IFA 2024

IFA 2024

Review LOA MILI MAG-SOUNDMATE

minhthanh255
9/5/2022 5:38Phản hồi: 38
Review LOA MILI MAG-SOUNDMATE
Đây là review về LOA MILI MAG-SOUNDMATE của mình.Mình mua nó với giá Sản phẩm được Tinh Tế tặng nhân dịp #TTBC21 (Giá thị trường 690k). Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về LOA MILI MAG-SOUNDMATE:

Loa Bluetooth Mili Mag-SoundMate HD-M12 công nghệ âm thanh nổi không dây. Loa có nhiều màu, thiết kế nhỏ gọn dễ dàng mang theo bất cứ đâu để tận hưởng âm nhạc. Chất liệu: Nhựa ABS + PC
Thiết kế loa nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ chỉ: 80g
Loa được kết nối không dây bằng bluetooth V5.0
Phạm vi kết nối: 10m
Dung lượng pin: 300mAh. Thời gian sạc pin: 1,5 giờ. Hiệu năng tốt, thời gian phát nhạc liên tục: 6 - 8 giờ, thưởng thức âm nhạc của bạn mọi lúc mọi nơi.
Tích hợp từ tính giúp Mag SoundMate có khả năng gắn được vào bất kỳ bề mặt kim loại nào và còn có thể hỗ trợ chức năng MagSafe của thiết bị iPhone từ iPhone 12 trở về sau (Apple được chiều chuộng phết).

Những thứ mình thích

Thiết kế lạ mắt được gia công và hoàn thiện tỉ mỉ, đồng thời với trọng lượng và kích thước của loa nhỏ gọn, MiLi Mag SoundMate thuận tiện để mang theo và sử dụng.
Không chỉ là một chiếc loa mà MiLi Mag SoundMate còn có thể được sử dụng như một giá đỡ mặt sau của điện thoại, hỗ trợ bạn lúc xem phim, chơi game, trò chuyện và xem video rất tiện lợi (cho trẻ xem YouTube rất tiện).
Ngoài các thiết bị có bề mặt kim loại, MiLi trang bị thêm 2 vòng kim loại đi kèm dùng để cố định Mag-SoundMate trên một số bề mặt phi kim loại.
MiLi Mag SoundMate vẫn có chất lượng âm thanh rõ ràng, tinh chỉnh tăng cường kết cấu âm trầm và tăng cường âm lượng.
Loa bluetooth Mili Mag-SoundMate HD-M12 công nghệ âm thanh nổi không dây, cho phép kết nối 2 loa mang lại trải nghiệm ân nhạc sống động, đặc sắc hơn.

Quảng cáo

Loa có nhiều màu, thiết kế nhỏ gọn dễ dàng mang theo bất cứ đâu để tận hưởng âm nhạc.

Những thứ mình không thích

Quảng cáo

-Thời gian sạc đầy pin lâu 1,5 giờ.
-Vỏ làm bằng chất liệu nhựa bóng nhanh chầy xước.
-Giá thành sản phẩm hơi cao (hiện tại có shop bán 570k)

Nên mua hay không?

Một sản phẩm di động rất đáng trải nghiệm. Nghe nhạc hoặc chơi game ở phòng làm việc riêng thì phù hợp lý nhất. Mong nhận được sự góp ý để bài viết tốt hơn.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

làm t liên tưởng tới mấy cái xe cảnh sát , khi có cướp thì lấy cái còi hú hú rồi đặt lên trần xe rồi chạy =))
@渡辺稲荷 Cái này chơi game hoặc để bàn cho trẻ xem youtube hay lắm bác
@minhthanh255 loa xiaomi có hơn 100k thôi bác 😆
@nguyenmanhhung303 Xiaomi mình chưa được trải nghiệm nhưng giá của hảng này thì ngon rồi
iPhone 12 pro à bác ?
@Thuquyen330 Thực mà nói cái loa này hơi nửa vời.
@minhthanh255 Cho thì dùng chứ mùa thì chắc là em không mua với giá đó
@Thuquyen330
Kinh vãi
Tet21: Bác thì đỉnh rồi
"Mình mua nó với giá 690.000 (SP được Tinh Tế tặng). " Là mua hay tặng
Anh theo em
@anxongjong Cảm ơn bạn góp ý. Mình đã update
Mua gắn điện thoại cho trẻ khỏi cầm điện thoại thì cũng hay
@Gà rừng 08 Rất hợp lý ấy chứ bạn
@minhthanh255 Cho trẻ xem hoặc chơi game rất hay
@Gà rừng 08 Chuẩn
Bạn thì đỉnh rồi
@minhthanh255
Yêu quá
sao thết kế xấu vãi nồi vậy ….
@voldemot Nhìn nó cũng giống cái nồi thật 😄😄
Mai KhanhBL
ĐẠI BÀNG
2 năm
cái này gắn lên iPhone để cho nặng hả
@Mai KhanhBL Khi để bàn cho trẻ xem là rất tiện đó
Chả hiểu lắp vào lưng có tác dụng gì
@airwalker Cái loa nó hít chặt vào lưng iphone và phát nhạc khi kết nối bluetooth
Nhìn lạ lạ ý tưởng hay
@Thangmasaru Rất hợp cho bạn nào hay nghe nhạc loa ngoài
dhttan
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cái hình quảng cáo quá ảo nhỉ? "có thể bám trên MỌI BỀ MẶT KIM LOẠI"??? --> Nhôm, đồng, ... bám hết luôn ah???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019