[Video] Trên tay iPhone 4

caocaotac
24/6/2010 3:40Phản hồi: 82
Mình có đặt mua trước trên mạng hôm 15 tháng 6,hôm nay nhận được sớm hơn 1 ngày Apple chính thức bán ra.Mình đang ở công ty nên dùng iPhone 3G quay luôn cho ACE coi trước,vì quay bằng iPhone 3G nên chất lượng k được tốt lắm.Các bạn thông cảm nhé.

82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hddsaigon
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cám ơn bác caocao , ủa vậy là không cắt sim thường để dùng với iP4 hả bác ( với ipad thì làm được mà bác ).
Mình k biết là cắt có xài được không vì nếu cắt để bỏ được vào trong khay sim thì sẽ phải cắt luôn phần mạch bằng đồng màu vàng.Mình k biết là khi cắt vậy có gọi được k nữa.
Cắt vậy không ảnh hưởng gì đâu anh ơi. Cứ thoải mái đi. Nhớ đo kỹ là được.
tonano
ĐẠI BÀNG
14 năm
cứ cắt bình thường pro.phần lá đồng không có gì hết oh.
chủ yếu là không gần tâm củ bo mach đồng trên sim đó thôi
😁:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Thật ra sim có 2 loại : 1 mạch to và 1 mạch nhỏ nên chúng ta hoàn toàn có thễ dùng sim mạch nhỏ đễ cắt
Không biết trên iPhone 4 thế nào,nhưng với iPad en đang dùng thì sim mạch to vẫn có thễ cắt được và dùng bt,chỉ cần khéo tay chút đễ đừng cắt vào mạch của sim😁
jusolution
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác nào nhanh tay làm cái mấy bấm sim 😁 đảm bảo kiếm bội $$$ :bounce:
Chúc mừng bác nhé, ước j được như bác 😃
em nghĩ là dc bác cao à , chắc giống iPad thôi ..........
Hy vọng bác có bài Review sớm.
replay767
TÍCH CỰC
14 năm
Chúc mừng mod. iPhone 4 rất đẹp và ấn tượng. Kiếm cái máy quay tốt hơn review nhé bác,đợi một bài review nguyên chất Việt Tinh tế từ bác.
bebe2009
TÍCH CỰC
14 năm
Bravo, chúc mừng bác sở hữu iphone 4 thứ 2 :sluggish:, hehe, vài tháng nữa là chúng nó tràn lan ra đấy mà, Chúc mừng 😁
*HERO*
TÍCH CỰC
14 năm
Ủa tóm lại là có xài đơợc sim Việt nam kg vậy
Bác nào tét coi chứ kg mua i 4 để làm gì như bác caotac này nói
thanks bạn............
replay767
TÍCH CỰC
14 năm
Chúc mừng mod. iPhone 4 rất đẹp và ấn tượng,ngay từ cái hộp đựng máy luôn. Kiếm một cái máy quay tốt hơn làm review đi bác. Đợi một bài review đầy đủ đậm chất Việt Tinh tế của bác.
giacomini
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình bảo đảm cắt được, vì lúc trước các bạn còn nhớ rộ lên phong trào ghép Sim không? Mình cắt cái Sim ra còn nhỏ hơn cả Micrro Sim luôn (có cắt phạm vô phần đồng chút ích) nhưng vẫn dùng vô tư. Các bạn cứ yên tâm

---------- Post added at 11:41 AM ---------- Previous post was at 11:38 AM ----------

Mình bảo đảm là cắt vô tư. Các bạn con nhớ lúc trước có phong trào ghép Sim không? Mình cắt cái Sim còn nhỏ hơn cả Micrro Sim luôn nhưng vẫn sử dụng vô tư (có phạm vào phần đồng chút ích). Các bạn cứ yên tâm.
HTP@87
TÍCH CỰC
14 năm
đẹp quá đi là đẹp...chừng nào mới sở hữu đc em nó đây 😔
siemcreator
ĐẠI BÀNG
14 năm
Một trải nghiệm mới thú vị 😁, khi nào cầm trên tay rồi quyết định có bỏ Android trở về iOS không?!
iphone 4 dùng micro sim..... cắt ko biết có vừa ko ae tinhte
huymctk
ĐẠI BÀNG
14 năm
Trước tiên là cám ơn bác caocao,nhìn khay sim nhỏ như vậy thì liệu Việt Nam có unlock đc ko đây?😕
Ủa khay sim to nhỏ cũng liên quan đến việc unlock nữa hả
chời ơi ước gì mình cũng có chúc mừng bác😁
YeuNhieuLam
ĐẠI BÀNG
14 năm
iphone 4 thật là đẹp , đợi e nó về vn là súc thui , mong chờ bài review chi tiết từ bác
nhanh thật mới có ở Mỹ ngày hôm qua mà hôm nay đã có ở VN rồi. Sao mà nhanh vậy ta?
Con này trông nam tinh hơn máy con đời trước nhiều. Ma giá em này về VN là bao nhiêu nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019