Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Đây là Huawei Mate 10 với viền màn hình siêu mỏng ở cả 4 cạnh?

sonlazio
8/9/2017 2:19Phản hồi: 105
Đây là Huawei Mate 10 với viền màn hình siêu mỏng ở cả 4 cạnh?
Hình ảnh bạn thấy ở phía trên có thể là chiếc Mate 10, sản phẩm với viền màn hình siêu mỏng của Huawei. Chiếc điện thoại này có thiết kế khá vuông vắn, theo phong cách của Mate 9 và cũng không có các phím cảm ứng phía dưới như Huawei Mate 9 nên hoàn toàn có thể tin được.

Dự kiến Mate 10 sẽ được giới thiệu vào 16/10, sử dụng chip Kirin 970 của Huawei tối ưu hóa cho trí tuệ nhân tạo. Đáng chú ý là có xác xuất rất cao Mate 10 sẽ dùng màn hình IPS LCD 6.3 thay vì OLED như các nhà sản xuất khác, 6GB RAM, pin 4000mAh và camera kép 20MP+12MP.

Video dựng trước đó có phím home nhưng hình ảnh bị lộ ra lại không thấy

105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp thế,còn này nhìn nam tính hơn S8 hay Note 8 nhiều!
mc5 fan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hvhiepga Coi mi mix đi bạn à, ra trước s8 đấy
huybm
TÍCH CỰC
7 năm
@batuocbongdemht88 Nhìn bè và thô, không có điểm nhấn. Dạo này anh sam đang dẫn đầu xu hướng thiết kế, các hãng xin con chạy theo gần hết rồi...
hvhiepga
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mc5 fan Mimix giống y chang con điện thoại sharp tên gì đó, ra trước mimix khoảng 2 năm nha.
Đẹp. Mà máy to làm vuông quá thì hơi cấn tay nhỉ
Ko hiểu sao thím Hư Wài này len lỏi lên top 2 vừa rồi kinh thật. Chắc 1 hay 2 năm nữa là top 2 hẳn luôn.
ericlee2010
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lupin87 mình đã dùng qua nhiều sản phẩm, và hiện tại đang dùng con mate 9 6gb 128. nhiều người chưa xài qua mà cứ như thánh phán ấy. riêng cá nhân mình cảm nhận con này rất tuyệt vời! đặc biệt máy chạy game hay youtube...ko nóng như những con mà mình xài qua
@kobebryant châu âu nhiều bác ạ, ở Việt Nam cũng có nhưng ít với tầm trung
@ubuntulover Mấy con mình cầm toàn snap 820 hết nên ko để ý, khổ cái kiếm driver lòi mắt
Jasper Fork
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kobebryant Huawei bên châu Âu,đặc biệt Tây Âu xài rất nhiều luôn
Cuối năm 2017 thật là thú dzị
Mình mà dùng con này 1 tháng thay mấy con, rơi phát đi màn hình luôn.
Mỏng hơn cái vô cực của ai đó
Mong manh và dễ vỡ quá . Thôi em kiếm con khác .
alllove_vn
TÍCH CỰC
7 năm
hôm đi thái hội nghị thấy mấy anh thái với anh malaysia toàn cầm hãng này. ngồi mà nghĩ thế quái nào mấy cha này là spy của anh Tàu à
@alllove_vn vậy thì riêng 2016 200 triệu thằng làm spy cho Tàu à. Bác học triết Mac Lenin thì thầy Việt gọi đó là ấu trĩ. Thầy Tây gọi là phi logic hay phi lý.
alllove_vn
TÍCH CỰC
7 năm
@ben10 tỏ ra nguy hiểm vãi
pro_nhe85
TÍCH CỰC
7 năm
6.3 inch mà mỏng vầy chắc chỉ bằng con sony xz cùi bắp nào đấy màn hình 5 inch.
Hóng e nó ra coi thế nào.
Các hãng càng ra đt viền mỏng mình càng thấy đt của sony mất giá trị và cổ lổ sĩ.
Vẫn tin tưởng vào iPhone 8. Còn các em khác chỉ là phụ hoạ làm nên cho iPhone 8...không đáng dùng.
@Wind my love Nói nhỏ thôi coi chừng bị cắn đó b. 😃
cantho_
TÍCH CỰC
7 năm
@con gi de mat Ko fai bị cắn mà koi chừng nó cắn đó
Huawei để ghớm thiệt.
nếu hoa vĩ mà sản xuất ở nước nào ko phải china thì tuyệt quá , đừng khinh tàu nhé , hạ tầng mạng GSM và 3G VN nhập từ anh hoa vĩ này đấy , còn mà về an toàn quân sự quốc gia thì motorola hoặc intel rồi 😁
trantrungdat
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoanghung.tb Là Hoa Mỹ chứ không phải hoa vỹ
Danial
TÍCH CỰC
7 năm
@hoanghung.tb Rất buồn là rất nhiều người bị bại não không biết sự thật này đó bạn à!
p905itv
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đúng là thằng này làm máy tốt thật, xài cái huawei 6p cả năm trời ko dán màn, ốp lưng mà chả thấy trầy 😆
@p905itv P6 chứ. Hồi thằng bạn nhờ tư vấn nên tư vấn cho nó con đó xài. Lúc đó giá 7tr, tgdd có chương trinh quay vòng giảm giá. Với cái giá lúc ấy mà có được màn hình hd, thiết kế kim loại+ kính thì không có ai đọ được. Mỗi tội cái máy ấy bị lỗi sóng, sau đổi được máy mới xài ngon luôn
Mr Sony FAN
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ryzkie Chắc Ý bác ấy là con Nexus 6P do Huawei sản xuất .
p905itv
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ryzkie dlr1444728642.jpg
Ý mình nói Huawei Nexus 6p đó bạn
@p905itv Con này ông mod Duy Luân cũng khen quá trời luôn này
p905itv
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ryzkie Ừ, trừ cái màn amoled xấu đui thì còn lại là ngon hết
máy như này thì tham vọng đứng đầu mảng mobile hợp lý rồi, cố lên huawei
Chỉ cần toàn dân khựa nó ủng hộ hàng nội thì mấy chú sung hay táo chẳng có cửa gì trên bảng xếp hạng nhỉ
xmen533
TÍCH CỰC
7 năm
@cantho_ Mì xào chỉ trong Top 5 thôi bác ạ
cantho_
TÍCH CỰC
7 năm
@xmen533 Thì cũng là top rồi
@Người Hạnh Phúc Có não ko vậy. Tao nói chỉ cần khựa nó ủng hộ hàng nó hết thì nó sẽ ăn hết cái bảng xếp hạng này. Nhưng thực tế có phải 1,5 tỷ thằng khựa thằng nào cũng dùng hàng nó hết ko. Ắn nói có suy nghĩ chút
@Người Hạnh Phúc Có não ko vậy. Tao nói chỉ cần khựa nó ủng hộ hàng nó hết thì nó sẽ ăn hết cái bảng xếp hạng này. Nhưng thực tế có phải 1,5 tỷ thằng khựa thằng nào cũng dùng hàng nó hết ko. Ắn nói có suy nghĩ chút
Duc Thoan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko đẹp bằng mimix 2.
Trào Lưu Mỏng Viền Màn Hình Hóa 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119