[QC] Anh em khắp miền rủ nhau khoe xế NVX ấn tượng

TTKM
5/7/2017 4:23Phản hồi: 104
[QC] Anh em khắp miền rủ nhau khoe xế NVX ấn tượng
Ra mắt lần đầu vào tháng 12/2016, với bộ máy Blue Core 155cc và thiết kế ấn tượng , đặc biệt khác lạ so với các dòng xe đang có trên thị trường NVX nhanh chóng tạo được làn sóng yêu thích từ anh em yêu xe khắp nơi.

Các CLB chơi xe NVX lần lượt được ra đời và ngày càng phát triển lớn mạnh, những cái tên như Club như NVX Hà Nội, CLB NVX Miền Nam (N.S.C), Yamaha NVX Việt Nam ngày càng trở nên quen thuộc với anh em mê xe với phong trào lớn mạnh và nhiều thành viên tích cực. Mỗi ngày dạo một vòng quanh các club lại thấy thêm nhiều mẫu xe trang trí cực đẹp và ấn tượng.

Dàn xe NVX phá cách mô phỏng các anh hùng Marvel khiến ai cũng phải ngước nhìn của CLUB NVX Miền Nam (N.S.C – NVX Southern Club)

Theo chia sẻ chung từ các anh em “lỡ” phải lòng chiếc siêu xe ga thể thao này thì NVX là một mẫu xe khác biệt bởi tính tiên phong trong phân khúc xe ga 155cc cộng thêm vẻ ngoài nổi bật đã khiến cho chủ nhân của chúng càng đề cao tính cá nhân của mỗi chiếc xe. Dù ít hay nhiều, anh em cũng “lên đồ” cho chiến mã để khẳng định cá tính hoặc “nâng cấp” thêm một số phụ kiện khiến chiếc xe vượt trội hơn đồng thời ghi đậm dấu ấn sở hữu.

Và chính những cuộc thi được tổ chức hính hãng càng cổ vũ và khuyến khích anh em tự tin “khoe chiến mã” hơn. Nếu bỏ qua lý do tranh giải thưởng, cuộc thi độ xe còn là sân chơi để anh em cảm thấy tự hào về “người bạn đồng hành” của mình, thi để thể hiện đam mê, hoặc đơn giản với nhiều anh em thi chỉ để trải nghiệm và có kỷ niệm cho tuổi trẻ vốn đầy màu sắc.

Một chiếc NVX được lên dàn áo theo concept cá mập gỉ sét rất bụi bặm (Ảnh của bạn Lê Thăng - CLB NVX Miền Nam – N.S.C)

“Chiến binh” của Captain America xám bạc nhà Marvel giúp chủ nhân Vũ Hoàng Vũ cảm thấy tự hào trên mọi hành trình (CLB NVX Miền Nam - N.S.C)

Chủ nhân của chiếc NVX này cho biết “xế yêu” thể hiện được chính cá tính của anh khi phối theo phong cách đơn giản với hai màu xanh bạc cùng các chi tiết trang trí tạo điểm nhấn (Xe của anh Trần Bảo Tiến – Tp. HCM)

Anh em NVX miền Bắc cũng không kém cạnh khi cũng liên tục hâm nóng sân chơi với hàng loạt đồ chơi chất ngây ngất, “súng ống” đầy đủ được trang bị cho các “chiến binh” NVX.​

NVX “tỏa sáng” với bộ đèn U7 , L4 , L6 đen cúc áo ông tắc Led , phuộc bình dầu Gazin . Led két nước , cản sau và xi nhan (Ảnh của chủ nhân Phương Hồng Giang – CLB NVX Hà Nội)

NVX lên dàn áo Aerox Thailand với dàn phụ kiện đỉnh: tay thắng bình dầu Racing Boy, cặp xi nhan Spirit Beast … “chốt hạ” với pô Kawasaki Z1000 huyền thoại (Ảnh của anh Nguyễn Hoàng Quân – Hà Nội)

Với giải thưởng hấp dẫn bao gồm: iPhone 7+, Apple Watch, GoPro Hero Session, cuộc thi “Độ NVX – Dẫn đầu xu hướng” đang tiếp tục cạnh tranh sôi nổi với ngày một nhiều bài thi đang được gửi về.

Anh em hãy tham gia thi nhiệt tình để cùng cổ vũ mạnh mẽ tinh thần NVX và khẳng định đam mê của mình.

104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa ai comment
nghe nói ế dữ lắm
samsemvn
TÍCH CỰC
7 năm
@Fbiprohj có 1000 chiếc tháng chứ mấy

đến honda pcx siêu ế của honda tháng nó bán cả 4000 chiếc =))))

còn ab, sơ sơ 35k chiếc thôi hahahaha
hiepps
TÍCH CỰC
7 năm
@Fbiprohj Ko phải nghe nói, mà sự thật là ế ẩm
http://news.zing.vn/doanh-so-yamaha-nvx-155-giam-5-thang-lien-tiep-post759280.html
bocon1903
ĐẠI BÀNG
7 năm
bán ế quá nên giờ bơm tiền quảng cáo.
Thiết kế cầu kì, độc đáo quá đó chứ.
see022
CAO CẤP
7 năm
Cái Xe đít xấu nhất thế giới là đây. Thiết kế ngu của năm. Sẽ chết như nuovo mặc dù ráng đổi tên.
Supra81
ĐẠI BÀNG
7 năm
@see022 mình chả thấy nó xấu. chỉ thấy một bầy xấu tính
@see022 Em nouvo không bán chạy như Ex chứ không chết đâu bạn ạ, em NVX có thể chết that. Quá xấu
samsemvn
TÍCH CỰC
7 năm
xe nhìn như thằng thiết kế ngáo đá phọt ra

xấu đau xấu đớn
bkpro185
TÍCH CỰC
7 năm
Xe có trẻ nhỏ thì ngồi sao đc.
Chỗ để chân của người ngồi sau xe chạm vào chân người lái khi xe đang dừng.
Phuộc hành trình ngắn, tăng ga đọan đầu ko ấn tượng.
Bác nào có gấu, mà gấu muốn ôm ngang bụng cũng khó.
Tóm lại xe này dành cho :
- F.A
- Dự định 10 năm nữa ko lấy vợ.
- Dư tiền thích chơi xe
nhatthanh811
ĐẠI BÀNG
7 năm
Độ gì toàn dán decal với gắn đèn. vậy mà cũng kêu độ!
Yugo
ĐẠI BÀNG
7 năm
các bạn khoe xe hưởng ứng phong trào 2030 cấm xe máy nội thành HN nhé 😃
doansinhhung
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bảo sao wave côn tay quảng cáo dữ
Nói chung xe được cái động cơ mà như Yamaha công bố là ngon vì ko xe ko biết nó ngon ntn. Về hình dáng thì chỉ nhìn thôi ko cần sở hữu thì tổng thể là dáng nó xấu
Lovetech36
TÍCH CỰC
7 năm
Chiếc xe càng xài càng thấy xấu. Linh kiện nhanh xuống cấp.
babydidu
ĐẠI BÀNG
7 năm
xấu quá nên ế là phải 😆 bản thân zin đã xấu, độ vào màu mè
xe này giống mấy ông lùn mà bụng bự
hungnt01
ĐẠI BÀNG
7 năm
cá nhân thấy đẹp mà các bác chê đau chê đớn vầy nhỉ 😔:(
samsemvn
TÍCH CỰC
7 năm
@hungnt01 bạn nên gặp bác sĩ mắt
tuan 95
CAO CẤP
7 năm
@hungnt01 Bác giống em, đẹp trong tầm giá, độ phuộc nữa thì good
Nhìn chiếc cuối "khùng" vãi 😁 . Xe to rồi còn độ cho to hơn, nhìn là hết muốn chạy rồi.
smallking92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói gì nhỉ : Cá nhân mình vẫn chưa thích nghi đc với dòng xe này, xe tay ga vẫn muốn có nét tinh tế nào đó đến từ tương lai hơn thay vì trông nó thể thao
digikei
CAO CẤP
7 năm
A, thì ra đoàn xe bán kẹo kéo của năm 2017 đây sao, xanh xanh đỏ đỏ vầy em nhỏ nó mừng lắm......Chỉ tội mấy anh đi xe đạp bán kẹo kéo không thể cạnh tranh lại, thương quá.
huybm
TÍCH CỰC
7 năm
Tạo xu hướng góp giàu cho dân choai choai đi dán decal

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019