BKAV Bphone 2 sẽ được ra mắt vào cuối năm?

sonlazio
28/8/2016 12:19Phản hồi: 468
BKAV Bphone 2 sẽ được ra mắt vào cuối năm?
Một người dùng đã đăng tải lên facebook của BKAV câu hỏi về Bphone 2, và quản trị viên trang Facebook này đã phản hồi lại: Bphone 2 dự kiến sẽ có mặt vào cuối năm nay. Tuy nhiên, sau đó thì họ đã đổi câu trả lời lại thành "trong thời gian tới". Hiện tại thì mình không còn tìm thấy những nội dung này trên Facebook của BKAV, có lẽ họ đã gỡ bỏ nó.

Đã hơn một năm kể từ khi BKAV ra mắt Bphone nhưng họ vẫn chưa có bất cứ động tĩnh gì liên quan đến Bphone 2, làm dấy lên rất nhiều câu hỏi từ phía những người quan tâm. Về phía Bphone, bản cập nhật gần nhất của nó được ra mắt vào 10/8 vừa qua, cho thấy BKAV vẫn tiếp tục cập nhật khá đều đặn cho sản phẩm của họ.

Có thể sau khi ra mắt vào tháng 5 năm ngoái, một trong những thời điểm trầm lắng nhất của thị trường di động (theo truyền thống) thì BKAV đã rút kinh nghiệm và chuyển sang ra mắt vào mùa mua sắm cuối năm. Hy vọng là ở lần này thì BPhone sẽ gây ấn tượng cho chúng ta nhiều hơn.
Tham khảo: Zing.vn
468 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ước muốn gặp con b1 ngoài đời 1 lần mà khó quá....
bphone ngoài mọi cái nhất TG ra còn 1 danh hiệu nữa là chiếc dt bí ẩn nhất hành tinh
huy160890
ĐẠI BÀNG
8 năm
@takun92
@takun92 May mắn hơn. Anh đồng nghiệp mua con b1 branch new giá 4tr từ bkav (giá k.m)
Được sờ rồi hehe
cuong642
TÍCH CỰC
8 năm
@takun92 Ko có ai mua máy về rồi khoe đâu bạn, chỗ bạn ở chắc toàn ip nên ko thấy, mình ở huế, và gặp 4 5 máy rồi, 1 ông làm bên ngân hàng shb huế, còn mấy ngày là gặp thoáng qua
tuankojjj
ĐẠI BÀNG
8 năm
@takun92 Cùng mơ ước với bạn
Trời ơi, em nó chuẩn bị ra ver 2.0 trong khi bản 1.0 mình vẫn chưa thấy ai xài cả.
Đến lạy cụ Quảng.
@hnadov Bác lạy vừa thôi mai nó ra thật bác nhọc mà lạy =))
@hnadov em dùng 3 con rồi nhé 😆
@hnadov ở FPT Jetking có 1 bạn học viên ở FPT Jetking đang dùng nè, mình cũng đc cầm và nghịch qua chút chút, theo người dùng thì dùng ổn, mình thấy cũng tàm tạm, cầm cả giác cũng sướng, viền kim loại thì hơi xấu, đc cái mượt mà ;))
cuong642
TÍCH CỰC
8 năm
@hnadov lên nhật tảo có bán đầy đó bạn, mua về dùng cho biết
Steve Chu
TÍCH CỰC
8 năm
Bom phôn 2 sắp nổ sau vụ Bom phôn 1 xịt ngòi à các quý vị đại biểu? ;)
Hôm gặp chú gì trưởng phòng gì đhqg hà nội dùng Bphone đó là lần duy nhất trong đời thấy bphone.
zdng12
TÍCH CỰC
8 năm
@Apple Haters 2.01 thật là vinh dự cho bác đã được nhìn thấy siêu phẩm của người. e còn chưa nhìn thấy bao h cơ
cuong642
TÍCH CỰC
8 năm
@Apple Haters 2.01 Có nhiều đứa ở hà nội phồn hoa mà ko gặp đc cơ, tụi nó nghĩ là người ta mua máy về phải khoe, phải báo cáo tụi nó ko bằng.
@Apple Haters 2.01 Bác máy mắn quá
deep
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chắc anh Quảng lại cần đá xây biệt thự 😃
@deep xây biệt thự trên trái đất còn đỡ chứ tui sợ ông xây trên sao hỏa nữa kìa
cuthuyen
TÍCH CỰC
8 năm
Chip Snapdragon 805 và cổng USB-C tốc độ 2.0 mới nhất và giá 11.990.000đ chưa VAT, thâtk không thể tin nổi
Đã bị chụp lại mà hình rồi nên xóa cũng vô ích thôi. Xác nhận là cuối năm nay , còn có lui lại hay ko thì chưa rõ. Hi vọng có đột phá lớn ko lại xịt sớm thôi. Bài học của ver 1 quá lớn.
Chậy. tới thời điểm này chưa đụng vô được con bphone 1 nữa. bphone 2 chắc 5 năm nữa quá.
cuong642
TÍCH CỰC
8 năm
@But Kenvin Lên nhật tảo, hẹn test máy cầm cho biết
Giữa cái HN phồn hoa này chưa thấy ai dùng Bphone. Đắng dữ bay 😁

May iPhone ra trước B2 ko thì xác cmn định với B2 nha bay :D
20cm
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phantommen2000 Nói làm gì với sửu nhi ...... Cứ tưởng mình sang trọng hâhhaa....mấy bà má vn hay nói bay với bây thường gửi gạo cứu đói cho cha ông nó mà nó đâu biết
@uthalinh Nói gì kì vậy BAY!!!
tungvu1987
ĐẠI BÀNG
8 năm
@uthalinh Bài Nam quốc sơn hà của Lý Thường Kiệt cũng có chữ bay 😃 Thật là kém văn hoá quá đi ahihi
Chúng bay sẽ bị đánh tơi bời !
@uthalinh bớt sĩ diện hão đi chú em để mng còn thương :rolleyes:
Đừng có nổ quá là đc. Nổ quá nến k đc như qc sẽ phản tác dụng ngay. Nhất là ở vn
hieunhaque
TÍCH CỰC
8 năm
Làm sao để gặp được Bphone bằng xương bằng thịt nhỉ?
cuong642
TÍCH CỰC
8 năm
@Hiếu Tròn 1 bỏ tiền ra mua
2 lên nhật tảo, hẹn test xem máy người bán
3 hẹn gặp giao lưu hội người dùng bp
bibo311
TÍCH CỰC
8 năm
@Hiếu Tròn Xương vs thịt thì khó lắm, khói vs bom đạn thì litmitted nhoé :v
ngocnono
ĐẠI BÀNG
8 năm
mong chờ B2 . Nếu có tiền chắc chắn mình sẽ mua cho gd và anh em bạn bè để ủng hộ
baymap1957
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ngocnono Bác nói vậy, anh Quảng tưởng thiệt sản xuất vài triệu cái thì tội ảnh.

BB kỳ cũng bị mấy fan to mồm mà giờ ôm hận với PP và Priv.
@ngocnono Giá 13 củ 1 cái thì cho bạn mà ủng hộ o_Oo_Oo_Oo_O
Mình đang để dành tiền rồi, mình sẽ mua cho cả nhà mình mỗi người 1 cái bPhone 2, tôi yêu Việt Nam :3
@dasklney Thằng nào nói ko làm là cờ hó
@dasklney các cụ gia đình tinh tế inbox số nhà có b2 sài nè mỗi người 1 coi =))
@dasklney các cụ gia đình tinh tế inbox số nhà có b2 sài nè mỗi người 1 con =))
Mong anh Quảng dẹp mịa cái B-OS củ chuối đi. Nếu không chế được bản ROM nào hay ho thì chạy Android gốc cho lành 🆒 Android gốc + hỗ trợ lâu dài = ngon.
gis
TÍCH CỰC
8 năm
@Tú art
Thế thì lừa để bán giá cao thế quái nào đc 😁
nontrau
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Tú art để anh phone sang báo lại với bác tập xem bác ấy có đồng ý không đã...... bà xã ơi, cho anh mượn cái Iphone để gọi sang tung của có tí việc.........
@Tú art ý mình là sẽ ko có chuyện Android gốc đó trên Bphone đâu. Và chuyện hỗ trợ lâu dài thì nghe nó phi lý quá, nhất là đến từ nhà sản xuất smartphone hàng đầu thế giới như Bphone. Chứ mình ko nói về điều kiện cần và đủ của dòng Android như Nexus.
Nói thật với các bác em ra Bắc vào Nam, đi Âu đi Mỹ mà từ ngày Bphone ra em chưa từng nhìn thấy nó ngoài đời bản thương mại.

Bản dùng thử thì mấy bác chỗ em thuộc hàng high-profile nên được dùng thử 2 máy nhưng dẹp luôn rồi.
@vnstockguru Hàng cao cấp mà bạn, chỉ có những người giàu nhất tg mới đủ đẳng cấp dùng thôi😁
@vnstockguru haha hẳn là high-profile mới được dùng Bphone luôn 😁:D:D:D:D:D:D
Re0
CAO CẤP
8 năm
thôi chả mua B , còn chán mới theo kịp được với mấy anh to
supi7
CAO CẤP
8 năm
Máy hay đơ,lag...gọi đt hỏi tổng đài thì tổng đài báo " đó là tình trạng chung " @@
@supi7 Hứa hẹn là Bờ Phồn vờ sờn 2 này sẽ khá hơn vờ sờn 1. Cơ mà lần này im ru.... lần ra chắc cạnh tranh với anh Galaxy Note 7 đây mà.... chac 18 củ chứ ko ít 😁:D:D:D:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019