[Hỏi Tinh Tế] Vì sao bạn chọn HTC One

cuhiep
30/6/2013 0:7Phản hồi: 928
928 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nghe bạn bè bạo con này ngon lắm mà chưa có cơ hội dùng thử lần nào 😁
@nguyen vinh chung One ngon mà ít nguòi dùng:eek:

Gửi từ z và bươm bướm của tôi
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
Các bác xem mkv trên One dùng phần mềm j vậy, mình xem bằng bộ sưu tập mặc định của máy thì mặc dù load phụ đề rồi vẫn k thấy hiện lên lại còn k có tiếng, dùng mxplayer thì có phụ đề nhưng vẫn k có tiếng, đc một lúc thì bị lỗi "rất tiếc, mxplayer đã dừng lại" rồi out luôn, k hiểu là lỗi j

Sent from my HTC One using Tinhte.vn mobile app
trungk43
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quynkxink Xbmc bản tháng 11 nhé

Sent from my HTC One using Tapatalk
HTC có kiểu dang đẹp rất phù hợp với con gái bọn mình
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
@hoahongxanh_90 Man thế sao bảo con gái 😆

teri.nk79
TÍCH CỰC
10 năm

bởi vì rất đẹp 😁
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
trong gallery của htc one có mục đầu ra đa phương tiện, cái đó trích xuất tới thiết bị nào vậy các bác

thanhnnf
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quynkxink nó trích ra những thiết bị mà nó kết nối được, vd medialink, bluetooth..
Mình thường dùng nó để xem phim, nghe nhạc hay coi hình trên cái tivi samsung, thiết bị nào nó có medialink là nó nhận luôn, khỏi cần chỉnh gì cả, chọn tên rồi truyền qua thôi, rất mượt và đẹp, àh nó kết nối qua wifi và bluetooth nhé, 😁
HTC cảm ứng rất tốt chạy phần mềm cực kì mượt.
Có ai bị tình trang HTc one tắt nguồn mớ lai thì pin bị sụt nhiều ko, e mới mua máy đc 1 tuần thôi
thanhnnf
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu máy vẫn bị sau mấy ngày sử dụng thì nên đem máy đến chổ mua hỏi xem, máy mình chỉ khi bị tuột pin do phần mềm thì mới phải tắt mở lại thôi, còn ko thì dùng bình thường, 😁
Bác nào biết phân biệt htc one tàu và chính hãng giúp em tí. Con j one hàng nhật thì có ăng ten, con tàu giả đài loan thì em chịu 😔
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
@tran tuan kiet One tàu màn hình lởm nhìn là biết, cần j phải phân biệt cái j khác

@quynkxink chưa nhìn màn hình one bjo 😔
quynkxink
TÍCH CỰC
10 năm
@tran tuan kiet Vậy bạn chạy ra cửa hàng, check e nó, rồi tìm mua thì để ý kỹ tránh bị hàng zỏm

@quynkxink thanks bạn 😃
2Loa ngoài của mình tự nhiên nghe nhạc nhỏ đi nhiều lắm cho mình hỏi Khi bảo hành HTC ONE mà fai mở máy ra khi lắp vào có khít như cũ ko các bạn.đã ai bảo hành vậy chưa.ai bảo hành rồi chia sẻ cho mình nhe.

Dream232
TÍCH CỰC
10 năm
Các bạn sạc pin bao lâu đầy pin thế
mình nản nhất htc one ở chỗ dùng pin nhanh hết mà sạc thì quá chậm, nhiều khi muốn tranh thủ sạc mà k đc, chính xac là trang gsm đã khảo sát 239p mới đầy, tức là gần 4h 😔(
con này có tác dụng tán gái ko thua gì iphone.
HTC luôn là sự lựa chọn số 1 của mình , cấu hình tốt, âm thanh mượt , chất lượng thì khỏi chê
HTC luôn là sự lựa chọn số 1 của mình , cấu hình tốt, âm thanh mượt , chất lượng thì khỏi chê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019