Trên tay Nokia E7, đẹp, cao cấp, màn hình đẹp, camera khá, hơi yếu

sonlazio
2/3/2011 6:54Phản hồi: 223
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác chỉ cho em xem cái loa ngoài nó nằm ở đâu thế, tìm mãi ko ra
pineinsky
ĐẠI BÀNG
13 năm
nó nằm ở gần dưới đáy, mặt sau
hiepboy92
ĐẠI BÀNG
13 năm
mấy bác bàn luận sôi nổi quá. Em cũg là fan nókìa. Em thấy máy này chuẩn nhưng nghèo như em thì mơ thui. 5233 mà cày. Mà cho em hỏi tí, đợt cập nhật lớn bao giờ có vậy. S60v5 có ko nhỉ. Nếu nokia chỉ cập nhật cho sym^3 mà bỏ qua v5,v3 thì buồn quá. Hu hu. Lại đợi. Khiếp đen rồi....
thiết có ko có gì ấn tượng lắm
bác nào theo nô thì ko khác gì thằng tống giang trong phim thủy hử.
chờ con này giảm giá như n8 mà mãi chả giảm 😔 kết cái bàn phím qwerty trượt kiểu ntn thế :X kết từ hồi n97
Sau gần 8 năm mình mới được trên tay Nokia E7, cảm xúc vẫn rất bồi hồi, không biết còn anh em nào quan tâm E7 như mình không 😁
Tâm tư, tình cảm của mình gởi trong bài chia sẻ này, mời anh em đọc qua cho vui.

Nokia E7-70.jpg
@Kính Cận 0_0 Mình vẫn còn giữ xài con Nokia N8 mua đợt đầu, cảm giác khó tả...
@hoai88vn Ui, yếu thế cơ còn giữ đến giờ quý quá :p
@Kính Cận 0_0 tại hồi đó cực kỳ thích N8, nên mua được giữ luôn, giờ em nó chai Pin rồi mà đang lười đi thay, hehe...
simhoang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Kính Cận 0_0 Nhìn lại thấy nó đẹp thật. thiết kế k bị mang hướng Apple hay các smp khác. nay cầm táo riết thấy nhàm.

cơ mà khi đóng lại nó không được đẹp như khi mở. nói chung nhìn ảnh thấy thích. cảm giác mới mẻ, hồi dùng qua nokia cầm nó thì thấy nó quen, mà giờ nhìn nó thấy nó lạ. phê phê
@simhoang Chuẩn luôn, lúc trượt màn hình ra nhìn đúng ngầu luôn, mình chụp nhiều hình lắm, bạn có thể xem thêm, máy yếu nên edit video mấy hôm mà chưa xong 😁
https://tinhte.vn/threads/ki-niem-ve-nokia-e7-dem-thuc-trang-ngoi-voc-vach-truot-mai-chiec-ban-phim-bo-ket-khong-ra.2842881/#post-52112771

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019