Lý do mình nghĩ VinFast VF5 Plus sẽ thành công

Didu
3/12/2022 7:53Phản hồi: 371
371 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình chẳng thấy lý do gì để thành công
Màn Công tơ mét xấu như tablet và màn hình giữa nghiêng không đẹp, táp lô lởm hởm nhưng giá và công nghệ vậy sẽ bán chạy như tôm tươi. Best seller thôi
Thấy cũng hay đó chứ
Ở chung cư nên hài lòng với em CRV thôi, 10 năm nữa xe điện ổn định rồi ngó là đẹp
Con này đặt cọc luôn giảm 30tr thì lăn bán Hà Nội cũng chỉ tầm 45xtr thì nó ngon thiệt chứ. Giá đó chưa mua được i10 AT nữa.
@vsphere Đợi nó bán ế i10 nó sẽ giảm. Lúc đó cảm ơn vinfast cũng chưa muộn
Mong vf thành công để mình mua xe mấy hãng kia đúng giá. 😆
Văn mẫu của các seeder Vin, sao kỵ mấy kiểu seeder thế nhỉ, xe Vin thì tốt hay không tôi chưa biết nhưng tôi đợi tầm 5 năm nữa nếu Vin không đem con bỏ chợ như xe xăng và smartphone, đầu tư trạm sạc đầy đủ thì tôi mới tính mua, trước suýt mua con Vinfast mà may quá đúng lúc nó tuyên bố bỏ xe xăng nên dừng kịp
@chavalier cho mình xin ít hình làm bằng chứng bạn ơi. mình hâm mộ bạn lắm
@Còn Cái Nịt Đây bác. Tàu mình đặt vừa ship hàng tới.
@chavalier Xóm bạn & xóm quanh bạn đã có điện chưa 😆
@chavalier Xóm bạn & xóm quanh bạn đã có điện chưa 😆
Nếu ở chung cư thì rất khó khăn trong sạc điện ! đem ra ngoài sạc phải ngồi chờ ,còn chung cứ chắc chắn không cho sạc xe dưới hầm
teobe
TÍCH CỰC
một năm
“Với viên pin 37kWh, nó nhỏ hơn pin của VF e34 và chỉ bằng một nửa pin của VF8 nên thời gian sạc cũng sẽ nhanh hơn.”
Mod viết những câu đọc khó nghe quá, pin nhỏ thì quảng đường đi kém, là nhược điểm chứ viết như là ưu điểm vậy… Khán giả lại chửi cho..
@teobe Tiền bù đắp cho sự ngục này mà
teobe
TÍCH CỰC
một năm
@master123456 Biết vậy nhưng thô quá… anh em tinhte cõ phải gà vịt nhiều đâu, đọc chướng mắt.
Tham quan nhà máy mà chỉ xem được mẫu xe trưng bày???
Đọc tới đây là không muốn đọc nữa.
Nói chung xe điện của hãng nào thì tương lai cũng fai làm 1 em chứ hửi xăng đường SG ớn quá rồi ae.
vin phét dạo này tón tiền cho truyền thông quá,
Làm ơn bỏ cái từ SUV dùm cái. Riết rồi lạm dụng SUV hết. Mốt xe sedan cũng kêu là SUV không chừng.
Tôi nghĩ xe điện giờ cũng chỉ là xe thứ 2, chứ gia đình chưa có xe sẽ chưa mua xe điện. Kiểu cũng giống ipad cách đây 10 năm, nó là phụ, k thể thay thế laptop được
@bocap234vn Mấy cái trạm sạc hiện đang đặt khắp nơi chỉ là bề nổi. Còn tảng băng chìm là phơi sương phơi nắng nó dễ hư lắm. 2 năm sau ko biết chất lượng bảo trì thế nào nữa. Có duy trì được phong độ ko thôi
Đội lốt thôi, các chứng chỉ an toàn ko thấy gì hết. Fadi tại vì máy nó của thương hiệu nổi tiếng về vn sửa tên lại thôi. Vấn đề là chỗ sạc, cc thì không có, nhà phố thì cũng không có, sạc công cộng thì chỗ nào. Thôi e đi câm ly già của e vậy. Nhường các mod, các bác trẻ, khoẻ.
@master123456 Fadil bán chạy là vì nó rẻ, chứ chả có nguyên nhân nào khác 😆 Con này mà cứ giữ mức giá lăn bánh dưới 500 thì chắc cũng bán đc, rào cản duy nhất là trạm sạc
Xe tự sx không có thuế nhập khẩu mà giá cao thế nhỉ. 350tr hợp lý hơn
Xấu nhất trong 3 xem sub đô thị
ckd
TÍCH CỰC
một năm
Mình cũng nghĩ như vậy
Bài này hơi gượng mod ơi
aida
ĐẠI BÀNG
một năm
Lùa gà Vịt thì Vin phét là số 2, không ai là số 1. Xe Tàu đội lột Việt Nam. Dự là kết cục như xe xăng, tan thành mây khói sau 2 năm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019