Trên tay bút chì hình tam giác thân to cho các bé, nét đẹp, thiết kế an toàn.

nkinhluan
28/2/2022 8:45Phản hồi: 10
Trên tay bút chì hình tam giác thân to cho các bé, nét đẹp, thiết kế an toàn.
Hôm nay mình trên tay nhanh một bộ 6 cây bút chì cao cấp của hãng Mideer, với thiết kế an toàn và nét khá đẹp, hy vọng qua bài viết bố mẹ sẽ có thêm một sản phẩm nữa để tham khảo, đầu tiên xin mời xem qua video

Bộ bút chì có 3 loại với độ mềm và đậm tăng dần, từ 2B, 4B đến 6B, và tuỳ theo độ tuổi để dùng loại nào:
+ Bút chì 6B, phù hợp cho bé 2-4 tuổi (dài 12 cm) : chì mềm 6B bé không cần dùng lực đè mạnh vẫn ra nét chì được
+ Bút chì 4B phù hợp cho bé 3-5 tuổi (dài 15 cm) : Chì vừa phải, cứng hơn loại 6B, sẽ thích hợp để bé dùng cho quen trước khi bắt đầu chuyển lên loại chì cứng thông thường
+ Bút chì 2B phù hợp cho bé 4-6 tuổi (dài 17 cm)
6 cây được đựng trong hộp khá đẹp và gọn gàng với thông tin đầy đủ của nhà sản xuất, được tặng kèm theo thêm một cái đồ gọt màu ngẫu nhiên.
IMG_7904 2.jpg
Thân bút là chất liệu gỗ được mài khác nhẵn tránh bị xướt vào da tay của bé, trên thân cũng có in hình các con thú khá đẹp. Đặc biệc hơn là đuôi bút được bọc nhựa không lộ ngòi ra ngoài, lỡ bé có đưa vào miệng cũng an toàn.

Khi gọt mình thấy rất dễ dàng và nhẹ, ruột mềm không bị gãy. Thiết kế hình tam giác sẽ giúp bè cầm chắc và viết dễ dàng hơn. Nét bút là 0.25mm, khi viết mình có cố tình đè mạnh chút thì cũng không bị vỡ như những cây bút chì rẻ tiền khác.
Tóm lại với những gì đã chia sẻ trong bài viết, thì đây là một sản phẩm rất đáng được bố mẹ tham khảo thêm trước khi quyết định mua bút chì cho trẻ. Có thể mua với giá khoảng 99.000vnd ở Shopee.vn cũng như trên các trang thương mại điện tử, nhớ để ý phần quà tặng kèm theo.
Đây chỉ là trải nghiệm và ý kiến cá nhân của mình để mọi người tham khảo trước khi mua, hoặc tìm những sản phẩm khác phù hợp hơn. Nhưng nếu quyết định mua từ link này mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách đều không thay đổi, ngoài ra cũng có nhiều mã giảm giá ở phần chữ ký của mình, Xin cám ơn vì đã xem

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hơi to mình nghĩ sẽ khó cầm vs mấy bé tay nhỏ
@JANG RYONG Do mình chụp hơi gần, chứ ko to, sản phẩm này thiết kế tam giac dành cho các bé. Tuy nhiên nếu tay quá nhỏ thì mình không biết
kimyungnam
TÍCH CỰC
2 năm
Có ai như mình vẫn thích ghi ra nháp bằng bút chì ko nhỉ
@kimyungnam Mình vẫn viết bằng bút chì ra nháp
kimyungnam
TÍCH CỰC
2 năm
@nkinhluan Công nhận viết bút chì có cái hay của nó, mà mình toàn dùng dao rọc giấy để gọt thôi chứ ko thích dùng cái gọt. Có lúc rảnh ngồi gọt tỉ mỉ cho nó tròn luôn
silentfallvn
ĐẠI BÀNG
2 năm
Shop mới, tỷ lệ hủy cao, sản phẩm chưa có lượt mua , đánh giá shop 4.8., Ít đơn mà shop lười trả lời (tỷ lệ phản hồi chat 50%). Lần sau bạn kiếm link aff khác nhé.
Còn về sản phẩm : giá cao, bé nhà mình làm mất bút chì suốt nên sẽ không kinh tế.
Screenshot 2022-02-28 172812.jpg
@silentfallvn Bạn yên tâm hầu như những sản phẩm mình viết trên này toàn shop người thân hay anh em quen nhau họ tặng sản phẩm cho mình làm minigame tặng các bạn thành viên. Nên hầu như mấy trăm bài viết của mình chỉ toàn viết cho vài shop thôi.... đổi qua đổi lại thôi. Chứ mìng ko nhận viết cho shop nào mà mình ko biết hay không mua sản phẩm từ shop đó
trunghuy123
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mua mấy sp do nkinhluan giới thiệu cho bé nhà dùng ổn, riêng sp "Đầu hươu ngộ nghĩnh chơi và học tiếng anh" màn hình bị trầy xước như hàng second hand vậy
@trunghuy123 Chắc sản phẩm đó bị trầy khi vận chuyển đó anh, lâu lâu bị lỗi. Cám ơn anh nhiều nhé 😃
không bằng apple pencil

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019