Đã có iOS 11.2 đã sửa lỗi iPhone bị nóng và respring, kích hoạt sạc nhanh cho iPhone X và iPhone 8

Duy Luân
2/12/2017 8:52Phản hồi: 429
429 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cohonkhack
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đệch, sáng có sớm thì bố cháu đã không restore, mất cụ nó hết ảnh chụp của con
@cohonkhack iCloud? OneDrive? Box? Drive? DropBox?.... Sao không dùng cái nào hết vậy?
@Tìm Cupertino Cạnh cái nút restore là nút backup trong itunes đấy bác=))
Mình đang cập nhật cho con iPhone X 256Gb mua 50 triệu của mình, anh em ai có iPhone cũng nên cập nhật đi nhé
@Barbatos Thậm chí còn méo có iPhone xài nữa bác ạ, tưởng tượng chút để tự an ủi mà mấy bác chém ghê thế
@ThietKeWebChuyen-Com Tại thấy cái giá bác nói cắt cổ quá, chém cái giá ấy chứ haha😃
@Barbatos đúng giá đấy chứ ko cắt cổ đâu, lúc mới về x 256gb giá 50 củ, cellphone bán
@ThietKeWebChuyen-Com Bên vn lúc nào bán cũng cắt cổ, nhưng h thấy giá tụt thảm rùi, mấy ông lái bên vn làm giá cho lắm vào. Mà nhớ thời sj thì ip bán dc giá hơn nh, thương lái làm giá cũng thấy ghê. Từ hồi tc lên thì phổ cập ip đến mọi nhà nên giá cũng bớt thốn, có tăng lắm cũng chỉ vài bữa là hạ😃
Hic ai có i phone x thì sướng rồi
Cái này hình như là bản 11.2 beta 6 thì phải.?
vit_conGMC
TÍCH CỰC
6 năm
@tú tầu Là nó chứ là ai
Mọi người ơi cho em hỏi em update mà nó cứ tắt hoài kể cả cắm sạc để update máy lên mà cứ tắt hoài không biết làm sao cả hic hic sr em ngu công nghệ ạ
Đang ở 11.2 beta 6 chả thấy lỗi lầm j cả
Hungtham1980
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vừa lên xong cảm giác máy mượt hơn và ít lag hơn.Phản hồi tốt về bàn phím và camera và cả mạng nữa !đang test tiếp
jackychoang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác nào lên rồi thử xem cài Money Lover có bị lỗi nữa không?
ios giờ không khác gì thời android 2.0, suốt ngày ngóng update để sửa lỗi vặt
chotoi
CAO CẤP
6 năm
@Fan_phong_trào Không có iphone à.
oRecycle
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chotoi Giờ ai mà chẳng có hả bạn từ bác tài xế dọn vệ sinh công cộng cho đến bảo vệ, họ sinh tiểu học....
dauemlam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Fan_phong_trào Like phát. Ngắn gọn đầy đủ
chotoi
CAO CẤP
6 năm
@oRecycle Nhưng có ngươi không có nên tưc tối ghen tị chưi bâng quơ,
oRecycle
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chotoi Ui chèn thì tui đâu có xài đâu nhưng tui nhờ mấy người như chú nên kinh doanh mấy đồ phế liệu này từ hồi 2014 đến giờ sống khỏe ru hà.
futurex125
TÍCH CỰC
6 năm
Quá nguy hiểm! yêu Apple quá đi 😆
Sáng nay bị dính một cú hơi bị cay. Mình cũng nghi nghi dính xung đột phần mềm thế là lọc lọc xóa bớt một số app, trong đó có Money Lover. Và sau đó hết thật =)) Vẫn bực Apple vụ này kinh, respring nhiều đến mức không thể dùng nổi máy
Còn up dài dài, sẽ có bản 11.2.1, 11.2.2,11.2.3... dc up liên tục, nhất ifan rồi.
bo_nhatnam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không bit có ăn theo k nhưng con macbook cũng bị treo luôn 😆))
MrMax
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác cho em hỏi với ạ. Nếu mua sạc không dây 10w thì sạc nhanh có cần thêm cục sạc không ạ?
Mình đang ipx không biết có nên nâng cấp không dùng đang thấy bt.
hóng nhất vụ pin
jqus
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sau khi update lên mấy cái lổi như máy tính, gởi tin nhắn cho 1 ai đó trong danh bạ, widget thời tiết,.. đã sữa xong. Cái mình muốn là cái apple pay cash thì lại ko có (trong khi lúc beta thì có). Hi vọng thứ 2 tới dùng được 😃
willxlazy
TÍCH CỰC
6 năm
ĐHs mình toàn dùng beta, hiện tại đang 11.2 beta 5 hay 6 ấy chả nhớ nữa cứ có bản mới là update thôi nhưng chả bao giờ thấy lỗi gì nhỉ. Mà bản chính thức toàn lỗi hài quá
CRYQH
TÍCH CỰC
6 năm
Hình như chỉ các máy ở 11.1.2 Final mới bị cái lỗi nóng và respring (màn hình bị đen rồi tự văng về màn hình khóa) sao ấy. Các bản 11.1.1 trở về trước và 11.2 all beta ngoại lệ.
😁 Lần này ẩu thật 😆) Thêm vụ root MACOS

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019