#IFA18: Sony trình làng dòng máy nghe nhạc Walkman A50 series mới với nhiều cải tiến

abuchino
31/8/2018 3:7Phản hồi: 292
292 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kuraj
TÍCH CỰC
6 năm
Nếu sony chịu đổi qua Type C thì quá đã luôn á
@kuraj Đổi sang type C thì mất chất sony :v nó có giống ai bao giờ
Bây giờ mà máy nghe nhạc vẫn bán được hả mấy bác, em nghỉ nó sẽ chết vì điện thoại đã làm được hết rồi.
@qwaytoiben Làm được hết nhưng mà có làm tốt không mới là vấn đề :3
khitamdao
TÍCH CỰC
6 năm
@qwaytoiben máy nghe nhạc có chỗ đứng riêng nhé, và càng ngày càng chuyên nghiệp hơn. điện thoại chỉ để nghe mấy cái thể loại teen nhí nhố bây giờ thôi, còn người chơi nhạc thực thụ sẽ tìm đến máy nghe nhạc
@qwaytoiben Nói như bác thì máy ảnh, Dslr các kiểu chết hết rồi vì điện thoại nó cũng chụp được ảnh? làm được và làm tốt lại là 1 chuyện.
Doanh số dòng máy nghe nhạc này chắc cũng giảm nhiều vì đa số ng dùng nghe bằng đt là đủ :|
@vipmapperf2 Vẫn còn nhiều ng chơi lắm bác,, hội chơi nhạc vẫn vô vàn mà ngta chơi âm thầm bác ạ, bác k biết thôi
Tommy Su
TÍCH CỰC
6 năm
Dòng walkman mình có thể nghe dc nhiều định dạng file.Nói chung là có tiền đầu tư máy phải đầu tư thêm tai nghe xịn nữa nghe mới phê dc.
HV889
ĐẠI BÀNG
6 năm
ko thấy nói đến pin đc bao nhiêu tiếng nhỉ
Vẫn giữ em này... Thỉnh thoảng đi đâu vẫn nghe... 😁
chỉ kiếm 1 cái máy nghe nhạc hay, máy nghe được file flac,mp3 có thêm miếng dán hires audio cho sốc thêm thui, RẺ RẺ
hfff1080
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn mấy máy nghe nhạc đậm chất sony, mong sẽ có dịp tậu e nó
Hoaanhnet
ĐẠI BÀNG
6 năm
Công nhận thằng tổ tiên sư Sony bây giờ nó thiết kế điện thoain tới máy nghe nhạc nó xấu vãi nồi, làm mất chất tính sáng tạo như thời hoàng kim ngày xưa còn đâu.
@Hoaanhnet và căn bản là nó k chịu giống bố con thằng nào 😁
navyblue7
ĐẠI BÀNG
6 năm
Máy nghe nhạc còn chỗ đứng chăng?
xuanyem
ĐẠI BÀNG
6 năm
@navyblue7 ko những còn chỗ đứng mà doanh số còn rất ổn định là đằng khác 😃
@navyblue7 Còn đầy chỗ cho nó đứng :3
Đối tượng khách hàng "hơi khác" chút thôi :3
khitamdao
TÍCH CỰC
6 năm
@navyblue7 không những có chỗ đứng mà còn đang phát triển rất thịnh hành đó, chịu khó đọc mấy trang chuyên về thiết bị âm thanh sẽ thấy rõ điều này
@navyblue7 Máy nghe nhạc thì ngta k yêu cầu khắt khe về thiết kế lắm,, miễn là chức năng ngon, nghe tốt là bán chạy 😁
mình vẫn còn dùng 2 cái máy nghe nhạc: 1 cái nhỏ gọn chỉ có màn bé tí, 1 cái to hơn mỏng hơn có màn hình lớn
HEOGOLD
TÍCH CỰC
6 năm
Tai Trâu như tôi...A45 + 100AAP đã đủ dùng
@HEOGOLD Tai trâu như mình thì airpod + ip là đủ rồi 😆
khitamdao
TÍCH CỰC
6 năm
@longvochauhoang bộ này được cho là quá tốt với đa số người dùng phổ thông rồi; còn nghe nhạc chuyên nghiệp thì họ mới chê
Tuandenhp
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp đấy. Nhưng tai trâu thì đúng là ko quan tâm.
@Tuandenhp Chắc gì đã trâu :3 Có khi tai chưa khai phá thụi :3
Nghe một thời gian có khi lại thích :3
@NguyenTuanKiet.ntk Lỡ mà thích lại quá nhiều đam mê 😆 và tiền thì không có đủ để chạy theo :3
@Tuandenhp tai còn zin chưa được tận hưởng sự sung sướng :v bác cứ để cho tai xoạc vài lần đi cho biết
icklad
TÍCH CỰC
6 năm
Lúc nào có điều kiện sẽ làm 1 em.đầu tư cho âm thanh và hình ảnh luôn đáng tiền.
HoanIndex
TÍCH CỰC
6 năm
CHỉ có thể là Sony!
ptk8588
TÍCH CỰC
6 năm
mình có một con đời trước A27 mà cất tủ suốt cũng vì tính bất tiện của nó. Tệ nhất là pin, khá hẻo so với quảng cáo, sạc đầy pin 12h đêm mở máy nghe mp3 ko lời thì 5h sáng dậy máy báo gần hết pin. Thêm nữa là khoản cáp sạc, mình ghét nhất vụ này, thời buổi nào rồi mà Sony nó còn chơi cái cáp sạc độc quyền chẳng giống ai, dùng cáp micro usb hoặc type C có phải tiện cho người dùng hơn ko. Mỗi lần hết pin lại phải đi kiếm cọng cáp cho riêng nó mà máy này là chúa nhanh hết pin, đi du lịch cũng vì cọng cáp này mà muốn bỏ cái máy ở nhà. Nói chung phí tiền.
Với đa số người dụng phổ thông thì một cái đt + 1 tai nghe tốt tí là ổn cho nguyên ngày làm việc hoặc du lịch dài ngày.
quannh96
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ptk8588 Có bán lại con A27 không bạn?
có hay hơn ak120 hok ta. e tính bán máy ak120 qua sony thử
Ko thấy hỗ trợ APTX HD
@BachGL Con A45 mình đang xài, sau khi update lên firmware mới thấy có thêm aptX HD nên con A55 này chắc sẽ có thôi bác 😃
@Metalcore0310 Tks bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019