Mời anh em tải về bộ hình nền Windows 11 hoàn toàn mới

Pnghuy
16/6/2021 3:16Phản hồi: 143
Mời anh em tải về bộ hình nền Windows 11 hoàn toàn mới
Windows 11 được Microsoft ấn định ngày ra mắt là 24 tháng 6 sắp tới, nhưng hiện tại những bản build leak đã được rò rỉ và nhiều anh em hẳn cũng đã cài và trải nghiệm nó rồi. Mình có tìm được hình nền của phiên bản Windows 11 mà Microsoft chuẩn bị ra mắt và thực sự hình nền của Windows lần này rất đẹp, chia sẻ với anh em. Anh em có thể tải về theo link mình để ở dưới nhé. Mình sẽ trải nghiệm thêm về Widows 11 và chia sẻ với anh em sau nhé.

Link tải hình nền Windows 11: Download Windows 11 wallpaper, bấm vào để tải.

Một vài hình ảnh mẫu (anh em bấm vào link để tải hình chất lượng cao nhé):

143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ác Tăng
ĐẠI BÀNG
3 năm
hình nền thì mình thích cái gì thì cài cái đó, sao phải nghe theo sự sắp đặt mặc định của microsoft????
Ác Tăng
ĐẠI BÀNG
3 năm
@thangbem Thằng thiểu năng trí tuệ, lời nói của mày có giá trị gì đâu?
Ác Tăng
ĐẠI BÀNG
3 năm
@青莲居士 Có 1 bộ phận thành viên thiểu năng trí tuệ, bị mình nói trúng điểm yếu nên giãy nảy lên, suốt ngày thấy thông báo trả lời bình luận, chả muốn đọc.
bynkuteo
ĐẠI BÀNG
3 năm
@青莲居士 nói câu hiểu con người luôn =))
Big Band
ĐẠI BÀNG
3 năm
@青莲居士 ngu
Cái này đẹp ghê.

CVAK22
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Dark Infinity toàn render 3d mà, mic toàn xài wallpaper style này cho mấy dòng surface gần đây mà
@shiver2211998 cái hay của những "cảm ảnh gia" chuyên nghiệp/giỏi là người ta nhìn hình có thể reverse engineer ra được thông số máy ảnh/ống kính cần thiết để chụp dc cái ảnh đó, kể cả khi đó là ảnh... rendered.

xin bạn @Khoa Monster vào xác nhận.
Demah
CAO CẤP
3 năm
@Khoa Monster M nghĩ hình Render thôi, bóng và vị trí mặt trời không phù hợp.
@Pary Oh tại nó làm mình nhớ tới hình nền Win XP hồi xưa nên mặc định trong đầu là ảnh chụp bên ngoài chứ chưa nghĩ đến là ảnh render : )))
Tất cả đều xếp dưới hình nên huyền thoại XP
Dkhquyen
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bây giờ nhìn lại hình nền XP thấy xấu bỏ mợ. Đẹp ở thời 2000 thôi.
@Ice Never Dies tôi đang dùng hình đó làm hình nền đt
Cười vô mặt
honda_click
ĐẠI BÀNG
3 năm
@xuhariver bình luận câu like chắc rồi =))
MyNami
TÍCH CỰC
3 năm
@Ice Never Dies Lâu lâu vẫn để. Có ảnh remake chất lượng cao full màn hình
Wao đẹp vậy. Hóng windows ra để mình xào cr****ack
Nhìn cũng đẹp và mới mẻ, nhưng để nói đặc biệt thì cũng không có gì đặc biệt lắm. Có thể là nhìn nhiều hình đẹp rồi cũng nên.
Thks Mod
Cho bạn nghìn like
nhanho@ussg
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ngon lành luôn
Hình nền đẹp và tinh tế hơn rồi 😆
Công nhận, hình nền Windows giờ mới đạt độ tinhte cần thiết. Nhìn bộ hình nền có thể thấy được là Windows 11 tập trung vào sự nhẹ nhàng và mượt mà thế nào. Hình nền toàn vải lụa với mặt nước trong mịn. Trước dùng Win nhìn bộ hình nền của MacOS luôn thấy nó tinhte hơn, nhưng với Windows 11 thì có vẻ như tương đương rồi.
Ngoài cái vỏ ko biết ruột đổi thế nào, có hỗ trợ ARM như x86 chưa
Hieu123z
TÍCH CỰC
3 năm
@kobebryant thì vẫn hỗ trợ mà 😆, chủ yếu là ngon hay chưa thôi 😃
ồ nhanh thật, cảm ơn bạn nhiều nhé
Vụ key thì sao nhỉ? Có cho free update không?
@Ice Never Dies đang có Windows 10 bản quyền thì cứ lên thoải mái bạn
sgok
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Mạnh Tùng dĩ nhiên là free rồi như từ 7 lên 10 thôi, cái Mic hướng tới là khách hàng doanh nghiệp bạn ơi chứ cá nhân thì họ thừa biết xài ..... cả đống nên KH cá nhân ko phải là đối tượng Mic hướng đến nữa.

Thậm chí họ còn đẩy mạnh dịch vụ Office 365 hơn là mấy bản Office vĩnh viễn vì ăn tiền ngon hơn.
@Prusten Cảm ơn bạn!
Prusten
TÍCH CỰC
3 năm
@Ice Never Dies Ở đây họ nói là key Win 7 cũng lên được này các anh em, hội đang test preview đã làm như vậy:
https://www.msn.com/es-es/noticias/tecnologia/si-tienes-una-clave-original-de-windows-7-guárdala-porque-te-funcionará-con-windows-11/ar-AAL8nxf?ocid=msedgntp
hoangduycc
TÍCH CỰC
3 năm
trông đẹp và hiện đại phết
BruceWayne
TÍCH CỰC
3 năm
Với hình nền này thì chắc là Win mới có chế độ đổi darkmode theo thời gian trong ngày
Mấy hình này đẹp nhưng không khớp với desktop của mình rồi 😁
Mất tiêu cái cửa sổ huyền thoại 😆
Prusten
TÍCH CỰC
3 năm
Mình có 1 cái nền hình tông xanh mát mắt, lần nào đổi thử màn hình mới rồi cũng lại quay về. Ấy thế mà lần nào thấy có chia sẻ nền mới cũng vẫn cứ lại tải về thử. Bệnh thích của lạ 😁
Cảm ơn bác chủ.
Đẹp nhé, aesthetics gần đây của MS có ấn tượng riêng phết.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019