũng. tụi Tây nó chỉ biết về VN như 1 chiến trường kg hơn kg kém.
Bài trên Tinh Te, hoặc các tạp chí về máy tính lấy các bài viết từ đâu ra để đăng? tất cả đều lấy các bài viết từ tạp chí có uy tín của nc ngoài, mà những bài báo này hoàn toàn so sánh những sp của các hạng với sp của APple. ngay chính các hạng PC cũng đều ss độ dày, mỏng của sp của họ với sp của Apple, vậy bạn tranh cãi làm gì? bạn cứ lên PC world, Techgadget,... ma coi.
Quan_ymvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@TeenPro Chỉ 2 từ lột tả hết con người bro: VÔ HỌC.....
Người ta thích gì, yêu gì thì kệ người ta. Bro ko thích ko có nghĩa là bro có quyền bảo những người khác thích là điên, hiểu ko bro? Vào tinhte nên thể hiện mình là người tinh tế.....
@Iris.Dang mình xin khẳng định mỏng nhẹ pin lâu di động cao là nhu cầu thị trường chứ ko phải ăn theo Apple .
thiết kế đẹp quá
Đẹp thế :X Mình thích cái keyboard và touchpad :x
Đẹp quá, nhưng bàn phím đừng có lá cờ của Windows thì hơn, nên để 1 cái hình gì đó như bánh răng hoặc ngôi nhà cũng được.
@killed chuẩn chung với các máy sài win rồi bác như táo thì thay logo win bằng táo đấy thôi
may này ok nè giá cung ok
Là fan của apple nhưng nhìn em này cảm thấy rất thích, rất sang trọng và rất riêng, xu hướng thiết kế hiện nay là mỏng đẹp và nhẹ nên đương nhiên sẽ có một chút gì đó giống nhau giữa các hãng, ko thể nói ai copy của ai được.
rẻ hơn IMAC , nhìn cũng thích, nhưng thằng IMAC trông nó sang sang hơn
@DuyNouvo vì có imac có logo táo khuyết nên nhìn sang hơn hả bác?......you're just another Apple freak, man...hehe
dep nhung cai gia thi... hix
sao len tt bang mtb vieté dau cu bi loi nhi @@
vqchiem
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp quá :x thiết kế rất đơn giản và tinh tế, mình thích nhất cái bàn rê ko dây 😁
Mr.Die!
ĐẠI BÀNG
12 năm
Liked.
Máy rất mỏng so với các AIO khác 1+
Keyboard & mousepad & remote rất tiện lợi 3+
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
mag phong cách hiện đại...chất thiệt, mai mốt phòng của mình phải có em như thế...^^
iPad 2 64GB
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giống iMac thế nhỉ 🤔
iamamen113
ĐẠI BÀNG
12 năm
@TrKirimaru hehe... em phục bác rùi đấy... quá đỉnh.. biết bao nhiên là cỗng
hãng này chơi cái tông màu tối quá, sáng chút nữa thì đẹp.
mà 2.1 cũng gọi là âm thanh vòm hả?
@nhq1485 bose component 5 cũng chỉ có 2 loa vệ tinh và 1 cục sub mà vẫn là âm thanh vòm 5.1 cơ đấy bác ạ
không biết hiển thị màu sắc có tốt không, nếu hiển thị đúng màu sắc thì có thêm sự lựa chọn khi mua imac
crazyfly
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy đẹp, cấu hình ngon mà giá quá hợp lý.
đẹp quá đi.....
harry277
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá quá rẻ cho máy AIO

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119