BlackBerry Priv giảm giá còn 350$ ở thị trường Mỹ. Cập nhật: Việt Nam 9.99 triệu

sonlazio
16/3/2017 8:23Phản hồi: 130
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

U Minh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Múc em này hay đợi HW P10 huhu
FaPPeR
TÍCH CỰC
7 năm
Đồ cho "doanh nhân" là phải đắt, đắt thì mới xứng tầm "doanh nhân", hạ giá thế thì khác gì ! vào mặt các "doanh nhân" =))
fractal
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã từng "trên tay" em nó (hàng xách tay), và trả nv bán hàng sau đó vài phút. Giá liên quan đến "mã" chứ không liên quan đến cấu hình, mà bb lại tối ưu android ko tốt lắm nên dùng cảm giác đáp ứng ko bằng con G3 m dùng hơn 2 năm rồi. Mỗi cái đẹp và độc đáo.
cuongxu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tôi đang dùng priv thấy rất ok. Sau khi nâng cấp hdh máy dùng muợt, ổn định, có bàn phím cứng nên nhắn tin rất chuẩn. Máy cũng ko còn nóng nữa. Ai chưa dùng thì có thể nghĩ này nọ. Nhưng thực tế sử dụng rồi thì thấy rất ok. Gần như ko bao giờ treo máy. Còn việc giảm giá thì đương nhiên thôi. Máy cũng ra được máy năm rồi.
@cuongxu Bác dùng máy bản nào thế. Chính hãng hay xách tay
cuongxu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuong.fox Mình mua chính hãng ở dâu đen bác ah!
Đã dùng qua mấy kiểu con lai kiểu này rồi ( từ P990, milestone...) thì có thể khẳng định 1 câu, dùng mấy thằng con lai kiểu này chán bỏ mẹ, chả hữu ích tý nào, kiểu hay hay vì có phím vật lý thôi chứ thực ra chả dùng mấy... túm lại nếu chơi android thì cứ quay đầu về SS hoặc mấy ông android truyền thống kia chứ đứng nhúng vào thằng BB làm gì... nhìn chung về android BB chỉ là em út ( giá bố đời). Ông nào mê BB thì mua sưu tầm thôi
E mua cái passport silver hơn 12 củ bỏ bẵng quên mất chưa khui cả seal chính hãng, chưa tới tháng sau nó tụt 1 phát 5 củ e chợt nhớ ra ức quá lấy màng bọc thực phẩm ta gói cả hoá đơn lẫn máy lại bảo quản chờ 20 năm nữa gỡ vốn, thua quả đau quá
nhoceminem
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thienthanchien Em cũng có 1 con Silver nguyên hộp trưng tủ, 20 năm sau em cạnh tranh với bác =)))
Vấn đề là ai mua?
Gendut
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mỗi lần coi giá cái sp của anh BB mình lại thấy hài hài sao đó. Cái thời BB sản phẩm tốt, trải nghiệm người dùng hay đã qua lâu rồi, giờ những thứ đó là yêu cầu tối thiểu mà anh BB vẫn nghĩ mình là thiên tử thì tèo là phải rồi
philong.ktnn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Haha. Em sẽ quất con này.
Đang chán PP SE rồi
jimmyctho
TÍCH CỰC
7 năm
Ae định xài Priv thì nên lên android 6. Sau đó vào mục pin kiểm tra coi phần mềm nó chạy ngầm. Có 1 số cái chạy rất vớ vẩn ăn pin kinh hồn mà mình lại chả biết nó chạy để làm gì. 1 phần mềm của BB để ktra soft cài đặt ko rõ nguồn gốc và nó thường xuyên quyét dữ liệu làm ngốn pin. Ae tắt nó đi là pin bao ngon csr ngày.
duongxm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn em nó giảm giá mà buồn nẫu cả ruột.
Sau khi đọc xong hết comment của bài này, ra dâu đen trên tay con priv và quyết định ko mua nữa 😔( nhìn chất quá nhưng giá trị sử dụng đúng là quá thấp so với giá thành.
Xách tay 7 củ thì làm 1 em. 😃
QuangAK
ĐẠI BÀNG
7 năm
Priv sau khi đc update lên Android 6 dùng khá ổn các bạn ah. Hiệu năng muợt và ko bị nóng máy như bản Rom gốc lúc xuất xưởng đâu. Tất nhiên vẫn ko mượt = các đt tương đương (kiểu như vuốt chạm cứ vèo vèo ấy). Nhưng bù lại độ ổn định, tính bảo mật và pin thì tuyệt vời so với độ mỏng và màn 2k (để qua đêm ko mất % pin nào hết - trong khi con HTC 10 qua đêm mất 4% !). Thiết kế phải công nhận là đẹp và men. Tuy nhiên rất tiếc là vỏ hơi ọp ẹp, bàn phím cứng chỉ để làm cảnh (mình dùng gần năm rồi gần như quên mất bàn phím cứng vì phím ảo đã rất tốt rồi - khả năng đoán từ rất thông minh, các thao tác vuốt rất tiện dụng và kích thước rất thoải mái cho thao tác gõ).
Hy vọng bản update Nougat sẽ còn ngon hơn ;)

Ps: quá tiếc cho BB khi phải từ bỏ mảng thiết kế! 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019