Verizon sẽ bán ra Droid Pro từ 18/11

Didu
8/11/2010 15:17Phản hồi: 41
Verizon sẽ bán ra Droid Pro từ 18/11

Verizon Wireless, đơn vị phân phối Motorola Droid Pro tại Mỹ mới đây đã công bố họ sẽ chính thức bán ra chiếc smartphone dạng thanh với bàn phím QWERTY này từ ngày 18 tháng 11 tới và nhận đặt hàng từ ngay hôm nay (9/11). Droid Pro sẽ được Verizon bán ra với giá 179USD kèm hợp đồng hai năm, mức giá này đã bao gồm khoản tiền 100USD hoàn trả lại cho khách hàng theo dạng mail-in. Giá bán mà Verizon công bố rẻ hơn một chút so với thông tin trước đây (Droid Pro trước được cho sẽ có giá 299USD kèm hợp đồng hai năm). Droid Pro là smartphone được Motorola trình làng đầu tháng 10, máy chạy Android 2.2, có bàn phím QWERTY, CPU 1Ghz và camera 5MP. Ngoài ra, đây còn là di động có khả năng hoạt động với hai công nghệ mạng, GSM và CDMA.

Nguồn: Engadget
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mẹ ơi, sao nó xấu quá vậy
e thì thấy rất đẹp bác ạ. khi nào bán ở hà nội e sẽ là một trong những người mua đầu tiên. mơ ước một con thế này lâu lắm rồi
johnnybui
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp đó chứ.......................................
làm ji đến nỗi xấu? Con này đạt đúng ý mình hehe, có cả bàn phím QvERTY, connayf bàn phím bắt chước BB roài
Bác nhầm rùi, bàn phím của BB bố trí khác nhé bác. Nhìn cách bố trí các phím số từ 1 đến 9 ko quen tay cho lắm
nhv12
TÍCH CỰC
13 năm
thích mấy con có bàn phím.............. nhắn tin sướng ........................
ndacthien
TÍCH CỰC
13 năm
Con này cũng đúng sở thích của mình, nản bàn phím ảo & ngán bàn phím trượt lắm rồi. Con này cấu hình vừa mạnh vừa cài sẵn Andoid 2.2 luôn, thích nó quá. Anh em nào rành cho mình hỏi nếu nhờ người thân bên Mỹ mua con này đem về VN thì có thể unlock được không vậy?
con này về Việt Nam bao nhiu vậy hen các bác, có ai dự đoán giá chưa?
chuẩn luôn! mình cũng thích cảm ứng + bàn phím nhưng ko trượt! 😁
Con này đẹp đó chứ...vừa full bàn phím màn hình lại lớn...nt hay mail okie.
em này đẹp thật... chep.. giá mà có 1 conmmmmmmmm
canhdhdh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp đó chứ, rất tiện lợi khi kết hợp cả qwerty và cảm ứng.
binhxii
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng rất thích một con như thế này. Bác thương gia nào đặt hàng đi. Mình xin đăng ký một cái.
rassen
TÍCH CỰC
13 năm
Pin siêu khủng, chip siêu khỏe.
Màn hình nét. Vừa QWERTY vừa Touch Screen

9800 đi đ*i với em này 😆
nói đến Moto tui chỉ nhớ đến cái bền và cái loa đàm thoại của nó phải là xuất sắc
trunkz
TÍCH CỰC
13 năm
Bàn phím giống BB8800, mình xài 8820 rồi chắc type cái này cũng quen đây.
minh thấy đẹp đó. cũng đúng theo ý mình. Không biết mở mạng và sử dụng được không?
tiếc em này màn hình độ phân giải hơi thấp chỉ là HVGA 320×480
cuongcuTKH
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quá đẹp, quá đẹp. Mê nhất là dòng này, trước dùng em i907 của Samsung đã thấy khoái lắm rồi.
QPR
TÍCH CỰC
13 năm
Mình cũng thích máy này vì là có QWERTY cứng, chạy Android, cấu hình mạnh...
tamakura
ĐẠI BÀNG
13 năm
400USD. ^^ Về đây chắc 500USD.
Mình phải nhìn thiệt ở ngoài mới bít nó xấu hay đẹp.
Nhìu lúc hình mẫu có cái đẹp có xấu, ra ngoài ngược lại hết.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019