Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

HacBook: chiếc HP EliteBook được cài sẵn OS X, cấu hình như Mac 2013, giá từ 329$

Duy Luân
29/8/2016 22:28Phản hồi: 175
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ku.linh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ai biết tên driver vân tay con elitebook của HP thì bảo em với 😁
@dzlinh812 HÌnh như win 10 tự nhận đc mà
Người lại mua MAC cài Windows
mrd213
CAO CẤP
8 năm
HP dong này thì bền khỏi nói rồi, nhưng đang quen nhìn macos trên các máy mỏng giờ nhìn e này ko thấy hứng lắm, được cái rẻ 😃
_ Ở cty cũ có 1 đống máy elitebook loại này vứt lăn lóc : | có khi bảo mấy lão bên đấy vọc thử xem có chạy nổi ko = ))
CoffeeOwl
ĐẠI BÀNG
8 năm
nếu hỏi bao nhiêu tiền một ký thì máy này quá rẻ!
vvd214
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dùng Win quen rồi, chuyển sang Mac thời gian đầu ko quen, dùng thời gian quen rồi ko muốn chuyển lại Win.
Mình muốn cài macOs cho HP EliteBook 8470w.
Pro chỉ cách cài giúp với.
Mình cảm ơn😃
vythanh
CAO CẤP
8 năm
@hocnvfee @kungfu9
VioletSumer
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vythanh ban phai lưu hết dữ lieu ra bên ngoài và điều quan trọng nhất đó là kiên nhẫn, vì cài hackintosh rất nhiều lỗi
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
tóm là chỉ là cài mac bằng hackintosh trên con máy cũ đời cũ rồi rao bán là hackbook😕....đúng là vô vị và xàm hết chỗ nói;)....bác nào cần cài đầy đủ kext qua em cài rẻ 300k cho:p

Dùng macbook cốt hay ở phần cứng quá hoàn hảo>>>cho trải nghiệm sử dụng tuyệt vời....
như trackpad vô đối, màn hình chân thực, thời lượng pin cực cực trâu..v.v
Máy hiệu DY ... ngon rồi hehe
mua máy chạy win mặc định xong Hackintosh và cái Boot Camp để chạy song song thêm win. hahaa.
đính chính ko phải hp nhé, hp chỉ chạy win, đây là laptop hiệu dy.
Cháu nó đang dùng con này đợi leak link bản hackintool này là chơi thôi
@Duy Luân HacBook chứ đâu phải HackBook anh @@
LuxiTD
TÍCH CỰC
8 năm
OK, đã từng dùng con HP Probook 4230s cài full OS X Yosemite, dual boost với win 8, chỉ có iMessage và Facetime đòi hỏi ID của Mac xịn mới dùng được. Các dòng elite và probook tương thích tốt với OS X
trời ơi giấc mơ thời đại học của tui 😔
khanhhn2
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho em hỏi tí. Cấu hình elitbook 8570 8770 các thứ sao vẫn dùng HDD mà nó không thay SDD hả các bác
VioletSumer
ĐẠI BÀNG
8 năm
cái này hackintosh mà. Trước có cài mac os lên hp2560p. Nếu ko dung imes và facetime thì cũng ok
CÓ vẻ hơi dày và cục mịch
n3.9592
TÍCH CỰC
8 năm
Mấy Ái Phan hết tự sướng câu cửa miệng :Máy Mac cài được Win . nhưng Máy win thì không cài được Mac
nếu máy của các hãng khác mà cài được Os X ngon lành thì máy MAC của Apple hít khói về tốc độ vì cấu hình thấp hơn nhiều
htanh034
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ptvd1994 người ta cài ầm ầm đó thôi @insanelymac
Little Chick
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ptvd1994 Công nhận 😆 Thử cài hackintosh cho đủ các loại máy từ core i3 đến core i7 rồi benchmark máy hackintosh gần cấu hình với macbook xịn bao giờ máy hack cũng cao hơn =]]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019