Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Razer giới thiệu bàn phím cơ: góa phụ đen và siêu góa phụ đen!

sonlazio
19/8/2010 7:16Phản hồi: 40
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xkhoax
TÍCH CỰC
14 năm
Đèn phát sáng đẹp quá...
khủng thật, nhưng nghèo wa ko có $ mua
bacbinhcity
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đáng lẽ phải là tiêu đề: "Trên tay Góa phụ áo đen tuyệt đỉnh" thì mới đúng nhỉ....?

Bàn phím cơ: bấm một lúc nhiều phím thì các phím bị bấm đều có tác dụng đến máy vi tính.
Bàn phím số (là những bàn phím mình dùng đấy, nó là ma trận nút bấm): mỗi lần bấm một hay nhiều phím thì chỉ có một phím có tác dụng mà thôi.

Vài dòng cùng bà con!
angel2706
TÍCH CỰC
14 năm
Hãy lên google "thế nào là một bàn phím chơi game thực thụ" bạn sẽ hiểu rõ vấn đề ngay ấy mà 😁
samfisher86
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hic giờ mới biết bàn phím razor và logitech ko đc game thủ ưa chuộng lắm đấy, vậy họ chuộng loại nào vậy các bác
Họ chuộng loại Mitsumi bác ơi. 80 ngàn 1 chiếc ấy 😆
zSilverStar
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bàn phím đẹp wa đi mất 😃
80$ ~ 1,5 triệu, chà, chi phí như vậy cho 1 cái bàn phím quả cũng mắc thật @@, nhưng bàn phím đối vs mình ko quan trọng = chuột đâu 😁, vì mình chơi game fps mà :D
bad_child88
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em đã cầm thử bàn phím cơ nên cũng có 1 số nhận xét:
1) Rất là nặng, có cảm giác như toàn bộ bàn phím được làm = kim loại chứ ko phải nhựa
2) Dày, thô, phím bấm nhô cao, nhìn cứ như mấy cái máy đánh chữ cổ lỗ sĩ hồi xưa
3) Bấm cực kì sướng, âm phát ra như máy đánh chữ, độ nhún của bàn phím rất tốt, bấm rất mềm mại, mỗi lần bấm nghe cái cạch rất là "phê" 😁
4) Giá chát, nhìn bình thường nhìn lướt qua bảo đảm phán cái này 5$ còn ko có người mua vì nó xấu hơn bất kì 1 bàn phím bình thường nào :D
SteelSeries 7G, 6Gv2
Filco Majestouch
DeckKeyboards

Gaming thì có thể xài mấy con này, xài rồi thì bạn sẽ chỉ muốn vứt mấy con Mitsumi or mấy con key lỏm membrane của razer, logitech.
Chi tiết hơn về mấy cái mehcanical keyboard thì các bạn có thể vào geekhack.org để nghiên cứu. Bên voz và igame cũng có nhiều thread review về mech key.
nhìn cái này ko có ngầu bằng 2 thằng kia.Có chỗ lót tay phía sau chơi chắc mỏi tay chết.
kratos9x
ĐẠI BÀNG
14 năm
thank bác.bjo e mới biết bàn phím còn có loại thường và loại cơ.@.@
paper9
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sai, chỉ có loại hổ trợ N-key roll over (anti ghosting) mới thật sự nhận được nhiều phím cùng 1 thời điểm, còn loại thường cũng chỉ nhận được 6 phím giống bàn phím thường thôi. Cái khác biệt lớn nhất là cơ chế phím bấm của nó .

Thô quá. Đây là tên riêng của sản phẩm thì không nhất thiết phải dịch ra Tiếng Việt. Nếu tên đẹp thì lấy còn xấu thì để Tiếng Anh cũng ngầu rồi.
luyen
TÍCH CỰC
14 năm
khi nào có tiền mua máy bàn thì cũng làm 1 bộ mới đc 😔
chẳng biết thế nào , nhưng mà nhìn đẹp đấy chứ?
Cái tên nghe đáng sợ nhưng đẹp thiệt 😁
đắt lòi ra dùng bàn phím thường là ổn ròi
sLim.
TÍCH CỰC
14 năm
Không nhầm thì arctosa với lycosa cubgx anti/ghosting mà mới đặt hàng 1 em arctosa hêhh
phải nói đúng là bàn phím mechanical . Bàn phím này của các hãng nổi tiếng như Cherry Đức , HP, v.v..... sả nxua61.t Bàn phím gõ rất êm, Bạn nào typing NHanh thì rất phù hợp.

Razer sản xuất bản phím các dòng khác đều không thành công như Lycosa thì do tráng một lớp cao su mỏng nên 1 thời gian dài sau khi typing tất cả sẽ bị bong tróc. Nhìn rất gớm.

Bàn phím cơ gõ một thời gian vẫn rất êm, nhẹ. Bảo đảm ai xài những loại bàn phím này rồi thì cầm mấy con keyboard thường chỉ muốn vứt cho xong 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019