Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Trải nghiệm Apple Watch SR6, chiếc smartwatch đầu tiên của mình

changchun251
1/3/2022 10:43Phản hồi: 1
Trải nghiệm Apple Watch SR6, chiếc smartwatch đầu tiên của mình
ảnh mượn từ bài của bác @Mikeknowsme

Sau thời gian thấy mình lướt tới lướt lui và xem review về apple watch thì đầu năm 2021 mình được Vợ tặng chiếc AW sr6 44mm LTE bản nhôm (mã LL/A).

Lúc đầu nghe em nó có thể dùng được eSim thì cũng háo hức cách sử dụng thử nhưng sau khi tìm hiểu kĩ thì mã LL/A không được hỗ trợ eSim ở Việt Nam nên tính ra cũng như máy GPS bình thường.

Đợt HCM lockdown thì mình cũng trở thành F0, nên mình thường xuyên sử dụng AW để tập thở và đo nồng độ OXY trong máu, không biết độ chính xác như thế nào nhưng chỉ số tầm 95-97% nên cũng yên tâm hơn

Sau đây là những trải nghiệm mình thích về em AW SR6 này: (có đạo văn chút nhưng nó đúng với ý của mình)
  • Thiết kế đẹp, thời trang, chất liệu và hoàn thiện tốt mình dùng 1 năm rồi nhưng viền hầu như không bị sướt. Tay mình khá nhỏ nhưng đeo bản 44mm thấy khá gọn và vừa vặn.
  • Màn hình retina sắc nét, tràn viền rất đẹp, cảm ứng nhạy, digital crown mượt mà.
  • Bộ cảm biến rung best luôn, mình cực thích khi đồng hồ rung để cảnh báo hay khi có thông báo mới.
  • Theo dõi nhịp tim và cảnh báo rất nhạy, thường xuyên nhắc nhở đứng dậy, hít thở,….
  • Nhận các loại thông báo từ iphone rất nhanh, thuận tiện khi không cầm được điện thoại.
  • Nhiều mặt đồng hồ để thay đổi, mình là người rất thích màu mè nên đồng hồ bình thường chưa đủ đáp ứng mình 😃)
1 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Màn hình retina sắc nét, tràn viền rất đẹp, cảm ứng nhạy, digital crown mượt mà.

ủa không phải aw7 mới tràn viền hả?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019