Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Đã có iOS11.1 Beta 4 mời anh em tham gia Dev tải về

cuhiep
21/10/2017 1:4Phản hồi: 301
Đã có iOS11.1 Beta 4 mời anh em tham gia Dev tải về
Apple vừa Apple iOS11 bản beta 4 cho những anh em tham gia nhóm dev của họ. Bản iOS này thường chứa đựng những tính năng mới hơn cũng như sửa những lỗi sớm hơn bản mà Apple sẽ phát hành cho mọi người. Anh em phải đăng ký tham gia nhóm dev của Apple mới nhận được thông báo update bản này. Trong link mình gửi bên dưới, bước 2 Duy Luân có hướng đẫn anh em làm sao để đăng ký tham gia nhóm dev của Apple.

https://tinhte.vn/ipad/thao-luan/huong-dan-cai-dat-ios-10-beta-cho-moi-nguoi.2614844/?page=1

Hướng dẫn cài đặt iOS 10 Beta cho mọi người

iOS 10 Beta đã cho mọi người dùng tải về, bạn không cần tài khoản lập trình viên để trải nghiệm phiên bản update mới này. Tất nhiên, beta có nghĩa là sẽ có lỗi nhưng hẳn là nhiều anh em Tinh tế sẽ khoái vọc ngay những cái mới cho sướng mà không cần…
tinhte.vn
301 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bản này có gì hay anh e chia sẻ sớm cho mình lên theo voi
@chavalier lên đi bạn 😁
@cuhiep Đã lên, thấy pin ngon hơn ấy, 5 se nhé các bac
rapper1412
TÍCH CỰC
7 năm
Có gì mới ko nào??? Hay chỉ sửa lỗi thôi
2Gb lận , update gì gớm vậy
Chờ coi sao ? Beta bản này có tính năng nao mới không nhỉ
ngaynaodo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói ko với IOS 11 😔
@zajhn8x ko về được nữa nha bạn, nó unsign rồi h chỉ có nước đợi 11.1 thôi
@cuhiep Bác @cuhiep hay bác nào biết thì cho em hỏi chút. Em có con ip 7plus bị lỗi pin mới lên apple store đổi con mới vì vẫn còn bảo hành.
Trước đó em dùng IOS 11.1 beta 1. Trước khi đổi máy em xoá tư cách làm developer trong mục setting và reset lại máy. Nhưng vẫn còn là bản ios 11.1 beta. khi đổi máy mới thì là ios 11.0.3.
Vấn đề ở đây là em restore from icloud và ko hiểu vì sao máy em lại tự động tải bản ios 11.1 beta 4 (nhưng em chưa install). Trong setting thì ko hề hiện xác minh là developer (dưới mục VPN). Em muốn hỏi là tại sao lại vẫn là developer
và làm cách nào để xoá nó đi. Em cám ơn trước nếu bác nào biết. ^^
@kenje Phạm Do bạn backup lại dữ liệu cho iPhone mớ nên profile nó vẫn còn nhưng ẩn, giờ chỉ có cách bạn restore lại máy và set new iPhone.
gket9x
TÍCH CỰC
7 năm
@ngaynaodo Ơ sao m thấy có mỗi 6s lại về đc nhỷ. Ios11 lỗi nhiều mà hay vang app qua
10.3.3 là đủ đáp ứng nhu cầu r
Cập nhật dày thật. Hơn cả xp huyền thoại
Đang ở bản 11.03 mà pin tụt như tụt quần, ko bằng bản 11.01.
lenhuttrung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@PrisonBreak1908 Bản 11.1 đang beta đâu ra 11.03 bạn? Hay 11.0.3 ???
@lenhuttrung Do bạn đăng kí dev nên chỉ có 11.1 trở lên. Còn người dùng bth vẫn sẽ cập nhật theo lộ trình nên bản mới nhất hiện tại là 11.0.3
@lenhuttrung bản 11.0.3 đó bạn. vào zing nghe đc 2 bài hát đã tải về rồi mà mất 15% pin. Hy vọng bản 11.1 sắp tới fix đc.
DAVIDHUY08
TÍCH CỰC
7 năm
Bản này là GM rồi. Chắc nay mai sẽ có chính thức thôi. Bản này nâng cấp mã mạng lên rồi. Trước nhớ Viettel là 29 nay là 30. Anh em kiểm tra lại giúp xem đúng không. Nếu đúng thì mấy cái sim ghép xài ios11 mệt rồi đây.
Nê Hyếu
TÍCH CỰC
7 năm
Em đã lên lúc 2h30 sáng. Chưa trải nghiệm vì bữa nay note 8 nó dành thiên chức làm vợ của 7+ rồi 😆
Thomas6688
TÍCH CỰC
7 năm
@lehieuws Hqua tôi đi lựa máy in, xong xề đít qua gian Note 8, vọc chơi, có em gái hướng dẫn sd, nói chung là trải nghiệm ban đầu ok lắm kk
cảm giác ifan có vẻ rất hồi hộp, y hệt cảm giác chờ up room mấy cái máy tàu khựa cách đây khoảng 10 năm
Ti Em Ti
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hối hận khi lên ios 11, pin tụt nhanh, máy nóng. Trước xạc ngày 1 lần giờ phải 2 3 lần
Đã thử các bản 11.0 11.1 dev các kiểu
Khuyên ae đang ở ios 10 khoan hẵng lên, đợi bản ổn định rồi hẵng lên
Đang kéo bằng IDM. Beta 3 thấy không ngon bằng beta 2. Không biết 4 thế nào?
tuxedo075
TÍCH CỰC
7 năm
Có gì mới không nhỉ. Đang ở 11.1 b3 cũng thấy hài lòng rồi. Ko bị lỗi lặt vặt như 11.0.3 nữa. Có đa nhiệm cạnh màn,3d touch mượt như hồi ios 10

Sent from my iPhone using Tapatalk
ROBOT_3M
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuxedo075 Pin ngon nữa là ok bác nhỉ. H hóng cải thiện pin. 😃
vubang
TÍCH CỰC
7 năm
Sửa lỗi nhanh gớm, sửa pin phồng như vầy có phải tốt hơn không.
sonvnvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
11.0.3 hay bị lỗi đơ cảm ứng khí có cuộc gọi đến, mình sài iphone 6 +, có ai bị giông mình không?
Tôi đã hoàn toàn thất vọng, Apple bây giờ sao vậy toàn lỗi và lỗi, Xin hãy trả lại Apple của tôi lúc 3 năm về trước.
king fox
TÍCH CỰC
7 năm
Pin ít hao thì lên. Chứ pin ko nổi 1 ngày nản.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019