Bạn nghĩ sao nếu iPhone SE 2 ra mắt năm sau với cấu hình của iPhone 7?

Duy Luân
22/11/2017 22:37Phản hồi: 389
389 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sẽ mua vì đang dùng SE & đáp ứng được mọi yêu cầu: nhỏ gọn, pin trâu, cấu hình mạnh, chụp ảnh tốt, hỗ trợ nhạc chuông qua tai nghe bluetooth và quan trọng nhất là giá bán hợp lí.
Mình Sẽ mua iPhone SE 2. Rất hài lòng với se
Ngon
Mình Không mua iPhone SE 2. nếu ko có 3d touch nữa thì ko đáng nâng cấp lắm
54abetterday
ĐẠI BÀNG
6 năm
Khẳng định là không mua.
Mình Sẽ mua iPhone SE 2. Thích cái thiết kế của nó.
giữ vỏ iphone 4 thì hay hơn, nhiều người thik màn 4.7 của ip5 lắm nói chung là có 1 lượng fan nhất định đấy
thientlm
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình Sẽ mua iPhone SE 2. nhỏ gọn cho Phu Nhân
Mình Không mua iPhone SE 2. Vì không thích màn hình nhỏ
Mong là apple đem cái nút home của ip7 lên SE thế hệ kế tiếp, giá hợp lí là xúc không cần suy nghĩ. Thực sự trong tất cả các dòng ip chỉ thích mỗi thiết kế của ông 4 với 5 thôi.
numita
TÍCH CỰC
6 năm
Chỉ cần thiết kế + tỉ lệ như 4 4s sau đó phóng to ra như 6, 2 mặt kính, cam k lồi, full màn hình trước. Thế là phá đảo.
@numita To như 6 mà k bo cong cạnh thì đút cấn lắm... Đá muốn nhỏ gọn lại còn thích to😆 nửa mùa vãi...
@numita đầy máy tàu đáp ứng được thiết kế như bác yêu cầu
numita
TÍCH CỰC
6 năm
@Vi Công Định Không hiểu ý bạn muốn nói gì 😁
numita
TÍCH CỰC
6 năm
@biahoi5ngan Thì mình cứ nói thế, trúng thì trúng ko trúng thì là do không trúng thôi 😁
@numita Là nếu nó k bo cong như 5s mà màn to như 6s thì nó sẽ cấn và k còn nhỏ gọn nữa ! Muốn nhỏ gọn vừa muốn màn to vừa muốn k bo tròn như 6 thì chả phải là nửa mùa thì là gì :D Nghe kiểu của bạn thì biết là sẽ k mua SE2 rồi :D Vì nếu năm sau SE2 có ra bạn sẽ mua 8 chứ k mua SE2 dù nó thé nào đi nữa vì cơ bản bạn vẫn thích màn to :D
Mình Sẽ mua iPhone SE 2. tôi cần một chiếc điện thoại chính, đủ nhỏ, đủ mạnh, bền bỉ , cơ động, không cộm khi đút túi quần. ip SE quá hợp cho mọi yêu cầu của tôi. Máy thứ 2 thì tôi chọn bên androi, vô vàn lựa chọn, nhưng máy chính chắc chắn là ip5s, SE và nếu có SE2 thì chắc chắn chính là nó
X gần 5.8in, con se2 nếu full viền tầm 4.7-5in sẽ mua
slaughter
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình Sẽ mua iPhone SE 2. Mình đặc biệt thích chiếc điện thoại không có camera lồi này, và cầm nắm, nghe gọi rất vừa tay.
Mới mua SE đời đầu, dùng khá ngon, quen dùng máy nhỏ rồi nên thấy cũng k khó chịu gì lắm 😆
Điện thoại nhỏ gọn dùng tiện nhưng mà đt bự dùng sướng hơn 😁
Mình Sẽ mua iPhone SE 2. Mua nếu máy làm theo phong cách tràn viền, giữ nguyên kích cỡ 4".
Mình Sẽ mua iPhone SE 2. thích thì mua, nhỏ gọn cầm và sửa dụng trên 1 tay , vẫn yêu quý với 5s, SE
step2
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình Sẽ mua iPhone SE 2. Gọn
Mình Không mua iPhone SE 2. Xấu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119