Đánh giá nhanh Adidas Adizero Pro 3: "Siêu giày" chạy bộ êm ái, vững chãi

4/7/2023 6:37Phản hồi: 172
172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

qwarl
TÍCH CỰC
một năm
ngoài chạy bộ ra thì mod có tập tành gì nữa ko mà có dáng người như thế v ạ
@qwarl Mình chạy ít lắm, tập strength là chủ yếu. Nhưng tổng thể cũng 3-4 bữa/tuần thôi
Cổ chân trái (chân thuận) em đã từng bị lật vài lần nên yếu, tập bổ trợ cũng chỉ cải thiện đc chút nên đi form này không được. Đã xỏ thử vài đôi form này và nhận ra em chỉ nên đi form stability.
Đẹp quá.
Mình thì thích chạy giầy quen chân,ko thích đổi mẫu.
Chạy đôi speed 2 này đc gần 3000K rồi chưa thay. Giờ còn lười xỏ giầy,toàn chạy dép.
@trieunam Giày đẹp hehe
biscuits
ĐẠI BÀNG
một năm
@trieunam đang đi đôi này như bạn, xác nhận ngon và bền
Hỏi thật bác đi Nimbus Asics bao giờ chưa, chứ mình đi Nike, Adidas, Newbl rồi toàn bị đau chân, lý do mình bị viêm gót achile chân phải nên rất thính
@congarung1988 Dạ đây hehe
biscuits
ĐẠI BÀNG
một năm
@congarung1988 Nimbus 25 mới nhất của asics đi êm lắm bác, êm nhất tất cả các dòng luôn ấy
Mình chạy 10 km đổ lại nên vẫn dùng đôi das đế cloudfoam với đôi Puma đế Profoam tầm hơn triệu thôi ^^
@viettoanhp Hợp lý rồi bạn
>Cũng ở phần cổ giày có một chi tiết khá mới mẻ so với phiên bản trước, đó là một miếng vải trang trí được bẻ ngược lại như cổ áo, nhìn có vẻ thủ công và tạo nét riêng cho đôi giày.

Theo mình biết là cái này ko phải để trang trí, mà để hỗ trợ khi mang giày. Khi mang giày thì nắm nó kéo lên để vô gót, khi chạy thì bẻ nó xuống để ko cạ vô chân. Mấy đôi giày thiên về performance thường ko có chi tiết thừa và trang trí. Có gì sai mong ae bỏ qua
@tuanh1985 Cám ơn ý kiến của bạn.
Mod đi đôi này vẫn chạy pace 5, 6 nó phí ra
Cười vô mặt
AE cho mình hỏi kinh nghiệm chọn size giày với. Mình đọc trên mạng thì nghe nói “nên chọn size giày mà khoảng cách từ ngón chân đến mũi giày là 1 ngón tay”. Mình đã làm theo bằng cách +1 size so với chiều dài chân. Cụ thể chân mình dài nhất là 27cm thay vì chọn size 44, mình chọn size 45. Khi chạy bình thường thì OK. Nhưng khi chạy biến tốc thì cảm giác mấy ngón chân nó cứ lọt thỏm trong thân giày. Cảm giác cứ dư dư thế nào ấy.
@maibook ịn cái chân lên giấy
vẽ form chân
up cái hình đó lên trên hội ,ace sẽ tư vấn cho : )
Đôi giày ngon là đôi giày hợp. HCM em dư đôi này màu trắng size 9.5US. Ae nào cần thì hú nha. Thanh lý 1/2 giá. Chỉ chạy có vài lần
Thêm thông tin hữu ích
Thiết kế xấu ẻ
tuluan
TÍCH CỰC
một năm
Một đôi giày đáng quan tâm nè
hiego
ĐẠI BÀNG
một năm
Form chân pro3 thoải mái hơn Pro2, cùng một size nhưng pro3 mình đi thừa gót khá nhiều, dù không chủ địch làm form wide như một số brand Châu Á để phù hợp với chân người Châu Á nhưng Pro3 cũng có thể coi là form wide. Mình ước gì Next hay Alpha của Nike cũng đi theo hướng này thì ổn hơn với chân mình.
mình cần 1 đôi mềm
đang chạy 1080 mà cứng quá
cho hỏi boston10 có mềm ko vậy ae
đang phân vân deviate với novablast2 😁
BaNaMi
ĐẠI BÀNG
một năm
@kixx Bro tham khảo hoka mach x
@BaNaMi còn bondi thì sao
có mềm hơn mach ko bạn
Đôi pro 3 thiếu gì màu đẹp mà sao ông mod này chọn đôi màu đúng xấu kha kha
bác xài máy chạy nào nhìn gọn thế <3
mrtuaans
ĐẠI BÀNG
một năm
Ý kiến cá nhân đôi này xấu ^^, mà dạo này thấy Adidas toàn chơi tập chung với mấy thể loại trông đế giày cộp, sao không làm kiểu thon gọn như ManaBounce, Takumi Sen 5.... vừa dùng để chạy vừa phối đi chơi được.
màu nổi nhưng nhìn đã mắt
Thường mod chạy bộ trên máy mod ko đeo apple watch hả
Mình thấy quảng cáo dép chạy bộ rất nhiều. Hi vọng các mod tinhte sẽ có bài đánh giá xem thực hư ra sao.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019