#CES2019:Hãng Gourmia sẽ công bố Máy chiên không dầu, Nồi cơm điện đa năng&Máy pha cà phê thế hệ mới

ĐạtV1p
4/1/2019 10:23Phản hồi: 0
#CES2019:Hãng Gourmia sẽ công bố Máy chiên không dầu, Nồi cơm điện đa năng&Máy pha cà phê thế hệ mới
Nếu bạn đang có ý định “nâng cấp” căn bếp của mình thì ngay bây giờ đây, chúng ta không cần phải chờ đợi nữa, Gourmia sẽ mang đến những “trợ thủ” cho căn bếp của bạn trong hội chợ tại Las Vegas vào tuần sau. Công ty sẽ ra mắt 3 thiết bị thông minh cho căn bếp của bạn , những thiết bị này được tích hợp chức năng để có thể tương thích với các A.I phổ biến hiện nay. Các thiết bị này có hỗ trợ giọng nói và có cả app để bạn có thể điều khiển nó thậm chí là khi bạn không ở nhà.

Thiết bị đầu tiên là máy chiên không dầu 8 Lít kĩ thuật số hoàn toàn mới. Gần như tất cả các chức năng cần thiết đều được gói gọn trong máy chiên này: chiên, quay, sấy thức ăn. Với những chức năng đó, máy đã giãm đi số lượng chất béo hoàn hảo như các máy chiên thông thường những vẫn giữ hay thậm chí là làm cho thức ăn có kết cấu giòn ngon như được chiên truyền thống. Thiết bị có 10 tùy chỉnh khác nhau để có thể giúp bạn nhanh chóng nấu những bữa ăn yêu thích của mình và với công nghệ 360 độ RadiVection nó còn đảm bảo thực phẩm của bạn sẽ được nấu chín đều một cách hoàn hảo. Hãng còn nói thêm rằng Máy chiên của họ nhanh hơn 30% so với lò nướng tiêu chuẩn và bao gồm cả các phụ kiện để trợ giúp trong quá trình nấu nướng.

Nếu như bạn đang tìm cho mình một vài sự lựa chọn khác về việc nấu nướng, thì nồi cơm điện Gourmia 11 trong 1 sẽ là những gì bạn cần. Với nồi chứa được 7,41 lít hoàn toàn phù hợp cho hầu hết mọi thứ. Nồi có bảng điều khiển đơn giản với nhiều cài đặt và điều khiển có thể điều chỉnh để bạn có một bữa ăn hoàn hảo. Đi kèm với nó là một quyển sách công thức hướng dẫn bạn nấu những món ăn tại nhà.

Cuối cùng, nếu bạn cần một thứ gì đó để dọn dẹp những bữa ăn hoặc goi bạn dậy và buổi sáng, ban có thể thử 10-cup coffee Maker and Grinder của Gourmia’s. Máy say tích hợp sẽ khiến cho việc nghiền những hạt cà phê yêu thích của mình và chuyển chúng sang máy pha cà phê. Với thời gian được lập trình, màn hình LED và khả năng giữ ấm cho cà phê của bạn lên đến 30 phút, đó là lựa chọn tốt cho một ngày dài mệt mỏi của bạn.

Tất cả những sản phẩm mới của Gourmia đều được kết nối với ứng dụng căn bến di động của công ty Mia. Bạn có thể tải ứng dụng trên Google Play Store và Apple App Store, giúp bạn có thể lập trình cho các trang thiết bị của mình kể cả khi bạn không có nhà. Ứng dụng đó cũng hoạt động với Alexa của Amazon và Google Assistant, như thế bạn có thể thể cài đặt chế độ nấu nướng bằng cách sử dụng giọng nói để ra lệnh. Những trang thiết bị mới của Gourma được mở rộng trên sự lựa chọn của công ty về lĩnh vực internet kết nối thiết bị sẽ được giới thiệu sớm trong năm nay.

multi cook.jpg

Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019