[Kickstarter] Visvo Novel - balo với pin dự phòng, sạc không dây, GPS, đèn chiếu sáng, chống nước

ART+
10/12/2017 20:32Phản hồi: 30
[Kickstarter] Visvo Novel - balo với pin dự phòng, sạc không dây, GPS, đèn chiếu sáng, chống nước
Visvo Novel là chiếc balo đa năng với nhiều công nghệ tích hợp như ổ cắm USB, đèn sáng báo hiệu cho người đi xe đạp, GPS, tấm sạc không dây, nam châm giữ tai nghe và sức chống chịu tốt. Hiện tại thì Novel đang có 3 phiên bản với 3 kích thước khác nhau, công nghệ tích hợp cũng khác đôi chút, và công ty sáng tạo nên là Visvo đang cần mọi người gây quỹ qua Kickstarter để biến sản phẩm thành hiện thực, giá từ $293, thời gian giao hàng dự kiến là vào tháng 7 năm 2018.

Novel như một chiếc balo tất cả trong một, mang trong mình rất nhiều thứ công nghệ bên trong như túi sạc không dây chuẩn Qi, cổng USB bên trong, cổng USB phía trước (Quick Charge 3.0), tất cả năng lượng đến từ viên pin 13.400 mAh, túi RFID. Đó là phần sạc, Novel còn được trang bị nhiều đèn LED để giúp cho người đi xe đạp buổi tối tạo sự chú ý, ví dụ như đèn phía trước, đèn dưới đáy phía sau - cho phép chỉnh nhiều chế độ nhấp nháy - đèn chiếu sáng bên trong.
Một trong những phiên bản của Novel còn có GPS tích hợp để giúp bạn tìm lại balo khi để thất lạc. Novel cũng là một chiếc balo có khả năng chống chịu tốt, chống nước và bụi IP54, chống bay màu, chống shock, vải đàn hồi. Một điểm thú vị của Novel đó là nó có tấm nam châm dùng để đặt headphone lên, bạn nào dùng AirPods thì có thể đặt lên khi không nghe, khỏi lo thất lạc.

Kích thước Cao x Ngang x Dày: Novel 1.0 (54cm x 34cm x 15cm, 1,9kg), Novel 2.0 (48cm x 34cm x 15cm, 2,3kg), Novel 3.0 (48cm x 34cm x 19cm, 2,5kg).

30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kể ra có ngăn sạc không dây, nhét điện thoại vào rồi tự sạc thì mới đáng giá chữ vẫn phải cắm dây thì chán chết, em tự làm cho cái balo The northface cùi bắp của em cũng được
@darkmagician13 Đôi khi cần sạc pin vừa dùng chứ sạc không dây cần dùng sao đc bác?
Bác cứ ghé mấy nước như Sing - Nhật - Hàn - Trung.... Mà xem. Ng ta dùng đt liên tục khi di chuyển đấy 😃
Cơ mà thích về bác tự chế cũng đc mà 😃
haihuoc90
ĐẠI BÀNG
6 năm
@darkmagician13 Có sạc không dây mà
@writedung Cần gì sang các nước kia, máy em nhanh hết pin nên em dòng hẳn dây từ sạc Xiaomi gen 2 của em ra cái lỗ tai nghe ở ba lo của em. Trong balo em còn có sẵn một bộ phát wifi từ 3G nữa. Ý em muốn nói là cái balo kia muốn đột phá thì còn phải thêm chức năng nữa
@haihuoc90 Nếu có sạc không dây thì ngon bác ạ 😁
badboy_x07
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cỡ 3-4kg với đồ đạc thì đố mặt thản nhiên như thanh niên trong hình
@phongba046 Tại bình thường balo em cũng tầm 8-10kg rồi bác. 😁
badboy_x07
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thaihue_nh9 Mình quên mất là mang đi bộ du lịch đó đây nhé
Còn đi làm thì balo mình cùng 3-4kg, lên cty vứt đó
badboy_x07
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Frozental Phoenix Vấn đề là bạn mang bao lâu, ko phải phải vấn đề nặng bao nhiêu
Balo này dành cho sự cơ động, du lịch, đi chơi,... nên thời gian mang nó chắc chắn dài mới cần sạc hay nhiều tính năng khác
Cứ thử nghĩ đi du lịch với nó đi, nửa ngày là đuối liền
@badboy_x07 Đi chơi thì e cũng vậy thôi. Mệt là do đi nhìu chứ ko hẳn là tại balo. Chứ e thấy tầm đó là bt. Đi vòng vòng TP thì e cũng mang cỡ đó suốt, nội máy ảnh với 2 cục pin dự phòng, cáp sạc này nọ cũng phải hơn 2kg rồi. Chưa kể mấy đồ linh tinh.
nipponx
TÍCH CỰC
6 năm
ngon nhưng e có đem dsrl vs 2 cái len😁
Le Vovan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Balo này mang đi máy bay được ko mấy thánh?
Giống quả bom nhỉ 😁
xthanhtommyx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mấy cái Kickstarter này đa phần đều lừa đảo ôm tiền chạy thì phải, với nhiều cái cũng vớ vẩn nữa :v
linhtun89
TÍCH CỰC
6 năm
Không có ấn tượng gì lắm.
bác nào có thông tin mẫu áo mà mẫu nam người châu Á mặc k ạ!?
e cảm ơn.
@lovegameisme Nike acg hoặc là Acronym nha bạn
pvhunt
TÍCH CỰC
6 năm
Chả hiểu mang đủ thứ hầm bà lằng trên lưng vậy làm gì, giá thì trên trời, làm cục pin anker là đủ 😆
vn_soft
CAO CẤP
6 năm
Ảnh đẹp. Cơ mà đ’ tin
leoka
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trung Quốc nó bán cái kiểu balo đa năng này đầy ra, thằng này làm thêm tí râu ria bán đắt 6 7 lần 😃 Dạo này Kickstarter cạn ý tưởng rồi.
Cái Balo này mà xuất hiện ở Việt Nam thì Xài chả được mấy lần đã bị Giật mất hết cả Dây Đeo Lẫn Balo ấy chứ??! 😁
Syter
TÍCH CỰC
6 năm
@Cuong Nb Không biết giữ đồ thì ở đâu chả bị mất?

Xem phim thấy chúng nó vứt xe đạp vứt balo ngoài đường không ai nhặt nên mặc định tin phải không? Xin lỗi nó bốc hơi còn nhanh hơn ở Vietnam.
Thiết kế nhìn xấu vãi
Tính năng sạc đt thì quá bình thường, ai khéo tay chút xíu cũng tự làm được,
Giá thì hơi mặn
Peeddie
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang dùng 5.11 Rush và thấy balo này quá mắc trong khi chả có gì hay ho
đùa chứ mình thích đồ chống nước ghê. Cặp sách các thứ mà không chống nước, đi mưa sợ bỏ xừ 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019