#Tet21: Mua máy hút bụi cầm tay để dọn nhà Tết đỡ cực

Duy Luân
26/1/2021 22:37Phản hồi: 119
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

luka
TÍCH CỰC
3 năm
mới mua con Dyson V11 animal, dùng quá ổn, tiện dụng, nhẹ nhàng, pin lâu đến tận 70 phút
@luka có dễ vệ sinh với hút lông có tốt k bác ơi, nhà e nuôi chó nên cũng ngắm e nó lâu rồi
luka
TÍCH CỰC
3 năm
@deltaforce988 Cái này chuyên hút lông bụi mịn, cơ chế hút rất ok nhé, máy hút khoẻ, cầm tay tiện, hút xong gạt cái là đổ vào thùng rác mà ko cần đụng tay
@luka ý mình là vệ sinh bên trong máy có dễ không ấy bác 😆), chứ nhiều máy hút quá nó đóng bụi ở trong yếu hẳn ấy ạ
luka
TÍCH CỰC
3 năm
@deltaforce988 Dễ mà, bạn có thể xem hướng dẫn trên youtube, tháo ra vệ sinh bằng nước phơi khô đc
Tiện lợi nhưng giá cao hơn loại truyền thống
Buồn ghê...
mình cần mua cái máy hút bụi để hút bụi cho cái máy hút bụi
doxuancanh
TÍCH CỰC
3 năm
Mình cũng mới mua chiếc máy hút bụi cần tay nhưng có dây của Deerma mã là DX115C giá 300K. Máy dùng rất tiện lực hút cũng tốt. Nhưng khi nhận hàng mình có hơi phàn nàn là nhà sản suất đăng bán rõ ràng có kèm theo cô gái mà khi nhận hàng mình không thấy đâu. Đã nhắn cho shop mà không thấy trả lời. Anh em hết sức lưu ý khi mua sản phẩm này.
boyhk_206
TÍCH CỰC
3 năm
Cảm ơn Luân vì những bài viết như thế này. Nó giúp việc dọn dẹp nhà cửa trở nên nhẹ nhàng, vui vẻ hơn. Mình cũng mới mua con Black & Decker 18V sau khi đọc bài này.
Bút xanh
TÍCH CỰC
3 năm
Có cái Hitachi 1200w mình lần đầu dùng hút xốp trên trần
nhà (chuột cắn). Hút gần xong là cháy máy luôn, thay cầu chì cũng
bị lại. Có chỗ khác bụi dày cả 1 cm chắc phải mua motor về
độ cho êm.
Đã quất con Dyson V10 absolute . rất đã
Mình cũng mới sắm một con của hệ thống xiaomi tết tha hồ mà dọn khi có máy hút bụi các bạn sẽ có thêm việc làm cho Tết này 😆
tanakakb
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hic, nhớ năm ngoái mới coi Luân giới thiệu cây kéo kiếng ăn tết thì nay đã hết 1 năm rồi sao
Cảm thấy tổn thương
muốn lắm mà chưa có lúa
hoaquynh34
TÍCH CỰC
3 năm
mình đang muốn cuối tuần này cùng mẹ đi chọn mua máy hút bụi chứ dọn nhà ngày Tết đúng cực, nhiều ngóc ngách rất khó lau dọn. Chắc là sẽ dùng loại cắm dây, mình cần nó hút mạnh và hoạt động về lâu dài đáng tin cậy
sisino1
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình không dùng máy hút bụi, mà mình lấy vợ! 😃
Mảng này mình thích Dyson 😆
@95tuanle Có tiền mình cũng chơi dyson 😆
Ok, phải tìm mua cái tốt hơn chút cho vợ dọn nhà đỡ mệt.
ducsbv123
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nếu nhà đã có pin máy khoan mỹ, nhật loại 18v-20v thì mua thân máy hút bụi Makita mà dùng. Pin trâu mà lực hút khoẻ
KoLuan
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cảm ơn mod Luân nhiều, mh cũng cần mua 1 cái về hút lông chó mèo
tinhte2104
TÍCH CỰC
3 năm
Máy hút này hút mạng nhện ổn không anh
maiconghuy
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng xài cái hút bụi cầm tay hiệu Decker mà Duy Luân dễ thương đã từng trên tay 😄
Anonymoustt
ĐẠI BÀNG
3 năm
cho e hỏi có hút bụi trên "ghế rồng" được không 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019