Dầu nhớt hiện nay quá rẻ.

Đức1225558
8/7/2020 15:24Phản hồi: 23
Dầu nhớt hiện nay quá rẻ.
Chào mấy anh trên Tinh Tế, em thấy hiện nay giá nhớt quá rẻ so với 1 2 năm trước. Chẳng hạn như là Fuchs Silkolene Pro ngày xưa e nhớ là 400 mấy, giá hiện nay chỉ còn 2 trăm mấy cho 1l trên Shopee bán. Với Xado Racing ngày xưa cũng 300 mấy 400, nay giá chỉ còn có 250k 260k 270k thôi. Mấy anh cho em hỏi là, do giá dầu nhớt xuống hay là phần lớn trên Shopee là hàng giả ạ. Em cám ơn mấy anh.
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang đi loại này. 200k thấy đáng đồng tiền. Êm, mượt, bốc hơn nhớt khoáng rất nhiều
Không phải hàng giả mà do cạnh tranh bạn ạ.Tôi mua nhớt trên Lazada, Shoppee thường xuyên
@bongxu_79 bác đang dùng nhớt gì thế cho côn tay bác?
@Thái Tâm Nghiên Dạo này ít đi Winner toàn đi Mio nên dùng Motul3100sliver.Đợt rẻ mua 1 lốc 6 chai 0.8lit để bảo dưỡng máy : vệ sinh buồng đốt, xupap & xúc động cơ,két nước.Chạy 500km thay nhớt lần 1,1000km thay lần 2...cho rẻ
@nospecial Ông hay mua nhớt shopee nào ạ, cho tui xin link với.
@nospecial Ừ xài đống kia cho hết đã tính sau
mùa dịch người ta xả hàng đó bạn. mình mới mua lon xado 270k, đừng quá lo lắng. nhớt chưa bao giờ rẻ nhé.
@Thái Tâm Nghiên OK bạn. Tại thấy hết dịch cũng lâu rồi mà vẫn còn rẻ.
@Đức1225558 hết dịch khi nào thế bác. công ty mình còn chưa mở vì không đủ vốn nhé
HondaDream
TÍCH CỰC
4 năm
Tớ đi chở hàng dùng nhớt rafoil 2000km thay dầu
@HondaDream nhớt này được đó bác.
leloc227191
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Thái Tâm Nghiên ahihi. lại gặp hai bác 😆
HondaDream
TÍCH CỰC
4 năm
@Thái Tâm Nghiên Quá ngon trong tầm giá dưới 100k bạn ạ
HondaDream
TÍCH CỰC
4 năm
@leloc227191 Ông bán hàng đê lên đây làm giề😁😁
TeoLee
ĐẠI BÀNG
4 năm
shope hầu như nó phá giá thôi, bán miễn sao trừ các loại chi tiêu ko bị lỗ là nó bán. còn ở shop ngoài hay người bán nhỏ lẻ ko thể bán giá shope đc vì bán vậy làm gì có lời mà ăn.
về giá nhớt, các sp đó lúc mới về nó hót nên giá cao, giờ bảo hòa rồi, dao động là do nơi bán thôi.
mình cũng bán nhớt nhỏ lẻ, giá mình rẻ hơn các shop khác luôn ý 😆)))
@TeoLee shoppe nó có cổ động dun vốn nên chơi ác liệt với lazada, tiki, sendo luôn, trước kia lazada còn miễn phí vận chuyển kia, giờ hết tiền rồi người ta ít mua. Mình mua được chai xado rẻ hơn 100k, quá đã luôn. Bác cho em gian hàng shoppe của bác với.hi
leloc227191
ĐẠI BÀNG
4 năm
@TeoLee shopee tập hợp những thành phần đạp giá nhau để bán. bán trên đó chỉ vì đam mê chứ lời lỗ tầm này.
TeoLee
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Thái Tâm Nghiên giá ngoài so với các shop thì mình rẻ hơn ạ, chứ so với shope thì mình thua 😃 😃 😃
@TeoLee nghĩa là bạn không bán trực tuyến
TeoLee
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Thái Tâm Nghiên mình vẫn bán tại shop hay online cho khách xa đặt, chợ điện tử thi cũng có tạo shop mà thấy ko khả thi nên cũng ít tương tác.
thanhmc
TÍCH CỰC
4 năm
Như penzoil lúc trước 270k giờ 210k nhớt này chạy ngon cho honda nhứ vario hay ab, chuyển qua vespa đang chạy ipone nhớt mới cũng 260k ngon
@thanhmc pennzoil mình thấy bốc vẫn thua camga
Giờ nhập khẩu dễ dàng nên giá giảm, cần thêm loại nhớt nào ghé www.vietlube.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019