Hình ảnh offline iPad Pro, Surface Pro 4, Surface Book

cuhiep
14/11/2015 15:55Phản hồi: 178
Hình ảnh offline iPad Pro, Surface Pro 4, Surface Book
Đông đảo anh em đã đến tham dự buổi offline trải nghiệm thực tế ba chiếc máy nổi nhất hiện nay ở cafe Tinh tế chiều qua. Với Surfacebook thì iPad Pro không còn là trung tâm của sự kiện nữa. Nội dung chính như thường lệ của các buổi offline trải nghiệm nhanh là anh em tận tay rờ máy, trên tay máy và thử các nội dung gì anh em thích. Vĩnh Phát Mobile không chỉ cho mượn hai chiếc iPad Pro mà còn tặng anh em một số pin dự phòng chơi game cho thêm vui vẻ.

Xin cảm ơn Halo.vn, Prolab.vn đã cho mình mựn Surface Pro 4 và iPad để anh em trên tay. Cám ơn một anh bạn yêu công nghệ gần 10 năm mới gặp lại đã mang Surface Book đến.

Mặc dù đã bỏ thông tin Surface Book ra khỏi thông báo offline nhưng anh em vẫn đến đông ngoài mức dự kiến.

Đã trên tay thì phải soi thật kỹ. Surface Pro 4 được anh em quan tâm vì máy mỏng, nhẹ, cấu hình cao, tính di động cao.

Surface Book nghịch mất hệ điều hành được cài lại và update ngay tại buổi offline.

Thử chơi game với iPad Pro. Âm thanh cực kỳ ấn tượng, to hơn, hiệu ứng hay hơn.

iPad Pro dùng với bàn phím
#MicrosoftUniversalKeyboard

Anh em may mắn trúng 3 cục pin di động 10000mAh do Vĩnh Phát Mobile Tặng.

Cúc quay đầu đầy sexy của Surface Book.

Quảng cáo

Những anh em nhóm cuối cùng, ở lại đến hơn 5 giờ.

Giả lập trao bằng khen bằng một chiếc iPad Pro.

178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

npdong1994
TÍCH CỰC
8 năm
Tiếc là không có điều kiện đi test, nhìn ae test mà thèm quá 😁:D:D:D:D
Nhìn cả 3 đều không thấy xúc động gì cả. Chắc giờ mình bị trơ mất cảm xúc với đám đồ này rồi :-(
Dù đã order iPad Pro nhưng cũng ko chắc sẽ dùng nó lâu dài, vớ vẩn 10 ngày lại đem trả cũng nên.
@dac Hihihi
Vậy chắc bạn làm nghề mại dâm nam hả
DmooN
TÍCH CỰC
8 năm
@Levanlan333 Tự dưng thấy giống
@dac bệnh nổ
binmsc
TÍCH CỰC
8 năm
@dac Ca này có vẻ nặng đây
Đúng là lãnh cảm thật, cơ mà nhìn SB thì lại rung rinh mất rồi :3
kidbimilky
ĐẠI BÀNG
8 năm
chẳng hiểu tinh tế chọn ng offline tiêu chí gì, mình đăng ký báo thành công và là một trong những ng comment sớm nhất. cứ tưởng đã ok nên lên lịch là chủ nhật này, gác lại nhiều chuyện riêng, hên là trước khi đi check giờ lại mới biết là ban tổ chức tự chọn danh sách, không nói trước cũng không gọi điện xin lỗi câu nào.
https://tinhte.vn/threads/moi-tham-du-offline-lenovo-phab-plus-tai-tp-hcm.2526521/page-9
làm ăn sống nhăn vầy làm mất thời gian và tiêu luôn chủ nhật vui vẻ của ng khác.
@kidbimilky Ai biểu bác ko phải COCC.
tbdat11
CAO CẤP
8 năm
@cuhiep E hèm, a cu Hiệp coi lại thế nào, chứ bốc ngẫu nhiên mà mất 1 tuần rồi đó, cái bài chia sẻ ảnh chụp nc với Cortana đó 😆))
@tbdat11 Để mai check lại
vnndocket
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kidbimilky Giống mình, nhớ Chủ nhật, tự nhiên tới bảo Check in. Mình bảo Topic mở thoải mái mà, năng nỉ một hoài, thế là cũng có vé, vào thì ủa sao toàn Lenovo, đợi khoản 1 tiếng gần tới giờ hỏi lại thì hóa ra Surface Pro 4 tổ chức hôm qua, thứ 7 chứ không phải Chủ nhật. Đâu đầu thật!
hóng tranh luận đê 😃 dự là phải trên 10 trang 😁
@bluesky 153 e dự ít nhất là 20 tr
livfc2010
TÍCH CỰC
8 năm
Bác nào cho em tiền mua surface book đi.
@livfc2010 mua chai dầu ăn tối 22h ra đường.... 😁:D:D
trilong
ĐẠI BÀNG
8 năm
@livfc2010 dollar-do.jpg Đây, mua lấy 1 cái mà xài!
CNTT-Viet
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tiếc quá, không có cơ hội. Không đi được, ở Hà Nội thì đi thui
Hà Nội không có chỗ nào để sờ thử em Surface Book nhỉ 😔
Xem cái gì ko biết 😁
dafug
ĐẠI BÀNG
8 năm
@loveskyvn metal gear solid V : the phantom pain quite trailer :v
@loveskyvn metal gear solid V hot girl Quiet chứ ai ra đây nữa.
th4nhvtvn
TÍCH CỰC
8 năm
@loveskyvn Metal gear solid 😆
gaukit1603
TÍCH CỰC
8 năm
@loveskyvn Trong ảnh là cảnh em Quiet tắm mưa trong Metal Gear Solid V The Phantom Pain
anh @cuhiep nói chuyện cưng quá 😆)
Cái hình nhỏ là cái gì thế nhỉ??:eek:
th4nhvtvn
TÍCH CỰC
8 năm
@SecondhandBB88usa Em Quiet trong metal gear solid the phantom pain 😁
Mai đi Tiêu Diệt IS có tiền thưởng mua tặng các bác tinhte mỗi người một cái về cầm chơi 😁:D:D:D
nguyenanhket
ĐẠI BÀNG
8 năm
@uochuý1489Quốc Huy Em ủng hộ bác 500k tiền hương khói trước
relax45
ĐẠI BÀNG
8 năm
@uochuý1489Quốc Huy bác đi đánh IS xin bác đừng nói là người Việt Nam. Em là em sợ nó bắt dc bác bác khai ra là nó đem bom qua đây lắm.😔
DGFVN
ĐẠI BÀNG
8 năm
@relax45 Không cần khai IS nó cũng biết là VN. Cỡ an ninh Pháp nó còn qua mặt được huống chi nhận dạng con người. Mà cho IS nó tiếp xúc với VN để xem trình an ninh của VN mình như thế nào 😃
degiadaosi
TÍCH CỰC
8 năm
View attachment 3076377
Những anh em nhóm cuối cùng, ở lại đến hơn 5 giờ.

Game gì mà sexy vậy trời 😁
@degiadaosi Metal Gear Solid V: The Phantom Pain.
@degiadaosi games cấp 3 đấy 😆
@degiadaosi Game "lòng thòng"!
@degiadaosi Metal gear solid 5
ipad pro vào làm nền cho 2 anh lớn, nhìn nó quê kệch toàn tập so với surface pro và surface book.
MasterPhuong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ế ế a đẹp zai nào chủ nhân của SB vậy huhu. E chỉ muốn hỏi 1 câu a có thích con zai ko e tình nguyện làm tình môkt đêm cho a huhu
chơi COC bằng em ipad pro hẳn là phê 😃
Coolngo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quoccuongcntt.ptit11 coc chơi trên sf4 còn fe hơn.😁
@Coolngo Lại gải lập mà chơi à. Mà chơi giả lập phê ls đc
Coolngo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Gấu trúc 95 Giả lập ko phê bạn có thể cài aoe, dota cái này coc gọi bag cụ tổ. Game trên di động hoặc game trên ipad của bạn khi so sánh trên pc thì chỉ là 1hạt cát nhỏ bé.
Anhking
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tét thế nào mà lại bay Win được vậy nhỉ ? :eek: mà kỳ thực các cụ tét cái gì trên mấy con hàng thế,bật phim-nhạc lên xem à 😕
jokerforever
ĐẠI BÀNG
8 năm
không có đổ máu à .chán nhể 😁
dantemax
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ae cho mình hỏi là mình bỏ win cũng 7 năm nay,giờ thấy surface pro 4 ngon quá,định chơi lại,mà ko biết pin em nó thế nào,thấy mấy con laptop giờ pin chạy cũng tầm 3h,mình cần tính di chuyển cao,làm việc trên xe nhiều,nên ko charge thường xuyên được
P/S: có ai cho mượn xài tầm 1 ngày test pin ko nhỉ 😁
@dantemax làm em surface book đi bác pin 12 tiếng
@dantemax Lap nào mà pin được hẳn 3h thế bác? Em HP probook 4441s cùi bắp của em mất điện cũng chiến hơn 4h (sáng 50%, loa 70), xem phim đến lúc có điện không chắc còn hơn nữa.
@dantemax Mua con SF pro 3 xcũng được rồi. Máy khủng lắm pin tròm trèm 4 tiếng đổ lại (nói hơi thách đấy). Nói túm lại 1 cục nếu bạn giàu có thì tại sao không nên thử ? Còn ngược lại thì nên xem nhu cầu sử dụng và tính tiện lợi sau đó thì bỏ 1 ngày lang thang các siêu thì thì sẽ kiếm được ra thôi. SF quá mắc mà Đồ điện tử thì tính "đào thải" khắc nghiệt lắm. Mới dẹp ai chgar ham mà rước về thì bao đảm y như mới cưới dzợ thui. Cả thèm và ....mún chán nhưng hem được. khối tiền đấy chư ít ỏi chi. Tôi đang dùng con SF pro 3 (hàng lướt thôi giá cũng khá mềm) nhưng chỉ tròm trèm 1 tuần là chán. Chả biết làm gì ngoài đọc báo chơi game. Còn PTS lúc đầu rất thích là vì đó là chuyên môn của mình nhưng ngồi một lát thì thấy cây bút nó cũng chỉ là cây....viết thôi:D mà photoshop trên PC thì số là 1. Dùng 1 con chuột tốt máy mạnh là ok hơn nhiều. PTS chủ yéu là dùng phím tắt cho nên quen và nhanh hơn chọt chọt....Làm nghề thì LCD gì đi nữa cũng không bì được CRT truyền thống thấy sao in vậy. hehehehe:D
dantemax
ĐẠI BÀNG
8 năm
@pond1597 Ùhm công việc mình chủ yếu là word,excel,... và trả lời email,mình thì đi công tác nhiều nên vấn đề pin 4h chắc không đủ với mình,tại đọc thấy MS giới thiệu 9-10h gì lận mà
@dantemax SF 4 có thể kéo dài tới 7 hoặc 8h bạn nhé 😁, vì trên SF 4 dùng chip dòng U, dòng này khá tiết kiệm điện :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019