Apple mở cửa iWork for iCloud beta cho một số người dùng không phải là lập trình viên

.:Minh:.
19/7/2013 3:13Phản hồi: 37
Apple mở cửa iWork for iCloud beta cho một số người dùng không phải là lập trình viên

Tại sự kiện WWDC 2013 hồi tháng trước, Apple đã giới thiệu iWork for iCloud, một bộ ứng dụng tích hợp trên nền web cho phép người dùng tạo, biên tập và chỉnh sửa các tài liệu văn phòng. Trong suốt thời gian qua chỉ có các lập trình viên mới có thể truy cập vào iWork for iCloud thông, nhưng đến ngày hôm nay thì Apple đã bắt đầu gửi thư mời một số người dùng không phải lập trình viên trải nghiệm bộ ứng dụng nói trên. Chưa rõ cách chọn lựa của Apple ra sao, tuy nhiên nếu bạn nhận được email mới nội dung giống như bên dưới thì bạn có thể truy cập vào trang beta.icloud.com bằng Safari, Chrome hoặc Internet Explorer để bắt đầu trải nghiệm iWork for iCloud. Bộ ứng dụng này sẽ chính thức đi vào hoạt động trong mùa thu năm nay.

Xem thêm: Dùng thử iWork for iCloud bản Beta

Đây là nội dung lời mời (nguồn MacRumors):
Nguồn: MacRumors, Cult Of Mac

37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vậy là tin đồn iWork, iLife sẽ được cài miễn phí khi iOS7 chính thức ra mắt có thể thành sự thật, quá ngon rồi.

http://www.tinhte.vn/threads/ios-7-beta-goi-y-iwork-ilife-cho-ios-se-mien-phi-trong-tuong-lai.2135373/#post-38630778
Quá ngon. Hy vọng là free.
Stuart
TÍCH CỰC
11 năm
Free nữa là phũ phê.
kyn_krai
TÍCH CỰC
11 năm
😁 :D :D :D
Mới nhận đc email hôm qua. Nhưng chưa có nhu cầu dùng. 😔
Cho một số người là sao. Nhưng ai thì được nhận
Mình nhận được mail đó , vào trang đó thấy khó hiểu quá, mầy mò tiếp vậy
hamyty
CAO CẤP
11 năm
các bạn an roi đừng buồn, bán đt an roi qua xài ios với tui đi, bảo đảm sướng như tiên, ko còn những tháng ngày chờ đợi mỏi mòn trong đau khổ tuyệt vọng nữa 😃
@phaikodo Dùng keynote để khè ? Người ta là giáo viên cần keynote để giảng bài, sinh viên cần keynote để thuyết trình mà bạn bảo đó là khè. Trong comment của bạn chẳng có nội dung gì ra hồn, chắc dùng ipad để comment tinhte thôi nhỉ.

Mở mồm ra là "nhiều mục đích" "cái hay riêng" ... Có mà cái *beep*.
@scrappydoo Lại nóng tính nói bậy rùi... Hic... Pố thưa chiện với tớ nên Bình tỉnh thì mới hỉu được tớ muốn nói gì.. Hồ đồ thì ko hay lém.. Hic
@phaikodo Nếu bạn không đưa ra đc lý lẽ gì mới thì đừng quote nữa, quanh đi quẩn lại toàn mấy câu vớ vẩn.
@scrappydoo Nghe quen quen nè.. Ai quote bài ai trước .. Mún lặn hả?
Nhìn có vẻ rất hay !!!

tamp123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Của mình thì tự động được upgrade lên từ hôm trc' mà chẳng cần mail 😁
mình được mở từ beta 2 rồi thư mời từ lúc đó dùng trên beta.icloud.com giờ sang cả icloud.com nữa cũng ok
Mình đã sử dụng được iWork beta từ hôm 4/7 rồi. =))
Mình cũng được sử dụng lâu rồi, sao hôm nay thớt mới có ta
Đang sài phải nói là quá ngon, chỉ có lúc load lần đầu tiên hơi chậm.
Sáng có nhận được thư mà chưa có thời gian cài thử :d
Hơ hơ.Mình cũng cơ 😆
1 trog số những ng dùng cóa ah :v
Tưởng ai cũng có.Kaka
n2core
ĐẠI BÀNG
11 năm
mọi người cho mình hỏi ngu tí
trên hình chiếc macbook màu trắng vậy chiếc kế bên là màu đen là máy j ạ
@n2core Là PC á bạn 😁
@n2core Là cho cả máy chạy window^^
@n2core Hình như là vaio s