Air New Zealand giới thiệu các tiện nghi bay ấn tượng

niky
27/1/2010 3:34Phản hồi: 16
Air New Zealand giới thiệu các tiện nghi bay ấn tượng
Hãng hàng không Air New Zealand từng nổi tiếng với quảng cáo có các tiếp viên sử dụng nghệ thuật Body-Art, đã giới thiệu các nâng cấp mới cho đội bay quốc tế của mình vào đầu tuần này. Các tiện nghi: ghế dài, ghế đôi, các chương trình giải trí, cùng các tiện ích như điện nguồn AC, cổng USB, cổng kết nối iPod... đều được cung cấp trên một số tuyến bay quốc tế chọn lọc có thời gian bay dài. Có lẽ giờ đây, sau những cải tiến dịch vụ bay từ các hãng Virgin America, Singapore Airlines hay Qantas thì Air New Zealand đã dựng nên một hình mẫu mới trong việc nghỉ dưỡng trong các chuyến bay dài.

Phác thảo tiện nghi mói của Air New Zealand trên một chiếc Boing 777.

Nguồn: Gadling
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này chủ yêu về hình thức but có lẽ về số chỗ có lẻ sẽ bị hạn chế nhỉ.
ihtw
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cái ghế có giường ngắn quá, mấy bác chân dài nằm sẽ ko thoải mái lắm, với lại nếu đã làm thì nên làm thế nào có rèm che lại, ngủ bị người khác nhìn thấy... kì kì lắm (với mình là vậy)
kelvinlong
ĐẠI BÀNG
15 năm
muốn có những tiện nghi như bạn nói thì đã có phòng VIP với giá vé đắt hơn còn những gì bạn thấy chẳng qua là chỉ nâng cấp dịch vụ tiện nghi cho những hành khách loại thường tuy giá vé đắt hơn nhưng so với VIP vẫn rẻ hơn
dịch vụ Vậy là quá ngon rồi, được cái này, mất cái khác thôi 😁
Là dòng máy bay dành cho Các Doanh Nhân Hạng Xang nên Số lượng ghế ngồi không quan trọng
luuanhdong
ĐẠI BÀNG
14 năm
để xem giải quyết vấn đề an toàn của khách như thế nào với sự tự do như thế này
pphuc96
TÍCH CỰC
14 năm
cần chất lượng chứ kg cần số lượng hehehehe
khi nao viet nam moi co loai nay.ma co thi ve chac phai 3tr

Đáng lẻ ông này phải nằm ngoài mới đúng chứ, đàn ông mà có té cũng ko sao.
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Hy hy, nằm ngoài là nằm đâu nữa hả bác, nếu đổi chỗ cho nhau cũng không thể té được, chỗ nào hở đâu mà té
nhìn cái hình này mà ông bảo té, té vào mắt
Ấm cúng quá, nếu cửa kính được làm rộng thêm thì tầm nhìn sẽ đẹp lắm! Giấc ngủ giữa ngàn sao 😃.
Vì lý do an toàn nên cửa kính máy bay chỉ đc thiết kế bé tí hí vậy thui bác ạh, :laugh8kb: hơi uổng nhờ
Mun.2m
ĐẠI BÀNG
14 năm
hình như VN mình cũng có 777 và 747. nhưng chưa đc tiện nghi như hãng này. mà tiện nghi cao quá thì dân ko có tiền đi đâu. hàng không giá rẽ còn ko có tiền đi nữa là
linhldv
ĐẠI BÀNG
14 năm
VN mình chỉ có 777 thôi chứ ko có 747 bác ạ, VN mình mua dc khoảng 3-4 con j` đấy, nhưng nói chung do option của VNairlines đặt thì chỉ đơn giản ở khoang hạng phổ thông thì 9 hàng ghế và cũng có màn hình phía trước với các chương trình giải trí, nhưng do các bác thợ máy nhà mình trình độ non kém ko bảo dưỡng đúng cách nên em nó càng ngày càng xuống cấp rồi, còn khoang business class hay còn gọi là hạng C thì ko thua kém j` của Air NZ đâu, em có ngồi trên đấy mấy lần về service và tiện nghi của khoang C thì rất ok, cái ghế ngã ra thành 1 cái giường luôn, chỗ ngồi cực kỳ thoải mái. 1 khoang C chỉ có khoảng 30 ghề nên rất thoáng.
ăn nằm nội thất như thế kia chỉ đẹp chứ ko thoải mái ....! vẫn thấy sao sao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019