Review Dàn âm thanh, karaoke Skynew SKN325 - Ngon - Bổ - Rẻ

Hoànglong243
22/4/2021 3:53Phản hồi: 12
Review Dàn âm thanh, karaoke Skynew SKN325 - Ngon - Bổ - Rẻ
Đây là review về Dàn âm thanh, karaoke Skynew SKN325 - Ngon - Bổ - Rẻ của mình. Mình mua nó với giá 2000000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Dàn âm thanh, karaoke Skynew SKN325 - Ngon - Bổ - Rẻ

Bộ dàn âm thanh Skynew SKN325 gồm hai loa cây và một bass, thiết kế vỏ gỗ
Tính năng đa dạng: kết nối không dây Bluetooth, kết nối có dây, hát Karaoke,...
- Công suất 55W (loa sub: 35w, 2 loa vệ tinh: 2 x 10w)
- Kích thước: Loa sub: 29x23x40cm, loa cạnh: 14x14x60cm
- Kết nối âm thanh qua Bluetooth, jack 3.5, USB, thẻ nhớ SD
- Model bán chạy nhất của hãng Skynew, thường xuyên cháy hàng

Link sản phẩm: https://bit.ly/2Qogje7

Những thứ mình thích

Thiết kế đẹp theo phong cách phẳng, vỏ gỗ nên mình mua về để phòng khách trong nhà nhìn hài hòa và thấy đẹp.
Được tặng kèm 2mic không dây, được tặng kèm thêm nên thấy khá thích và hài lòng.
Điều khiển từ xa: ngày nay thì tiện ích này ai cũng ưa chuộng, cứ ngồi sofa rồi tủy chỉnh, tắt, bật vô cùng tiện lợi.
Tích hợp echo: hát karaoke bằng em này cực kì ổn áp các bác ạ. Tích hợp echo nên khi hát karaoke không bị réo, nghe có phần hay hơn mọi người ạ 😆))
Nghe nhạc hay: Em này thì có dải tần cao, mình thử nghe các thể loại nhạc thì đều rất ổn, mình bật âm lượng lớn mà nghe vẫn hay không bị méo tiếng. Mình thì khá dễ tính trong khoản nghe nhạc, bài nào hay thì nghe thôi nên đa dạng về loại nhạc mà nghe vẫn hay, chưa thấy chỗ nào không ổn cả.
Đa dạng cách kết nối: kết nối có dây, không dây Bluetooth, có cổng cắm USB, thẻ nhớ, cổng jack để cắm mic có dây hát Karaoke,...

Quảng cáo

Những thứ mình không thích

Cho đến thời điểm này mình sử dụng thì thực sự chưa có vấn đề gì khiến mình không hài lòng cả. Bác nào có đang sử dụng em này mà có nhược điểm gì chưa hài lòng thì comment mọi người cùng biết nha!

Nên mua hay không?

So với chất lượng hát Karaoke của các dàn âm thanh chuyên dụng hay ở các phòng hát Karaoke thì hiển nhiên em này chất lượng không thể bằng được, tuy nhiên với tầm giá khoảng 2 triệu mà kiếm được một em ngon-bổ -rẻ dùng nghe nhạc bình thường, hát chơi chơi trong gia đình thì mình đánh giá em này khá ổn trong tầm giá. Mình thì khá kén chọn trong việc mua hàng online đặc biệt là các sản phẩm kiểu này, mua được một em loa mà tìm qua không biết bao nhiêu shop, đọc review các kiểu. Mình tìm được shop này thấy đánh giá mua hàng tích cực, tuy không được kiểm tra khi nhận hàng, nhưng mà được đổi trả trong 7 ngày nên mình đã liều mua thử và cái kết khá ok, lần đầu mua hàng thấy hài lòng về cả chất lượng và thái độ phục vụ nên recommend cho mọi người shop này nhé. Shop bán hàng có tâm, cái này thì do nhiều người vote rồi chứ không phải một mình thấy thế nên ai chưa tìm được chỗ nào uy tín thì có thể xem xét shop này.

Quảng cáo

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Koduck
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đợt rồi mình cũng mua 1 con về xài thấu cũng ok phết. Mỗi tội bass hơi mạnh nghe nhạc hơi phê tí 🤣🤣🤣
Metal 3338
ĐẠI BÀNG
3 năm
3. Những thứ mình không thích: Gây mâu thuẫn, bất hoà với hàng xóm.
4. Nên mua hay không: Nên nếu bạn giỏi võ, làm bảo kê; không nên nếu bạn chuẩn bị ứng cử, yếu ớt, hát dở.
@Metal 3338 MUA ĐỂ TRONG NHÀ, KHI HÁT THÌ ĐÓNG CỮA LẠI, CHẮC LÀ KO SAO.
ĐỪNG NHƯ MẤY BÁC KẸO KÉO MẤY DẬY- MÌNH HÁT MÀ BẮT NGƯỜI KHÁC CHỊU ĐỰNG
ngon
ptdmobile
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng mua một bộ nghe nhạc hay phết tiếng Bass khá ổn, hát karaoke thì không hay bằng dàn loa xịn, hoặc phòng hát. Giá tiền này thì thỉnh thoảng anh em đên hát cũng khá vui
Mạc Đình
ĐẠI BÀNG
3 năm
@ptdmobile Hát nhỏ thôi, chứ hát to cháy loa chết.
Wave alpha
TÍCH CỰC
3 năm
Chất lượng luôn tương đương với giá tiền
PhanThang09
ĐẠI BÀNG
3 năm
2tr thì nên mua dàn này hay loa kéo nhỉ
Nghe cũng ổn
Ko hát bjo 😆
Loa trên giá bán tặng thêm đôi mic ko dây , còn ko tặng mic tầm 1.7m-1.8m shop khác bán.
tithong251
ĐẠI BÀNG
3 năm
mua về hát trong chung cư thì có vang ra đến hàng xóm ko bác, em chỉ hát văn nghệ nhẹ nhàng thôi chứ ko có ý làm phiền hàng xóm láng giềng
So với KOVIT KS 839 thì sao nhỉ ? Mình không cần karaoke, chỉ nghe nhạc thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019