Công bố kết quả cuộc thi Review Apple Watch

Gaohong
14/3/2022 15:40Phản hồi: 28
Công bố kết quả cuộc thi Review Apple Watch
Đầu tiên, gửi đến anh em Tinh tế lời cám ơn vì đã dành thời gian tham gia cuộc thi review này trong suốt 10 ngày vừa qua (1-10/03/2022). Nhắn với anh em là đang có cuộc thi mới, BẤM VÀO ĐÂY xem và tham gia nhé anh em!

Sau đây là phần công bố kết quả cuộc thi, anh em nào đang đợi thì vào xem liền nha. Chúc mừng các bạn có tên bên dưới đã may mắn trúng giải đặc biệt và giải khuyến khích.

Giải đặc biệt

Bộ quà: 01 Apple Watch Series 7 bản nhôm - 41mm (màu bất kỳ) và dây da SEN của khacten (tuỳ chọn màu da + khắc). Giải này BTC chấm bài theo các tiêu chí của cuộc thi.
Chúc mừng bạn @Lê Hoàng Brandsketer
Apple Watch Đã Giúp Mình Thay Đổi Sức Khoẻ Và Cuộc Sống Như Thế Nào Trong 4 Năm Qua

https://tinhte.vn/thread/apple-watch-da-giup-minh-thay-doi-suc-khoe-va-cuoc-song-nhu-the-nao-trong-4-nam-qua.3482206/

10 giải khuyến khích

Mỗi giải là 1 dây da SEN của khacten cho Apple Watch (tuỳ chọn kích thước, màu da). Giải này quay random may mắn, chọn 10 bạn trong số các bài dự thi đã tham gia.

Chúc mừng các bạn sau đây:

1 @micheal fily

Pin trên Apple Watch? Liệu đây có thực sự là vấn đề | Viết bởi micheal fily

#reviewaw Mình là một người thích đeo vòng theo dõi sức khỏe và tập luyện từ hồi sinh viên đến giờ. Những bộ môn mình tập luyện chủ yếu sẽ là calisthenic & GYM. Với một thiết bị theo dõi sức khỏe sẽ giúp ích rất nhiều cho mình để kiểm tra hiệu…
tinhte.vn

2 @TuanDanh95

Review trải nghiệm Apple Watch - và câu chuyện mới mua xong bị tai nạn! | Viết bởi TuanDanh95

Đây là bài review về trải nghiệm chiếc Apple Watch của mình, hi vọng anh chị em đọc bài cảm thấy vui vẻ Chiếc Apple watch đầu tiên Series 3 42mm (wireless only) là chiếc watch đầu tiên của mình, mình mua nó 01/2019…
tinhte.vn

3 @lexcuong

Chia sẻ về lý do mình chọn Apple Watch nói chung và Apple Watch Series 6 nói riêng | Viết bởi lexcuong

Đồng hồ đeo tay luôn là một vật dụng gần như không thể thiếu đối với nhiều người. Nó là một dụng cụ không thể thiếu để anh em có thể theo dõi được thời gian một cách nhanh và thuận tiện nhất, ngoài ra nó còn là một món đồ trang sức…
tinhte.vn

4 @tuannd30

5 @Man404

Quảng cáo

Quảng cáo

Lưu ý:
  • Thông báo trúng giải sẽ được công bố trên bài viết này và trong phần hộp thư tài khoản Tinh tế của bạn, nhớ mở xem tin nhắn và phản hồi nhận giải thưởng nhé.

Các bài viết về cuộc thi:

Tổng hợp các bài thi Review Apple Watch anh em đã nộp | Viết bởi Gaohong

Trong bài này mình tổng hợp lại các bài thi đã nộp tại cuộc thi Review Apple Watch mấy ngày qua , mình sẽ cập nhật liên tục khi có bài thi mới. Cám ơn anh em đã dành thời gian tham gia chia sẻ trải nghiệm cùng Tinh tế.
tinhte.vn

Thông báo kết thúc cuộc thi Review Apple Watch, mời theo dõi cuộc thi mới sắp diễn ra | Viết bởi Gaohong

Cám ơn anh em Tinh tế đã nhiệt tình tham gia viết bài thi review Apple Watch cùng cuộc thi trong 10 ngày qua từ ngày 1-10/03/2022. Mình viết bài này để thông báo cuộc thi đã kết thúc với 45 bài viết, chứa đựng rất nhiều chia sẻ thú vị từ anh em.
tinhte.vn

Mời anh em review Apple Watch trúng Apple Watch 7 và dây da SEN từ Khacten.com

Mời anh em chia sẻ trải nghiệm trong quá trình sử dụng Apple Watch và có cơ hội nhận được quà là một con Apple Watch Series 7 và bộ dây da SEN từ khacten custom riêng cho Apple Watch Series 7. Chi tiết chương trình: 1.
tinhte.vn

Cám ơn Khắc Tên đã tài trợ cho cuộc thi, anh em có thể ghé Khacten.com để tham khảo nhiều sản phẩm đồ da được may thủ công đẹp mắt.

Link quay random
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng chú @Lê Hoàng Brandsketer đã nhận AW7, quà thơm quá 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
micheal fily
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chời, ông bà độ nhân phẩm đây rồi, khi nào có inbox vại ta!
@micheal fily Bạn đợi Mod Heo Sữa liên lạc nhé 😆
Chúc mừng các anh em may mắn !
Không trúng gì, buồn
Chúc nừng các bạn trúng giải
nhớ quà
kkk, thank Mod, cảm ơn ae đã gửi lời chúc mừng
tuannd30
TÍCH CỰC
2 năm
@Lê Hoàng Brandsketer chúc mừng bác
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 năm
Em lại ăn may nữa rồi ạ hí hí
micheal fily
ĐẠI BÀNG
2 năm
@TuanDanh95 có inbx chưa bác, sao e ko thấy gì
@micheal fily mình cũng chưa thấy
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 năm
@micheal fily Em chưua nhận được inb ạ 😆) đợi thôi bác, chắc các mod bận thôi
Không cạnh tranh được giải nhất, thôi may mắn được sợi dây da khắc tên cũng ok rồi 😁
tuannd30
TÍCH CỰC
2 năm
Cảm ơn mod @trần hoàng long đã tổ chức game và @Khắc Tên đã tài trợ cho giải may mắn của mình.

Chờ tin nhắn của Mod
Chúc mừng những người anh em của mình đã chiến thắng cuộc thi 😊
changchun251
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lần đầu được khuyến khích
Chúc mừng, chúc mừng.
Chúc mừng anh em
Chúc mừng các bạn trúng giải 😁👍
Chúc mừng anh em trúng giải
t_snow
CAO CẤP