16 loại ung thư thường gặp khi tiếp xúc với khói thuốc lá

NguyenTrongDuy
19/3/2016 6:0Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn nào đang hút thuốc sợ bị ung thư mà ko bỏ thuốc lá đc thì Chuyển sang chích cho nó hết ung thư
Dạo này thì ung thư có vẻ là thực phẩm cũng nhiều , thuốc lâ cũng 1 phần
Em thấy do ung thư là những tế bào phát triển vượt ngoài sự kiểm soát của mô tế bào lành trong cơ thể , rồi có sự đào thải nhưng không hữu hiệu , ung thư được ví như phim X-men dị nhân các kiểu 😁 , ung thư ko chừa ai hết , cũng ko hẳn ăn đồ ăn lành sạch và uống nước lọc không mà ko dính nhá , xưa có bài ở tinhte bảo ung thư như là trúng sổ số vậy , đầy người thuốc lá , rượu bia , lẩu nướng , các thứ bét nhè ra mà có sao đâu , nói chung là giờ ngon miệng là do phụ gia thực phẩm , mà nấu muối biển không ai mà không ngán , chê là không ngon , chính con người là thủ phạm giết nhau mà thôi , sống chết có số
Có cái ung thư nào phổ biến thì nó chiếm tất rồi còn gì:eek:
shakimaru
TÍCH CỰC
8 năm
ai cũng có tế bào ung thư nhưng quan trọng bạn cân bằng và kiểm soát nó ... nếu bạn làm mất cân băng đảo lộn đồng hồ sinh học của bản thân thì bị bệnh thôi
ung thư muốn gần hết mấy cái hay bị rồi, nói gì nói chứ mấy người hút thuốc họ có cả ngàn lý do để hút, nói vậy đó sợ thì có sợ mà toàn làm điếu cho đỡ sợ không
newslove
TÍCH CỰC
8 năm
Nói chung là ung thư gần hết nội tạng luôn
Đỡ hơn nghiện tinhte vì bị dụ dỗ mua hàng đa cấp😁 các loại, ko cai dc thì tán gia bại sản:p
nghịch lý là, mấy thèn hút không sao, sống dai nhách, mấy người k hút nhưng hít phải bị ung thư ngày càng đông, do không quen mùi thuốc lá
TiaMe
TÍCH CỰC
8 năm
thấy đa số toàn sinh dục.nói ko với thuốc lá.chỉ chơi shisha thui :v
Nhà Nước phải cấm như cấm ma túy mới mong ng ta cai được.. tuyên truyền nó độc hại thì chả có ý nghĩa gì..
conchuot
TÍCH CỰC
8 năm
Bác Hồ hút thuốc cả đời ngày 2 gói vẫn thọ quá 70 lại là cha già dân tộc được thờ như thần thánh, vậy con cháu hãy học tập và làm theo tấm gương của Bác để xứng danh cháu ngoan Bác Hồ.
phong cứ co ng hút thuốc, khổ tui wá
devilkut3
TÍCH CỰC
8 năm
Mấy bọn hút thuốc lá đâu biết sợ . Cho đến khi dính đạn rồi mới sáng mắt ra . Lúc đấy ngồi chờ Ăn giun với lại nằm hòm 6 miếng . Hộ khẩu âm ti
Thời buổi gì sao lắm ung thư vậy @@
Có thể cho mình xin cái ảnh bìa được không? 😃
lklong2407
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhín sợ quá, thôi làm điếu thuốc cho bớt căng thẳng!
Hút thuốc là cũng chưa bằng cái bọn xàm ăn, lề đường dơ bẩn mà bu cả đám ăn, ăn. Ham rẻ ham ăn, cũng toàn thứ đồ ăn gây ung thư
Hút thuốc lào có bị gì k ta?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019