Apple bán EarPods USB-C với giá 549.000đ

MinhTriND
13/9/2023 20:53Phản hồi: 96
Apple bán EarPods USB-C với giá 549.000đ
iPhone thế hệ mới chuyển sang dùng cổng USB-C, và hệ sinh thái phụ kiện cũng thay đổi theo, cụ thể ở đây là tai nghe EarPods USB-C sẽ được Apple bán với mức giá 549.000đ, theo như mình xem được ở web của Apple Việt Nam. Trong khi đó sản phẩm có giá 19 USD trên website của Apple ở Mỹ. Theo mô tả, mẫu tai nghe có dây này sẽ hoạt động tốt với iPhone, iPad và Mac có cổng USB-C.

Nhưng kèm theo một điều kiện đó là thiết bị phải chạy hệ điều hành không quá cũ. Theo đó, tai nghe sẽ dùng được với máy Mac chạy Monterey 12.6 trở lên, iPad chạy iPadOS 16.4 trở lên và tất nhiên là iPhone với cổng USB-C chạy iOS 17 trở lên. Như vậy là với anh em dùng Mac, bên cạnh cổng 3.5mm thì giờ đây anh em có thể mua cái EarPods USB-C này để sử dụng cũng được.

EarPods (USB-C)

EarPods với USB-C giúp bạn trả lời cuộc gọi, điều chỉnh âm lượng cũng như phát nhạc hoặc video. Mua ngay.
apple.com

https://tinhte.vn/thread/airpods-pro-moi-voi-hop-sac-trang-bi-cong-usb-c-sac-duoc-tu-iphone-15-series.3715611/

AirPods Pro mới với hộp sạc trang bị cổng USB-C, sạc được từ iPhone 15 series

Cùng với việc giới thiệu iPhone 15 sử dụng cổng sạc USB-C, Apple cũng tung ra các tai nghe AirPods Pro sử dụng cổng sạc này. Trong sự kiện Wonderlust, Apple giới thiệu iPhone 15 Series sử dụng cổng kết nối USB-C thay cho cổng lightning truyền…
tinhte.vn
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

công nhận Apple hút máu quá nghệ thuật, đổi USB-C thôi mà bà con rộn ràng
Pryms
TÍCH CỰC
8 tháng
@NTA369 Đã ghét r thì thở thôi nó cũng ghét, thấy thích hợp nhu cầu thì mua xài, đâu ai ép phải mua mà bảo hút máu, mắc mệt vs bọn seeders của android 🤣
@namel3ssguy Thấy mệt hok ?
Tai nghe này giá vậy là ngon rồi chứ đòi free mới ko hút máu hả
@namel3ssguy đơn hàng con này hàng triệu pcs / tháng, MP tháng 8 vs xuất từ tháng 8, vật liệu, chip mới nên nghe hay hơn con earbud LTG cũ
@namel3ssguy ngta gọi đó là sức ảnh hưởng đóa
Guadiola
TÍCH CỰC
8 tháng
Âm của Tai nghe,nghe chắc xịn lắm ấy nhỉ
@Guadiola Nhìn cái hình lại nhớ đến anh Google : Email của bạn đã bị khoá không thể đăng nhập được -> chúng tôi đã gửi code phục hồi email vào email của bạn .
@ngoinhala Tôi đây chứ đâu, mình để trống cái ô mail khôi phục là mặc nhiên nó dùng mail đó làm khôi phục luôn. May mà mò ra pass ko thì bỏ luôn rồi. Ngưu vl luôn
tên Hòa
ĐẠI BÀNG
8 tháng
giá hợp lý vậy mà, nhớ mấy năm trước có tham khảo earpod 3.5 ở cellphones hay tgdd gì đó mà tới 720-750k. này type c mà còn bán từ web apple nữa thì cũng đâu gọi là quá đắt
@tên Hòa trước chưa có Apple Store online thì mấy hệ thống kia nó đẩy giá lên cao thôi, vì cái này ít người mua, hệ thống cũng ko nhập nhiều nên ko cần bán rẻ
khoaguitar
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Tốt quá rồi, cắm vào laptop họp teams là nhức nách ae ơi
con tai nghe này hình như ko có mic
@Mr.Whisky Thì là ko mic đó
@hongson890 trang chủ có ghi là có mic
Screenshot 2023-09-14 at 21.06.26.png
hut2012
TÍCH CỰC
8 tháng
@hongson890 Có mic, ko dùng mà cứ cãi cố
tpe189
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@hongson890 Mic nó hay đập chết hết các thể loại tai nghe đây đi kèm các hãng adnroid khác nhé
tpe189
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Có dùng chunh với google pixel 7a được không nhỉ? Để mình mua 1 cái xài. Chứ google pixel kén cổng type c vãi
@yuehying Mới ra. Bạn mua thử ngay biết liền (có nhiêu đâu)
TyVo
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@yuehying Mình dùng 2 tai của samsung dùng ngon
TyVo
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@NFTBOY à trước mình dùng ss nên có sẵn 😆
Mr Gil
TÍCH CỰC
8 tháng
Ko dùng dc với PC là thiệt thòi lớn
hdo2
TÍCH CỰC
8 tháng
@Mr Gil PC dùng bt thôi, miễn có cổng C
Jack Type C của Apple nó bảo chỉ dùng cho iDevices nhưng mình mua về cắm laptop vẫn chả sao, nhận bt
@Mr Gil Để ae nào chuột bạch mua xài với laptop thử, giờ lap type-c đầy ra, mua còn này họp hành onl ngon chán vì mic hàng apple công nhận rất mượt
@sontinh1911 dùng được, chất âm hay hơn con LTG, con này sản xuất tại BG chạy từ tháng 7 rồi.
tmquyen
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Không biết cắm vào Laptop nghe được không nhỉ 😆
toanlb
TÍCH CỰC
8 tháng
@tmquyen Laptop có thubderbolt là nghe được, nhưng không hay
@tmquyen được, e lấy dùng từ tháng 8
Cái dòng cổ cổ này mic nó rất ổn ấy, dùng để họp hành khá oke mà nhẹ.
@MeoMao121 Con 3.5mm mic có xử dụng được trên laptop Win Ko bạn? Đang tính mua 1 cái xài Microsoft Teams
hvt2.0
TÍCH CỰC
8 tháng
@stevenvmc Sài ngon luôn bro. Mic rất ổn. Cũng tai nghe chính của mình khi sài trên laptop hp đây
@stevenvmc Bác nên mua cái USB to 3.5 tầm 60k vừa nối dài dây mà lại ko ngán thằng nào
tphg
TÍCH CỰC
8 tháng
@huyanh995 Xài rất ổn, mình đang xài Earpod 3.5 cho laptop và DT android qua jack chuyển DDHifi, micro hoạt động tốt. Nghe nhạc với DAP Shangling âm thanh cũng rất chi tiết.
Vẫn dành có ai thích nghe có dây trên iPhone mới kk
nw_47
CAO CẤP
8 tháng
@CuTeo. nó mà có thêm bản inear là mình mua 1 cái sơ cua liền
mua cái dongle usb type C to 3.5 mm của Apple rồi muốn cắm tai nghe nào cũng đc.
Con tai nghe này cái mic của nó phải nói là cực tốt so với hàng tặng kèm theo iPhone lúc trước, còn bây giờ 500k thì tạm chấp nhận được.

Nghe nhạc chống cháy khá ổn, mic đàm thoại quá ngon luôn. Chị em rất thích đeo nằm nghe học tiếng anh, utube...

có cái là hay hỏng chỗ cắm, và rối, dơ bẩn, dễ mất nữa 😆))
@barrettroyal Ko phải con hàng tặng kèm iPhone lúc trước dở đâu, mà mua hàng xách tay bị luộc mất cái tai Zin ấy
maibook
TÍCH CỰC
8 tháng
@barrettroyal Chắc mua iPhone hàng dựng đóng lại seal phải hơm.
@barrettroyal Mic có dây này về tải app karaoke hát như phòng thu luôn
@barrettroyal vệ sinh tháng 1 lần, lau qua lại bằng khăn ướt là sạch đến cuối đời
@vitmcdonads bác phải tư vấn “mua khăn của apple” lau mới sạch chứ
kl2991
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Mua mấy còn tai nghe Type C Samsung bóc hộp cho rẻ hehe
tpe189
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@kl2991 Tai samsung đeo lâu đau tai, độ tương thích các thiết bị không cao
kl2991
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@yuehying Mình cắm vô Macbook m1 nghe liền mà bạn
tpe189
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@kl2991 Vì macbook ko kén thôi bạn. cắm vào điện thoại khác thấy ngay
Tai này nghe nggon chán. Gía vậy rẻ nha
Này ngon cho game thủ nè
Đẳng cấp tai nghe earpods USB-C
Apple hút máu là chuyện hết sức bình thường
cái điều kiện iPadOS 16.4 trở lên khá là điêu, thế dùng các đời iPad cũ như Pro 2018 mà chưa update lên thì khỏi dùng tai nghe à? Ko biết mod xem ở đâu chứ trên trang Apple có ghi đâu nhỉ?
Dù có cái tai nghe Airpods 3 rồi nhưng mình vẫn mua thêm một cái có dây, nhiều khi dùng tai nghe có dây còn nhiều hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019