Cảm nhận Nike Fuelband - thúc đẩy bạn tiến tới

Nam Air
25/11/2012 14:50Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Từ ngày mua điên thoại ,ôm suốt ngày lười như ma, giá mà có 1em này có phải tốt không nhưng giá đó e với sao dk nhà em hộ nghèo nhất đội mà😔
1kk chắc em cố cái vừa đẹp vừa khích lệ bản thân vì em muôn có thân hình đẹp như lực sĩ hjhj
thích cái này,mua về làm đồng hồ đeo tay thì quá chuẩn :oops:
Ngồi trên xe máy hay đạp xe đạp cũng có chuyển động, ko biết vòng "kim cô" cho cổ tay ấy sẽ tính điểm thế nào nhỉ? ;)
cảm nhận khi mình xài được 1 tuần
+ chất liệu: cảm giác thoải mái khi đeo vào vì rất nhẹ. Nếu mua loại màu đen thì dây màu đen dễ bị dính bụi vải vào làm trắng trắng rất khó nhìn. bên cạnh đó thì khi mang ba lô vào vài rồi cởi ba lô ra dễ vướng vào dây ba lô. Khi rửa mặt hoặc dính nước rất khó chịu cho cổ tay.
+ hiệu năng: xài 4 ngày liên tục ko sạc pin.
+ ứng dụng trên iphone: rất đẹp và có phong cách thể thao.
Nói chung là nếu mua fuelband để mang cho có phong cách thể thao thì nên mua. Còn nếu mua để tính calo mình giảm hay đo bước đi thì mình thấy ko thích hợp. Điểm mình set up chỉ để đặt ra goal cho mình tiến tới. thúc đẩy mình đi nhiều hơn để đạt điểm thoy.
Thực sự mình nghĩ là mình đã có quá nhiều thứ phải lo và làm rồi, cái này e rằng chẳng giúp mình được bao nhiêu 😔

Muốn giảm béo thì bạn cứ suy nghĩ thật nhiều vào 😃 vì bộ não tuy nhỏ nhưng dùng tới 40% năng lượng của cơ thể, không có việc cũng bắt nó nghĩ, tốc độ tiêu thụ năng lượng tăng sẽ giúp giảm béo đấy 😁
thích thế, nhưng cò không tiến 😔
làm cái "chuyện ấy" được nhiều điểm không nhỉ??? :p
Chưa thiết thực ở VN,vận động nhiều hay ít tự mình biết mà,tốt nhất là lên chương trình luyện tập hàng ngày.
Hôm nào chưa đủ điểm thì tự sướng là nhanh nhất, gì phải nhảy dây.
tydusalex
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này ngồi một chỗ lắc tay như lên dây cót đồng hồ seiko nó cũng tăng điểm cho nên ko chính xác lắm.
rikn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này đeo tay thì có tính được calo khi mình ... chống đẩy ko??; hay đẩy tạ ??
hhhh1111
TÍCH CỰC
11 năm
Airblade14 tại sao 2 vợ chồng bác phải nhảy dây, trong khi có để làm việc "khác" tốn rất nhiều calo :"> =))
toituclatui
ĐẠI BÀNG
11 năm
hic nike hok hỗ trợ cho android, cái gì cũng iOs
Bác nào review nói như thiếu cơm ý, thềo thào v~ lại còn cười cợt nửa >"<
nửa khuya sắp leo lên chuồng mà có vợ rồi thì cần gì vận động kiểu nhảy dây hả bác=))
V2TV2T
TÍCH CỰC
11 năm
Rất hay rất nghệ thuật
ubeo
TÍCH CỰC
11 năm
Có phần mềm nào cho Android chạy ngầm để đo bước chân hay tương tự như cái đồng hồ này ko các bác ?
@ubeo Ko đo bước chân mà tính m,km di chuyển cùn với tốc độ trung bình , tốc độ tối đa và lượng calo đốt cháy
Lúc đầu đọc thì thấy khoái 😁, nhưng nhìn kỹ thấy thiết kế hơi năng nề và led trẻ con quá, ánh sang và màn hình hiển thị được hịnh đẹp được như hình http://cdn.tinhte.vn/attachments/806296/ thì còn suy nghĩ lại :p
với k bơi được thì k chơi, hehee

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019