Tim Cook: Google Glass thiếu sự cuốn hút trên diện rộng, Apple có hứng thú với các thiết bị đeo được

Duy Luân
29/5/2013 4:38Phản hồi: 205
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ĐI sau nên cau cú chữa ngượng thôi 😁
meodenth
TÍCH CỰC
11 năm
năm sau app ra táo glass thì vui =))
vui sao bằng nokia hà bác =))
Nhìn mấy thằng anti cmt mà nghe ngứa cả ass, uh thì chúng mày cứ xài vỏ nhựa vs ba cái ứng dụng linh tinh từ android của bọn mày đi, t thì từ nay và mãi mãi cũng chẳng dám đụng tới hàng chợ samsung hay android gì đâu. Nhớ hồi còn dùng con galaxy s2, hư main cm gì mà tới 2 lần thay rồi mà vẫn hư tiếp, 1 cái main 6tr, thoy thì samsung dành cho đại gia ạ, em nghèo em k đú
le1707
TÍCH CỰC
11 năm
@tri2803 topic này có gì liên quan đến ss k mà vô cắn kinh vậy ? ngứa ass thì tự đi mà gãi nhảy vô đây làm gì ?
mickylovely
ĐẠI BÀNG
11 năm

Dường như bạn đang trả lời lạc đề comment của mình ? Mình có nói các cty công nghệ ko dc phép chê bai đối thủ đâu ? Bạn đọc kĩ đề bài trước khi comment giúp mình nhé

mong sớm ra đồng hồ quả táo để tậu 1 cái coi thử
songviet
TÍCH CỰC
11 năm
Có lẽ tim sẽ cho ra 1 sp ấn tượng: quạt, để các i fan không chém cũng có gió...
Bác lại chém 😁
Người ta bỏ tiền ra mua 1 sản phẩm để phục vụ mình, trong khi đó nhiều người lại bỏ tiền ra để mua nó đặt lên bàn thờ....
PS: Mấy ông rảnh quá hết cmn việc rồi hay sao???
Bác tim cook nên học hỏi các công ty nhật,cái j tốt thì họ sẽ tiếp thu rồi nâng cao công nghệ lên 1 tầm mới,còn như bác cũng như hãng apple suốt ngày kiện tụng rồi phán sp này sp nọ,bựa vãi

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
chít chưa, kỳ này apple đăng ký bản quyền "các thiết bị đeo được bất kỳ có chức năng liên lạc, giải trí" là coi như các hãng khác dẹp tiệm luôn
kakaka
Hy
Hy vọng là vậy, mình nghĩ giá tầm 400$ là ổn.
Các bác chém ác quá 😕 mình thì nghĩ đơn giản thế này thôi:
GG Glass là một sản phẩm có tính sáng tạo cao của GG, nhưng mà để nó đi vào cuộc sống và tạo ra một cuộc cách mạng như chiếc iPhone 2G năm 2007 thì mình nghĩ là không thể, thế nên bác Cook nói cũng có phần đúng, nó chỉ phù hợp với một số người thôi 😃
Tiếp theo là về cái iWatch, bản thân mình nghĩ rằng nếu ra thì nó cũng chỉ là một hiện tượng nhất thời thôi (tức là có thể là hàng nóng trong 1,2 năm đầu tiên, và chủ yếu chỉ xuất hiện ở giới trẻ), tại hầu hết các chức năng của nó thì smartphone cũng có đủ, cần gì ở một chiếc đồng hồ nữa? báo tin nhắn tới, cuộc gọi tới, đo sức khỏe,... mấy cái đó chỉ cần rút chiếc điện thoại ra là đã có hết rồi. Hơn nữa nó không thể tạo cho người đeo sự sang trọng (các bác cứ thử tưởng tượng một người mặc Vest mà lại đeo một cái đồng hồ thông minh xem, nhìn chả ra sao cả). Nhìn chung, mình thấy dòng sản phẩm đồng hồ thông minh là dòng sản phẩm rất dễ chết yểu vì nó không có một công dụng nào thực sự nổi bật và thiết thực cả
Cuối cùng là điện thoại, mình thấy các bác chém nhau nhiều quá. Cái nào mình thấy dùng tốt thì cứ dùng thôi, ai nói gì kệ ai. Bản thân mình dùng chiếc E72 đây nhưng vẫn thấy nó hoàn toàn đáp ứng được nhu cầu, kết nối đầy đủ, ổn định, pin tốt, phím bấm sướng,... nhìn chung là mình không có gì để phàn nàn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019