Mời xem trailer phim Jumanji phần mới: Tiếp tục lao vào trò chơi kỳ ảo

Mikeknowsme
8/7/2019 8:46Phản hồi: 69
Mời xem trailer phim Jumanji phần mới: Tiếp tục lao vào trò chơi kỳ ảo
Sony Pictures đã chính thức tung ra trailer mới Jumanji: The Next Level, tiếp tục sau phần đầu tiên (Welcome to the Jungle) năm 2017. Đồng nghĩa với việc trò chơi Jumanji trên máy console lại tiếp tục diễn ra, nhưng lại có một vài thay đổi "bất đắc dĩ".

Spencer đã lục tìm lại được ổ đĩa Jumanji sau một thời gian dài nhưng hiện tại nó đang bị lỗi nặng, trong quá trình kích hoạt lại game có thể Spencer đã bị hút vào thế giới ảo và mất tích. Điều này đã khiến ông ngoại của Spencer lo lắng và đã nhờ vả vào Anthony, Bethany, Martha - những người bạn đã đồng hành cùng Spencer đêr chinh phục Jumani ở phần trước, họ phải tiếp tục vào thế giới kỳ ảo Jumanji để cứu giúp.

Bất ngờ thay lần này chính ông ngoại của Spencer vào vai "The Rock" (Dr. Smolder) trong game, tuy ngoại hình trong game rất cường tráng nhưng sức khoẻ vẫn là của một ông già 😁 . Theo mình dự đoán thì nhân vật Ruby tiếp tục được cô bé Martha vào vai, những nhân vật còn lại thì vẫn còn khá "hoang mang" vì xem trailer chưa thể hiểu hết. Nhưng chung quy lại thì thế giới Jumanji lần này sẽ rộng lớn hơn, đi xa hơn cả "rừng rậm" phiên bản cũ.

Jumanji: The Next Level dự kiến công chiếu vào Giáng Sinh năm nay.
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có vẻ hay các bác ạ
nhìn cái ảnh đầu bài viết cứ như hoạt hình 😁
nhưng mà ra rạp là phải xem thôi, xem trailer đã thấy hay rồi
nhân tiện film aladin 2019 cũng rất vui nhộn các bác xem cho vui nhé
SONY mấy năm nay bom xịt nhiều, được mấy quả như Jumanji gỡ gạc. Dở nhất chắc là cái Sờ Lên Đơ Man =]]
norimo
TÍCH CỰC
5 năm
@Rich Leon Chắc mình bác thấy dở
@norimo Vậy là bạn có khả năng đặc biệt rồi đó =]] Mình fan Sony Picture mà còn ko thẩm nổi cái cốt phim. Điểm đánh giá tệ hại, doanh số lèo tèo thì bạn có năng lực đặc biệt thật rồi =]]
Hieu123z
TÍCH CỰC
5 năm
@Rich Leon slender man có chiếu ở VN đâu bác nên dân tình chắc cũng ít ai biết nó dở ntn 😁
@Hieu123z Nó kiểu như cho 15 ông đạo diẽn, biên kịch mỗi ông làm 10p rì ghép lộn xộn vào vậy. Phí mất cái đề tài hay, mấy bé dv diễn xuất cũng đc mà ko cứu đc cha biên kịch =]]
Reah
TÍCH CỰC
5 năm
Bọn này chết hụt vẫn chưa sợ à. Hay chết hụt xong thì đâm ra nghiện nên tiếp tục nhảy vào cái máy để chết thêm vài lần nữa nhỉ.
TnQ NMT
TÍCH CỰC
5 năm
@Reah Xem trailer thì đâu có ý đâu bác, xuống tìm thằng spencer thì vô tình bị hút vô. Còn cố tình thì chắc có mỗi thằng Spencer =)))
@Reah bác chưa hiểu rõ rồi 😁 toàn là 1 thằng phá để cho cả đám cứu thôi =)) đừng quy hết chửi chứ bác
dual1
CAO CẤP
5 năm
@Reah thằng sony ác ôn nó không cho sống yên ổn, nó cứ lôi vô jumanji thôi
Cái này hồi bản Original đầu tiên xem còn hay. Bản mới xem đã chán rồi còn ra thêm :v
phim này coi giải trí tốt. Thả lỏng đầu óc xem phim đi mấy thím 😁 :D thư giãn xem phim đừng soi kĩ quá :v
@pntphong1810 Xem cười đau cả bụng
dual1
CAO CẤP
5 năm
@adagioleonard thích nhất thằng tridge, nó nói như đọc rap và phiên bản trong game và đời thực đối lập hoàn toàn ;))
xyzmen
CAO CẤP
5 năm
hình như cái này là game mà, đâu phải phim đâu các bác nhỉ...
@xyzmen film .có phần 1 hồi 2016 rồi : )
@kixx Có phim Jumanji năm 1995 kinh điển do Robin Williams đóng nữa. Cá nhân mình thấy phần mới dở quá, coi buồn ngủ, hài gượng.
xyzmen
CAO CẤP
5 năm
@kixx Mình xem film này nên mình biết. Nên nội dung bài viết mình thấy thiên về game
@xyzmen okay sorry .mình hiểu nhầm í bồ 😁
Heisenb3rg
TÍCH CỰC
5 năm
phần 1 xem khá thư giãn. hay
raven68
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bản đầu thì thì hay rồi đây, không biết bản tiếp theo ăn theo nổi không
Tuổi thơ đây rồi. Vẫn ấn tượng bộ phim này, phần đầu tiên hay vãi, cười đã luôn, thích nhất đoạn bọn khỉ cưỡi xe police, cầm súng làm ông tài xế taxi cứ tưởng mình bị hoa mắt 😁
@Tèo bánh bèo bản 1995 robin william đóng hay kinh khủng còn bản mới đây the rock đóng mình thấy thật thảm họa mà lại vắt sữa thêm phần mới.
@boyngo1988 Ông đấy chuyên đóng các vai nhà khoa học, thám hiểm. Có phim chất dẻo bay cũng ông ấy đóng bạn xem chưa ? Hay lắm
@Tèo bánh bèo ông đó vs bill murray là dạng gạo cội thời đó rồi, phim nào cũng phải xem ... the rock thì xôi thịt quá không thích lắm, làm ngôi sao hành động giải trí đơn thuần thôi.
Không biết ý các bác ở đây sao chứ mình thấy bản làm lại tệ hơn bản cũ, diễn xuất vài diễn viên hơi nhạt.
hơi ảo .mặt cô nàng này cứ như nhân vật game :eek:
Hieucronc024
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kixx cô này cũng đóng vai Nebula trong MCU đó (nếu bác có xem phim của Marvel). Có mấy cái ảnh Sexy lắm bác tìm tên là ra =)) Karen Gillan 😁:D:D
@kixx Body này sinh ra là để đóng Lara Croft .
@ngoinhala tomb raider !? 😁
@Hieucronc024 Me raider 1 lần em nó thì quá tuyệt :p
@Hieucronc024 After this movie, I see pictures of Karen Gillan every day 😃
https://6b33.net/49-hot-karen-gillans-big-ass-photos-are-so-damn-sexy-that-we-dont-deserve-her/
Phần 1995 hay bao nhiêu thì phần mới đây thảm họa bấy nhiêu vậy mà cũng vắt sữa thêm phần tiếp theo, chắc do doanh thu cao ...
Em Karen Gillan này khá xinh, nhưng chưa có phim bom tấn nào, đóng avenger thì lại bị che hết mặt. Jumanji này cũng phim giải trí nhảm, cảm giác hồi này hollywood đầu tư pr phim ở Việt Nam ác quá, nhiều phim ko hay nhưng cũng hype này nọ.
minhieu89
TÍCH CỰC
5 năm
@akemitran99 Karen Gillan xinh thiệt, cứ kiểu không tì vết bác nhỉ 😁
@minhieu89 Da trắng mặt xinh nhìn như thiên thần :D, càng lớn càng dầy mình càng đẹp hơn.
@akemitran99 phim gì đây bác?
Xem phim này thư giãn rất tốt
Phần 1 xem hay này, không biết phần 2 thế nào
supermee
TÍCH CỰC
5 năm
Xem phim này thấy cũng bình thường
mình auto thích phim có the rock cả đô vật nữa 😃
lại có đoạn xem hàng . 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp