Chia sẻ kinh nghiệm chơi Clash of Clans

trick&treat
3/1/2013 2:2Phản hồi: 21.727
21.727 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào có acc nào thừa ko chơi thì cho em dc ko, bị ban từ hồi xài xmod, mà vẫn thích chơi lại 😃
Yela
Trứng
6 năm
nvt22vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cố cày đi sao cần nhượng mà
tutai22
ĐẠI BÀNG
6 năm
người t thich vậy thôi
yenyen22
ĐẠI BÀNG
6 năm
méo biết chơi
cmyk77
TÍCH CỰC
6 năm
Săp up Hall 12 . Các ae cis quay lại cày không nhỉ. Chờ cập nhật ae chém tý cho vui các thông tin mới. Nghe nói Hall có tesla chíu chíu ....
hoangclick
TÍCH CỰC
6 năm
Bỏ dc gần 2 năm rồi.hic
Hall 12 thì chịu rồi, ko có time cày nổi. 😆
chaobeyeu
TÍCH CỰC
6 năm
Cũng off r , thấy up kq50 vô cày vài ngày full hết lại chán . H rảnh vào dòng lính cho 2 ông bạn trong clan . Cả clan còn 2 ô chơi 😆)
cmyk77
TÍCH CỰC
6 năm
Hall 12 up tất, cày ngon chắc nửa năm mới full.
@cmyk77 Mình nghĩ ko tới đâu bạn nếu bạn cày 8 tiếng 1 ngày có boots
tctrieu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ae cho mk hỏi là combo và mức cup nào là farm dầu hắc tốt nhất cho hall 8 vậy
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tctrieu Giant, 1k8 cup😃. Tôi đoán vậy
@tctrieu Nếu bạn muốn cướp ngon. Thử xả cúp xuống hết cỡ tầm 100 200 nhà hoang rất nhiều. Kinh nghiệm chơi từ open và đã full hall 11. Đang up hall 12
theloi.cdmt
ĐẠI BÀNG
6 năm
ae cho hỏi nâng cấp đại bác thành đại bác nòng kép thì cần Căn cứ thợ xây đại bác nòng kép cấp 4, vậy Căn cứ thợ xây đại bác nòng kép cấp 4 là chỗ nào vậy? cám ơn
@theloi.cdmt Là cái làng mà bạn bấm vào cái thuyền là nó chuyển qua làng mới đó. Nâng cấp cái đại bác kép bên làng mới lên lv 4 là qua làng chính nâng cấp được
@hoangnguyen2505 cám ơn nhiều, thì ra đại bác nòng kép nó mói lv3 hihi
@hoangnguyen2505 cho mình hỏi thêm muốn tăng thêm thợ xây bên làng mới thì chỗ nào? cám ơn
deadjesus
ĐẠI BÀNG
6 năm
em có cái iPad 3 mới hạ xuống 8.4.1.nhưn kho cài được clan ạ,cài xong nó bắt update.nhưn khi vào update nó đòi phải ios 9 trở lên mới cho cài.bác nào có cao kiến gì hướng dẫn e với ạ
tctrieu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cần 1 clan để nương tựa yêu cầu không cao chỉ cần war thường xuyên vs trò hội tốt yên tâm nhất định trên 2k điểm #8URVJC2QP vào xem hồ sơ đi
cmyk77
TÍCH CỰC
6 năm
@tctrieu Bạn vào clan Hanoi có Leader là Lưu Bị nhé. Clan war liên tọi toàn lão già. Kết nối nói bạn CMYK77
orlando38
ĐẠI BÀNG
6 năm
Game này giờ còn thịnh ko nhể? lâu rồi, lúc trước có ku bạn cũng hay chơi cái này, cũng khoảng 2 năm rồi 😔
giờ ai còn chơi nữa :d
cmyk77
TÍCH CỰC
6 năm
@alo_tongdaiday Clan Việt còn đầy ra chém ầm ầm
ujdzaaa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cmyk77 ....cl toàn tên nghiện bia đó hả
cmyk77
TÍCH CỰC
6 năm
Bọn SPC bây giờ đẻ ra các kiểu loost nên cày farm ở 4k cup độ chục trận là full. Full tường rồi mà tụi nó ko mở up tiếp làm vàng ko biết đổ đâu.
ujdzaaa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cmyk77 ?!!! Bỏ chơi lâu rùi, giờ vào sợ nghiền lại game cày kéo
cmyk77
TÍCH CỰC
6 năm
@ujdzaaa Nghiện hay không do mình thôi. cái trò này rành thì chơi bận thì thôi chả mất gì. Coi là giải trí có gì đâu mà ham
Mời Ae vô clan mình đánh Clan War league. Clan: #Live Your Life (#2G0RLGJP). Clan mình level 16, đang ở Master League I.
danheric
TÍCH CỰC
5 năm
Mấy chục con trăng rồi mới log in lại game này. Một thuở đam mê thì ko thể nào quên hẳn đc. Game này cũng giúp kết giao nhiều bạn bè, mặc dù giờ tản mác mọi nơi, ko còn ăn nhậu hội họp như cách đây 2,3 năm trước nhưng dù sao kỉ niệm vẫn là kỉ niệm...

Hall 12 bây giờ thật sự quá mạnh, nhiều combo để hướng tới việc clear trong war, rất nhiều thế đánh khiến tui giờ vào hoa cả mắt, giống như học lại từ đầu. Tuy nhiên có 1 điểm vui là sau 5 năm chơi gián đoạn, cái base cây thông Noel thần thánh đã hoàn tất 80%, đặc biệt thêm đã có trong tay kỉ lục loot khủng đã từng cướp đc.

P/s bác ở trên tui: Tui có đọc tin nhắn của bác. Nhưng hiện tại tui tha phương cầu thực ở 1 clan và đang tập war lại nên chưa thể giao lưu đc nhé. Hẹn bác dịp khác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019