Hướng dẫn cơ bản Liên Minh Huyền Thoại Tốc Chiến cho người mới bắt đầu

Mikeknowsme
29/10/2020 3:29Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sự hồi sinh của deadgame
cuong2
CAO CẤP
3 năm
Viết cho có hay viết cho người đã chơi bản pc rồi thì phải, mình cũng tò mò game này mà đọc xong vẫn bị đói thông tin trầm trọng
Cười vô mặt
AHoangCa
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chơi trên di động cảm giác không thật đc như trên PC, vẫn thích chơi trên PC hơn 😆
@AHoangCa Nhưng bác có thể ra cà phê chơi cùng bạn bè, vui hơn, còn ở net thì thôi đi, net từ 2008 trở về trước còn vui, giờ chán rồi.
AHoangCa
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Cá Mực Tôm Cua Sò Ốc Bạn bè mình ko chơi game mấy, với lại ra quán cafe ngồi nc thì vui hơn. Cái này hợp cho anh chị em trong gia đình hoặc đôi nào đang yêu ngồi cày cùng nhau thôi 😆
Sao ko bày lắp ngọc và phép bôt trợ
Leesin hộ thể không cần mắt, lính, đồng minh, cứ thích hộ thể đi đâu là đi đó 😆
Mod xem có ăn được Liên Cuân không, tại mình thấy điều khiển khó ntn anh em và các cháu nhi đồng lớp 3 lười chơi lắm 😆
CylNguyen
TÍCH CỰC
3 năm
đợi bản chính thức test, mong chờ quá
chưa có cuồng đao
đảm bảo mấy thằng trẩu đều nhảy qua Tốc chiến 😆)
chơi bản beta rồi có bản chính thức thế tài khoảng trên beta có thể đăng nhập trên bản chính thức được không nhỉ
mà chắc không được r 😆
anhtu.gratia
ĐẠI BÀNG
3 năm
vào tay VNG thì nghỉ khỏe cho rồi 😆
chờ dota thôi 😆 chứ ko ham lmht
https://7r6.com/lol111
LPL Spring Split Finals 2021
#LPLOur LPL English team is back! Our channel will be live streaming with our English Casters 7 days a week! LPL is China's largest professional League of Legends League. Known for the fast paced, aggressive and passionate play style, LPL teams have won 2 world championships. Will 2021 be a threepeat? Follow our channel and watch our stream to see how each team is performing and who is going to rise to represent the LPL!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019