[VMCS 2016] Chi tiết Suzuki GD110 sẽ bán vào tháng 8

chuyengiaphaxe
9/4/2016 6:20Phản hồi: 1.539
1.539 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Qp ra 50 chai nhé các bác. Yb125 thì 45. Nghe cái giá xong mình thấy yb đẹp hơn gd
vangtuba
ĐẠI BÀNG
8 năm
thật vãi cái giá 50
jacobkruse
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sáng thấy bên Suzuki Phổ Quang rồi, bác nào thích qua đó hỏi thử
@jacobkruse Em thấy bên Phổ Quang chỉ có xe trưng bày thôi mà bác.
nếu đại lý nhập về bán, khả năng su nhập GD chính hãng về sẽ không cao
50 củ ở Quang Phương( cướp giữa ban ngày).Giá này làm con YB125SP chứ éo ai mua giá 50 củ khoai
Thuongbl
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenkhachuong YB 125SP hiện tai giá nhiêu anh
@Thuongbl 45-47 thôi ( Quang Phương,Kim Song Mã,xecontay.com) và thấy có một Heat Yamaha ở Lê Hồng Phong bán thì phải ?
Thớt này trên 50 trang thì nó trên 50 củ cũng đúng 😆
meoden007
ĐẠI BÀNG
8 năm
50 củ sao @@ ???thôi. em rất tốt nhưng anh rất tiếc. mà bên quang phương có nhập En150 ko nhỉ. bác nào ở gần đó hỏi giúp mình với
50 củ thì vẫn có người mua nhưng chắc chỉ lèo tèo một vài người. 30 bao giấy thì đảm bảo cháy hàng. 50 thì cháy tiệm
@Mr.Bean... Cháy tiệm giá 50 vì đi cướp giữa thanh thiên bạch nhật do bị các thanh niên ức chế đốt nhà :v :v
Anh chị em nào có xèng mua về trải nghiệm cho bà con nhận xét về con này đi
x
èng thì có, mà giá quá đáng ai mua, giá còn cao hơn EN thần thánh mà công nghệ thua xa lắm luôn
😔
darlord44
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nge bên hội GD110 là có 1 bác đã hốt con màu Gray rồi, 50 chai củng xúc luôn, kinh
MUA XE NÀY MÀ THAY CHO EM NÓ 1 CẶP BÁNH LỚN HƠN THÌ CÓ BỊ MẤY A GIAO THÔNG NHÒM NGÓ J KO Ạ...????
thật sự là thích cái dáng, đuôi yb125 hơn, ya mà về chính hãng chả thèm ngóng con GD110 này, cà giựt vãi hàng
Giờ quay qua ủng hộ Ya nhập con yb125 đeeeeeeeeee!

yb125 thấy bên ngoài rồi, dáng classic khá đẹp! 45tr giá tốt hơn 50tr của GD110
@htux Xe b màu này đẹp.
rongcuoimay
ĐẠI BÀNG
8 năm
@htux thuế phí lên tới 5tr cơ mà, mắc thế. cụ thể thuế phí nó bao nhiêu vậy bạn?
htux
CAO CẤP
8 năm
@rongcuoimay Mình ở SG nên nó mắc, thuế là 2tr, tiền biển số là 3.4tr, mình tự đi làm từ A-Z ngay trong buổi sáng ko qua cò, nếu đại lý bao giấy thì mắc hơn 200k
Giang_Phi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@freedomdaide @@ mới sáng cũng chay ngang thấy trưng 3 4 chiếc.đinh nghỉ trua xog ghé hỏi nè @@ 50 thiệt hả bác.Tụi Su bị khùng nặng luon roi.Nghỉ cái dự tính chay classic luon 😔 chán ghê ah
voicon848
ĐẠI BÀNG
8 năm
Á. Chưa đủ tiền chứ đủ chắc cũng mò ra QP..á.
long_pn
TÍCH CỰC
8 năm
Thôi đợi 2020 lúc cấm xe máy ở HN và HCM ra luôn thể
smile_mask00
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đến giờ mà mấy bác vẫn tin su sẽ về con này với giá 30 bao giấy sao . . .
Em là em không tin có chuyện đó . . .
Đừng chờ nữa các bác ơi . . . 😁
@smile_mask00 có ai chờ đâu, chỉ hóng thôi, về giá chát thì bỏ, QP nó ảo tưởng sức mạnh về con gd giá 50m @@
@freedomdaide Ảo tưởng gì đâu. Nói ko phải binh thằng qp do mình cũng ko thích cửa hàng này nhưng mà xe bên Thái mua tính ra tiền Việt cũng 25 củ rồi. Về đây thuế má này nọ các kiểu ra 50 bao giấy cũng hợp lý thôi. Các bác cứ thế
tieptran
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nghia7486 Sờ trán cái! Hàng nhập Asean dung tích có 110cc
@nghia7486 tui ko rành về thuế lắm, nhưng nhập con này về nếu ko nhập chính hãng hình như bao gồm 5% thuế nhập, 35% thuế tiêu thụ đặc biệt, 10% thuế GTGT
mẫu này mở bán chưa vậy ad?
meoden007
ĐẠI BÀNG
8 năm
hàng 150cc thuế khác với hàng 110cc mà. giá chênh lệch dữ vậy ????

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019