Trên tay ốp Native Union cho iPhone: đồ xịn giá cao

cuhiep
2/8/2020 8:39Phản hồi: 129
Trên tay ốp Native Union cho iPhone: đồ xịn giá cao
  • Hoàn thiện tỉ mỉ đáp ứng đòi hỏi của anh em khó tính
  • Bỏ iPhone vào cho cảm giác chắc chắn, liền lạc
  • Hình thức đơn giản, tinh tế không hầm hố
  • Cảm trên tay cảm giác mượt, không có các đường gờ cấn tay
  • Native Union là thương hiệu có nhiều sản phẩm bán trong các cửa hàng của Apple.

Có thể anh em tại Việt Nam chưa biết nhiều về Native Union, và đây cũng là lần đầu tiên mình sử dụng sản phẩm của thương hiệu này. Mình từng thấy tại Apple Store tại các quốc gia từng ghé và thấy những phụ kiện của hãng này được trưng bày ở đó.

Có quá nhiều case hay ốp cho iPhone mà anh em có thể mua được. Nhưng lượng ốp đáp ứng được đòi hỏi cao về sự tỉ mỉ trong hoàn thiện, sự đơn giản, tinh tế không phô trương thì trong những ốp mình thử qua thì Native Union là đáp ứng được. UAG xịn nhưng lại hầm hố, phô trương, ốp của Razer sự tỉ mỉ và cũng rất xịn nhưng tiếc cái giải pháp ôm điện thoại lại không liền lạc...

Các ốp ở rẻ thì thiết kế cũng đẹp, nhìn hình trên mạng thì rất đã nhưng khi cầm và xài thì cảm giá không đã vì nhiều lý do: cấn, cạnh sắc, không liền lạc, không chắc chắn...

Tren_tay_case_native_union-3.jpg Native Union thiết kế ra những chiếc ốp lưng đạt được những sự tinh tế, đơn giản, hoàn thiện xịn nhưng không quá phô trương.

Tren_tay_case_native_union-15.jpg Nhiều chiếc ốp lưng có những phong cách đặc trưng khiến người khác nhìn vào là biết anh em dùng sản phẩm của thương hiệu gì. Thiết kế của Native Union đi theo xu hướng nhẹ nhàng hơn, không khoe nhiều những đặc tính về thiết kế nổi bật ra bên ngoài.

Phiên bản vỏ bảo vệ của Native Union trong bày này là Clic Canvas. Mình cảm nhận được sự đơn giản trong thiết kế cũng như khi cầm trên tay thoải mái, nhẹ nhàng, không quá to như hình dung trước đó.

Tren_tay_case_native_union-13.jpg Vì thế việc thao tác và sử dụng chiếc iPhone 11 Pro với chiếc ốp lưng này rất thoải mái. Nhìn bên ngoài kích thước điện thoại vẫn cân đối, và khi cầm cũng cho cảm giác máy bị to lên.

Tren_tay_case_native_union-14.jpg Native Union đã thiết kế một cách khéo léo để tạo cảm giác sử dụng thoải mái, không dày lên hay cấn các cạnh vào lòng bàn tay.

Tren_tay_case_native_union-5.jpg Ngay từ chất liệu vải canvas, anh em có thể cảm nhận mức độ 'xịn sò' của chiếc ốp lưng.

Tren_tay_case_native_union-2.jpg Tiếp đến những đường cao su tiếp giáp với phần lưng mang đến thiết kế mỏng và đều. Với khả năng hoàn thiện như vậy, mình nghĩ chiếc ốp lưng đến từ Native Union có thể làm hài lòng những người vốn khó tính trong khâu chọn sản phẩm để sử dụng.

Tren_tay_case_native_union-11.jpg Về độ cao của chiếc ốp này có thể thấy được khi nhìn gần. Tuy vậy việc sử dụng ốp trong điều kiện thường thì nó không gây nhiều cảm giác bị nhô lên. Vì vậy những thao tác khi vuốt từ các cạnh hầu như không bị ảnh hưởng.

Quảng cáo

Tren_tay_case_native_union-8.jpg Cạnh viền của ốp được thiết kế liền lạc, bề mặt láng mịn, không tạo cảm giác khi thao tác vuốt hoặc cầm vào tay.

Tren_tay_case_native_union-17.jpg Chiếc ốp này có mức giá tham khảo vào khoảng 1,2 triệu; vì vậy nó sẽ nằm ở phân khúc cao cấp cùng với tầm giá với những thương hiệu như UAG, Gear4... Mình thích sự đơn giản và hoàn thiện của nó hơn UAG vì nhu cầu bảo vệ máy cũng chỉ ở mức tương đối. Điều quan trọng khi cầm sử dụng hàng ngày, Native Union có thể đem lại trải nghiệm sử dụng thân thiện, thoải mái.

Native Union cũng có nhiều lựa chọn khác cho anh em như ốp có phần bên trong làm bằng sợi vải mịn cao cấp, ốp chứa thẻ thanh toán ngay mặt lưng, ốp lưng có nhiều màu sắc với những đường cắt phong cách hiện đại. Nhìn chung khoảng cách giữa những món đồ có chung công năng nhưng khác giá bán nằm ở mức độ hoàn thiện, sự sắc xảo cùng cảm giác sử dụng thoải mái hơn trên nền những chất liệu cao cấp. Ngoài ra, Native Union còn có những món phụ kiện khác như sạc, túi đựng phụ kiện.

Link cho anh em nào quan tâm: https://mcltrading.vn/native-union.html

129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xin link ad ơi
@Edward Đỗ “Liền lạc liền lạc”...từ này có trong từ điển tiếng việt k ae? .
@huyboy20003 từ Hán - Việt ấy bạn
@huyboy20003 "Liền lạc" có bạn nhé.
HUNG VN
CAO CẤP
4 năm
VN chổ nào bán ốp này vậy mod?
@HUNG VN Vào google gõ cái tên hiệu là ra liền!
@HUNG VN "Chỗ" bạn nhé
@HUNG VN Mai Nguyên đang bán đó bạn
tuananhcao
TÍCH CỰC
4 năm
Ốp 50k cũng hoàn thiện rất tốt, y chang ốp này. Mà sao app tinh tế k cho đăng ảnh nhỉ. Muốn khoe cũng k dc
@c0mmand0 Cho mình xin link với bạn
@c0mmand0 xin ké link luôn bác
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ctasazg Chưa cầm mà biết y chang
@shadowfiend912 đây bạn, order lâu á.
https://shopee.vn/Ốp-lưng-Nike-Air-Force-1-cho-iPhone-X-Xs-(5-màu)-i.97320067.5145299864
Đạt Haha
ĐẠI BÀNG
4 năm
😆) sống khó quá cũng mệt.
Ốp ngon quá!
1.2tr thì vẫn chơi được
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
4 năm
@quy.helios Tiền nào của nấy bạn ha, xài ốp xịn rồi là ko thích hàng tàu nữa
Thấy uag hoàn thiện cũng bt mà giá cao, hoàn thiện cỡ nillkin
viền này silicone hả bác, oải nhất đút vào thì rít, rút ra thì kéo túi quần lộn ra luôn như ốp apple chán ghê
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
4 năm
@caffeinezzZ Mượt lắm bác. Mình đang sử dụng . Nhiều người bảo vải canvas dễ dính bẩn nhưng ko hề bẩn nhé,
ChuChien
TÍCH CỰC
4 năm
Dùng cái ốp tre 2 năm chưa hỏng máy rơi lốp bốp suốt ngày do trẻ con nghịch mà chưa bị sao. Có 250k bọ khắc tên vs logo công ty luôn 😆
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ChuChien Phụ kiện bạn dùng tôn lên phong cách con người của bạn.
ChuChien
TÍCH CỰC
4 năm
@Nhalanodeve Ốp in logo công ty. Và chưa ai chê xấu cả bác à 😁. Còn xin lỗi bác chứ cái ốp này chả thể hiện được cái phong cách nào đâu.
Năm làm 3 - 4 cái ốp này chắc hơn tiền máy bị hư nữa :v
trông đẹp mà chắc dễ có hàng nhái
port2life
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đang hài lòng với gear4, chờ iphone 12 thôi chứ giờ ai mua cái case mới!
Mua máy đòi mỏng gọn nhẹ, gắng cái ốp vô hết mẹ cái mỏng gọn.
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Siêu nhân gầy Máy giờ cái nào chả giống nhau. Ốp là tôn lên phòng cách riêng của bạn. Vừa bảo vệ, vừa thời trang nữa
aslan_zara
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quá xấu, thua xa so với element shadow
@aslan_zara Con bạn đăng nhìn xấu.
Con trong bài đẹp nhưng giá mắc 😆
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
4 năm
@aslan_zara Công nhận con ốp bạn đưa lên càng xấu hơn
HuyNg57
ĐẠI BÀNG
4 năm
Khung ốp là nhựa cứng hay silicon vậy các bác
Nhalanodeve
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Quang Huy Nguyễn 57 Nhựa dẻo chất lượng cao, ko bị nhão sau thời gian sử dụng. Ôm khít máy luôn đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019