18h tối nay mời anh em coi livestream trải nghiệm nhanh OnePlus chính hãng (live xong tặng máy)

ND Minh Đức
29/8/2020 8:5Phản hồi: 147
18h tối nay mời anh em coi livestream trải nghiệm nhanh OnePlus chính hãng (live xong tặng máy)
Vào lúc 18h tối nay, bọn mình sẽ tổ chức livestream để benchmark, trải nghiệm nhanh OnePlus NordOnePlus 8 Pro chính hãng bán tại thị trường Việt Nam. Trong buổi livestream, bọn mình sẽ chạy benchmark, chia sẻ nhiều trải nghiệm sau 1 tuần thử những chiếc máy OnePlus mới này, từ ngoại hình, phần cứng, camera cho tới đặc biệt là khả năng chơi game. Trong buổi livestream, team PUBG Mobile của Tinh tế sẽ bắn trong vòng 1 tiếng đồng hồ coi có lấy được tốp 1 hay không.

Link Livestream: đang cập nhật

Đặc biệt, trong quá trình livestream, bọn mình cũng tổ chức mini game nhỏ, anh em chỉ cần đón coi livestream và trả lời câu hỏi siêu đơn giản của bọn mình vào ngay trong livestream, đồng thời share livestream trên Facebook là xong, bọn mình sẽ random các bạn may mắn. Quà bọn mình xin được gồm:
  • 1 máy OnePlus Nord
  • 1 balo OnePlus
  • 10 áo thun OnePlus (mỗi giải 2 áo)
Trong chuyển biến có liên quan, tối nay fanpage của OnePlus Việt Nam cũng tổ chức buổi livestream chính thức ra mắt bộ đôi máy OnePlus Nord và 8 Pro tại Việt Nam vào lúc 20h. Anh em có thể theo dõi sau khi coi bọn mình live nhé. Bên đó cũng có game tặng quà ah 😁
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

OK, Sẽ cố gắng theo dõi Livestream để rinh quà hehe
Sẽ coi, cảm ơn hai mod
@hoangdat17 Hẳn rồi 😆
Thể lệ như thế nào ad nhỉ|
chả thấy điều khoản gì
Làm sao để lấy quà, nói đi chứ. Xin đăng ký nhận 1 máy oneplus, 1 balo và 1 áo
@anhlucky2 Cũng ít dữ ha!!!! Chắc tới giờ mới bật mí!!!!
thanhkiem
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cũng muốn theo dõi nhận quà
đáng mong chờ
thang.van
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xem sao
Hẹn 18h
lee_2515
ĐẠI BÀNG
4 năm
hóng ngen
.Gù.
TÍCH CỰC
4 năm
Làm sao để nhận quà mình cần 1 máy one plus
1 ba lô và 10 áo thung
ngon, tình hình này phải xin về sớm làm vội bát cơm cái đã.
Ngon, thích cái vế sau 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Hay
Tham ra nhiều mini game nhưng chưa bao h đc nhận quà từ tinhte
@NguyenDangCong Số hẻo
@NguyenDangCong Biết tinh tế có bao nhiêu thành viên không 🤣
@xuanlong1966 Hóng ko lm mà đòi ăn khó quá😅😅
Hay quá ta! Chờ xem có gì hay không? Chuc ace co Một buổi tối thú vị cuối tuần vui vẻ
Dt mới rớt bể màn đang tính mua máy mới. Tối nay coi dc tặng đỡ tốn tiền rồi. Thanks tt nhé
@Trọn kalitel Cố mà được tặng nha. Chứ giá TGDĐ đang treo tới hơn 14tr. Giá đó mua bà nó Note 20 cho rồi.
Chameleon.
TÍCH CỰC
4 năm
@thanh_nhan Giá dự kiến thôi tối nay sẽ đc giảm mà
@thanh_nhan Đồng ý nãy vô tgdd coi con note 20 đẹp. Mà cụm Cam lồi như cái gì muốn lạy luôn. Éo hiểu dc Sam tại sao lại lm dc cụm cam như thế chán chả muốn lướt
Shiva91
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ngon
Cảm ơn
paradisetn
TÍCH CỰC
4 năm
Mấy cái event tặng quà của cuhiep k thấy thông báo kết quả j nhỉ, ảo thật
@paradisetn Cái nào không có bạn? Cho link đi. Mời @heo sữa hóng tiếp
paradisetn
TÍCH CỰC
4 năm
@ndminhduc Nếu mình nhớ k nhầm là cái note 20 ultra. Hay công bố rồi mà mình k biết ?
@paradisetn Nhớ kỹ lại đi bạn. Cho link nào.
@paradisetn Có rồi bác ơi!!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019