Cảm nhận Nike Fuelband - thúc đẩy bạn tiến tới

Nam Air
25/11/2012 14:50Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ihtw
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hơi mắc, theo mình nghĩ tầm 1 triệu thì tốt hơn. Sẽ có nhiều khách hàng ở VN quan tâm
xkagaya
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai phá thế :p !!!!!!!!!
cái này nếu rẻ khoảng 200k thì mua
thấy tác dụng cũng không lớn !
tuan1412
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ở Việt Nam muốn mua cái này ko biết ở đâu bán các bác nhỉ?
Mrt3ddy
ĐẠI BÀNG
11 năm
anh @Airblade14 sơn đỏ kiểu j thế 😁
komodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có 1 việc nữa mà chủ Topic chưa nói là Nike FuelBand này nó có các size khác nhau: S,M, L..
raptor983
TÍCH CỰC
11 năm
Hay quá, nhưng mình không nghĩ 2 vợ chồng bạn nửa đêm rồi còn cùng nhau nhảy dây đâu. Là mình mình sẽ chọn cách khác "sáng tạo" và "vui vẻ" hơn!
thangna
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tinh tế ngày càng nhiều bác thích nói nhảm, comment cho vui chả tư duy gì cả, (em ko nói bác chủ thớt nhé, bài viết đủ thông tin đấy..)
banamle
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này mấy cái điện thoại nhật gọi là wellness nó cho set goal theo : steps, distances, calories nữa.
nhìn hay nhỉ.
Hơn 200$ mà chỉ mang tính tương đối thì mình thấy nó giống đồ chơi hơn là áp dụng vào cuộc sống thật. Gì mà chạy mệt xĩu lên được mấy trăm trong khi rửa chén giặt đồ cũng lên mấy trăm.
mấy ngày đầu đeo chắc lo âu cứ mở xem miết nhỉ 😁
Tai230
TÍCH CỰC
11 năm
Đẹp đấy nhưng giá hơi bị chát.
tydusalex
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này đeo cổ tay, nó nhận biết chuyển động của tay để tính toán lượng vận động nên ngồi một chỗ lắc tay nó vẫn lên,nhưng chống đẩy cả h thì chưa chắc đã lên. Vợ chồng bác chủ thiếu điểm mà thực hiện "vận động tạo trẻ con" thì ko lên dc điểm là đúng rồi, muốn lên chắc phải "quay tay" quá
Cái này chỉ chính xác khi tay đeo vòng chuyển động (vận động) kiểu như đi bộ, chạy (vì tay phải vận động theo). Chứ còn loại vận động mà tay đứng im (kiểu như chống xuống giường chẳng hạn - chắc bác nào có vợ cũng phải tập cái này ban đêm) thì cái vòng này cũng chịu toàn tập thôi (mặc dù còn tốn năng lượng gấp mấy lần đi bộ, chạy nhảy) ;)
wan
TÍCH CỰC
11 năm
đẹp quá,cái này chuẩn thật,đáng để mua đấy chứ
Nếu thật sự muốn tập luyện mình nghĩ không cần cái này lắm ^^, mỗi tuần mình đều bỏ ít nhất 4 tới 5 ngày để gym 😃
Mình hay đạp xe nên chắc cái vòng này chẳng có tác dụng gì với mình! Với lại giá quá cao.
Nhìn trông chất quá nhỉ 😁
duyhungtg
ĐẠI BÀNG
11 năm
ới nửa khuya sắp leo lên chuồng mà thấy còn thiếu chừng 200 điểm thì mình và vợ phải lo leo xuống đất nhảy dây hay xxx để đủ điểm, cũng khá vui.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019