IFA 2024

IFA 2024

Trên tay bàn chải điện iFanze, 5 cấp độ, làm sạch các vết ố, pin dùng lâu, chống nước toàn thân

nkinhluan
1/12/2023 10:55Phản hồi: 27
Trên tay bàn chải điện iFanze, 5 cấp độ, làm sạch các vết ố, pin dùng lâu, chống nước toàn thân
Thấy mấy bàn chải đánh răng điện giá rẻ bán khá nhiều, nên hôm nay mình lấy về một cái đập hộp xem có gì cũng như dùng thử rồi chia sẻ với mọi người, đầu tiên xin mời xem video

Bàn chải mình mua của iFanze bao gồm:
1 x Bàn chải điện
1 x Đầu làm sạch điểm
1 x Đầu làm sạch phẳng
2 x Đầu bàn chải đánh răng
1 x Cáp sạc USB

1 x Gương nha khoa
1 x Hướng dẫn sử dụng
Thiết kế nhỏ gọn, độ hoàn thiện trên trung bình, cầm vào nhám nhám nên sẽ không dễ bị tuột. Thời gian sạc pin khoảng 4 giờ, có thể dùng khoảng 50 lần với mỗi lần đánh là 5 phút.
Có 5 cấp độ rung khác nhau tuỳ theo nhu cầu sử dụng của mỗi người. Lông bàn chải lúc đầu thấy hơi cứng nhưng sau vài lần sử dụng thì mềm hẳn. Cảm nhận đánh ở mức độ cao khá êm ái, mình rất an tâm khi lỡ đụng vào nướu răng
Bàn chải cũng có 2 thanh để lấy cao vôi răng, nhưng cá nhân mình thì không có nhu cầu sử dụng, cũng như hơi sợ, mình nghĩ nếu lấy cao thì nên ra phòng khám để lấy hoặc những bạn nào đã từng dùng quen tay thì sẽ không sợ.
Thân bàn chải chống nước IpX6 nên có thể rửa nước khi cần
Tóm lại với giá chỉ khoảng 210.000vnd, sau khi trải nghiệm 4 ngày thì mình khá thích sản phẩm này, có thể tham khảo và mua trên Shopee.vn, Lazada.vn

Đây chỉ là trải nghiệm và ý kiến cá nhân của mình để mọi người tham khảo trước khi mua. Nhưng nếu quyết định mua từ link này, mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, nhớ theo dõi Telegram của mình để xem mã giảm giá tốt nhất mỗi ngày, xin cám ơn

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cá nhân mình cho dù dùng đồ công nghệ đến cỡ nào nhưng bàn chải thì dùng cơ tay cho sạch. Với lại đầu bàn chải kèm theo chỉ 1 cái, dùng hết rồi tìm mua lẻ rất khó. Nên dùng bàn chải đánh răng cơ bản là được.
tumapu193
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@John Chris Lúc trước mình cũng có suy nghĩ như bác, chà tay đc r, bàn chải điện chi cho phí. Nhưng 1 hôm thấy sale con t300 xiaomi có hơn 200k nên đặt về dùng thử. Thật sự là nó sạch hơn hẳn mình chà tay, có những vết bám chà tay kĩ bao nhiêu vẫn ko bay đc thì dùng bàn chải điện vài hôm là nó biến mất lun, răng thì sáng bóng hơn hẳn
kimthanhvu
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@nthphong2610 Thường mấy món rung rung này phụ nữ xài hao pin lắm
pingcu
TÍCH CỰC
9 tháng
@John Chris thế thì e khuyên bác nên thử 1 lần, vì dùng tay nó cần có thế, đặc biệt là khu vực răng hàm trong cùng. còn với bàn chải điện thì nó tự rung hoặc xoáy tại chỗ nên dễ hơn, sạch hơn. còn đầu bàn chải thì tuỳ loại mà, loại cao cấp ngta bán lẻ đầy, còn loại thg thì ngta cũng thg bán kèm vài cái đầu bàn chải.
pingcu
TÍCH CỰC
9 tháng
@nthphong2610 giống m thế, cái của m là đặt hàng bà chị thì sạc 1 lần dùng từ 11/11 đến h vẫn chưa thấy yếu, còn cái thằng ku con mình đặt mua shopee thì từ hôm đó đến h sạc 2 lần r.
Xác nhận là đáng thì sạch. Nhưng mấy hãng này thì ko thông dụng.
@Mig múi mít Cám ơn bạn
@Mig múi mít e tính dùng bàn chải điện, hãng nào bền, ổn định mà dễ kiếm đầu thay bác ơi
@Cu Hiệp xì tin (Bùi Hoàng Hiệp) Thog dụng thì nhiều mà. Thấy có oral b, ps, philip, xiaomi....
OK Xiaomi 40K
@trungkakadn cái gì 40k bác, còn cái bàn chải xiaomi này e check ra 1tr4 mà
@Cu Hiệp xì tin (Bùi Hoàng Hiệp) 40k cái đầu bàn chải
@Cu Hiệp xì tin (Bùi Hoàng Hiệp) Mua cái t100 thôi. Rẻ mig dùng 2 năm chưa hư. Trc dùng cái này 6 tháng hư luôn.
trung__123
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Đầu bàn chải nhìn ko uy tín lắm, bác tham khảo mấy dòng của OrialB xem, đầu bàn chải cực dày dặn
@trung__123 Cám ơn anh
ali40
CAO CẤP
9 tháng
Mình xài Mija Xiaomi T300, pin khoảng 25 ngày, khá OK
@ali40 Cám ơn bạn
@ali40 T700
Mình thì đang dùng Brushie, đang sale còn hơn 600k, dùng cũng thích, có 5 chế độ, pin phải hơn 20 25 ngày mới phải sạc, đặc biệt là có đế sạc không dây nên cũng khá tiện.
@strengthen16 Cám ơn bạn nè
Hươngkz
ĐẠI BÀNG
9 tháng
cứ mua 1 cái thử ,dù sao cx rẻ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119