Apple iPhone SE 2022 với Google Pixel 5a: chọn máy nào trong tầm giá dưới 500 USD?

Pnghuy
11/3/2022 7:32Phản hồi: 242
242 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hettiensai
TÍCH CỰC
2 năm
Mình thường ko quan tâm đến phân khúc giá chỉ quan tâm nhu cầu sử dụng. Lên sẽ chon 5a ./
Chẳng thấy máy nào hợp lý với cái giá 500 usd cả
13 triệu thì ko chọn con nào
Chọn ipad Mini 6 ah😐
.Gù.
TÍCH CỰC
2 năm
Nếu pixel 5a làm bằng kim loại thì mua ngon lành hơn SE, hiệu năng thì khỏi so sánh đi, 5a pin trâu màn to hơn là ngon
tpe1893
TÍCH CỰC
2 năm
Pixel 5A nhé - iphone màn bé dùng ko thích lắm. với mình phải 6.0'' trở lên mới đủ dùng
hanpihoon
TÍCH CỰC
2 năm
Hai con này ko chọn con nào cả
Mình sẽ chọn 5a
lotkhevang
ĐẠI BÀNG
2 năm
với cái giá thì k nên chọn con nào cả. với nhu cầu se thì nên quất 3 con ip7 mà dùng.còn muốn androi thì tiền đó có hẳng máy cao cấp
Việt Nam chỉ có hàng samsung và xiaomi là đúng giá hoặc rẻ hơn. Google và apple về VN đội giá vãi luôn
5a không phải nghĩ, chụp đẹp, pin tốt.
Dở hơi mà mua Pixel 5a. Ngoài cái cam & pin ra vứt hết. Thiết kế nhìn nó phèn với cái màn Oled lởm.
Cơ mà con này pin thuộc loại siêu vô cmn địch.
NgoBIO
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ủa SE có cinematic mode không nhỉ. Lúc mới giới thiệu thì không có mà bài này thì có vậy là có hay không
vtungabc
ĐẠI BÀNG
2 năm
So cho vui chứ tầm giá này mua 11 chứ tội gì 😆
99.69% mua pixel
dinhcongtoan
ĐẠI BÀNG
2 năm
iPhone SE chỉ thua mỗi màn hình và pin thôi nhé. Nhưng thật ra mà nói người chọn 2 loại này chắc thuộc tuýp doanh nhân, ít dùng điện thoại, nên màn hình với pin cũng không phải vấn đề lớn
Thanchet92
TÍCH CỰC
2 năm
Con nào Thời lượng Pin ngon hơn thì chọn
POL_279
CAO CẤP
2 năm
Mình thì vừa dùng pixel lẫn iphone, dù là ifan sử dụng đa phần máy chính đều đến từ nhà táo nhưng kèo này mình lại nghiêng về 5a hơn. Kh biết nữa nhưng nhìn chung con 5a cân bằng hơn so với SE. Còn nếu nói riêng về tầm tiền này thì mình xin kh mua con nào cả vì nhiều lựa chọn khác tốt hơn 😆
Shooter4Vn
ĐẠI BÀNG
2 năm
cơ mà mua iphone se sẽ bị bạn bè chê chơi rẻ tiền. thôi làm một e android k ai biết dùng cho nó nhanh 😁
mình sẽ chọn 5a

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019