Hội Iphone 4 "tiếp tục đắp chăn"

bachhuy
26/2/2011 14:5Phản hồi: 8.604
8.604 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

E thấy các bác trở thành những tiến sĩ nói nhàm nói nhảm, trở thành những kỹ sư phân tích, và thêm nữa các bác kiêm luôn đoán mò và đặc biệt là giáo sư rãnh rồi. Các bác vào đây không phải chia sẻ thông tin cho nhau mà chỉ muốn mình là người giỏi hơn người. Như 1 cái chợ buôn bán như một cái khu vô văn hóa. 1 người nhịn nhau 1 tiếng có sao đâu, toàn a hùng núp không thì cũng nói
sao bây h bác mở miệng rồi đấy,vậy bác có đóng gop gì ko?bác ko nói ko ai khen bác bị câm đâu,1 khi bác mở miệng ra bác cũng giống như tụi này thôi,vậy nhé
discodisco
ĐẠI BÀNG
13 năm
chúa vừa giáng thế Oh my god , SJ phải vể hưu roài :playfull::dance::dance::dance:
Rồi. Tới nữa. Lại ẩu đả nhau bằng từ ngữ nữa rồi.
@những ai chửi người khác ngu: Chửi người khác ngu không làm mình khôn ra đâu.
------------------------------
Muốn tranh luận thì hãy tranh luận 1 cách tế nhị thôi, lớn cả rồi. Sao phải lôi nhau ra nhục mạ vậy? Còn ai không vừa ý ai thì ráng làm thinh, khi mình đáp lại thì ít nhiều gì cũng cảm thấy khó chịu. Nói mà không ai đáp thì tự người ta ngừng thôi.
Usher
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình thấy tội nghiệp Mod quá, thôi anh em hãy dừng đấu khẩu, vì niềm đam mê mà hóa thành thế này thật là ko đc đẹp chút nào.
ông thấy hwa ông thanx thằng zenplaza làm gì để nó làm tới nói xàm tới hnay,chính ông cũng góp công sách động đấu khẩu chứ ai
Không được đẹp,toàn người có học, có văn hóa.cứ thử để nó chửi 1 lần xem có nóng máu rồi đáp lại không.toàn giả tạo,đạo đức bốc mùi
Mí anh cho e hỏi, down phần mềm và game trực típ trên ip bằng appstorevn ah cứ down gần xong là nó bị fail. Bik là đường truyền có vấn đề, nhưng cứ như thế mà down lại thì mắc công wa. Có cách nào mình redownload lại dc hem....?
mình xài appstorevn down bt,nhưng khi nâng lên 4.3.1 hay bị fail,bạn xài fw gì
dẹp cái top này lại đc rồi, chỉ giỏi cãi vã , chửi bậy, lý sự vô văn hóa, nói toàn đâu đâu, kiếm chuyện spam nhảm, có đc câu nào tích cực vào chủ đề chính đâu
1 đóng góp rất lớn cho chủ đề chính
Mình xài firmware 4.1, down mí game HD tới 95% thì fail, ức dễ sợ, hix. Từ đó h xài appstorevn down dc Asphalt 6 với Infinity Blade là thấy gud.
Không bik có cách nào cho mình redownload ko ta, ko thì ủn công chờ đợi lắm.
down 1 cái hoặc 2 cái củng lúc thôi,down 3 cái cùng lúc nó chịu ko nổi khi mà mạng cùi nữa nó sẽ bị văng ra khỏi appstorevn
@ ten_ten3331 : mình còn 1 IP 4 32gb 4.2.1 hàng nguyên chất,thậm chí còn nguyên trong box...va cái bao nylong bên ngoài cái box mình còn chưa xé ra nửa...chứ đừng nói chi đến cái seal...mình để lại cho bác 750usd bằng giá mình mua bên Mỹ...cần thì alo mình 0933355528 Duy
tình yêu với iphone của nhiều bác, trong đó có mình giống như si mê một cô gái, với mấy bác đang đợi tool thì là tình đơn phương, vậy mà thằng Zenplaza nó coi mình là cha người ta, cấm cản tình yêu, lúc đầu nói xài gevey sim sau đó nói thà mua phone world chứ không mua tool lock, nâng bản thân hạ người khác xuống, vô liêm sĩ không gì bằng. Mình thấy MOD nên ban những người như vậy để làm gương và trong sạch diễn đàn....!
vietnamx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vẫn chưa có tool à pà con ... bùn thế :unsure:
80014475
ĐẠI BÀNG
13 năm
mất pác lại thích cãi nhau thế!
cho tool thui
hwa mấy bác vào chém thì topic đâu có lên page nhìu như vậy,haiz,1 mình tui chém nó cứ làm tới,hwa có boybidiec vào vs mod nhắc nhở ko là cãi lộn tới sáng,sr a e nhé,mình chẳng mún chửi tý nào,nhưng a e hãy hỉu và thông cảm giùm,tool thì cứ bi treo vô thời hạn,nãn và bức xúc lắm rồi,gặp mấy thằng ko ra ji cứ vào nói xàm như thằng zenplaza đã vậy nó sỉ nhục cả hội mình mua hàng lock chẳng khác gì mua hàng ăn cắp,hàng lừa đảo,các bác xem nhịn dc ko?mình đâu phải thằng bại não hay vật vô tri mà im lặng dc,em đã nc vs bachhuy về topic của mình,bác ấy cũng mun close topic này lắm rồi,nhưng vì theo cảm tính là tool gần sắp có,nên bác ấy tạm thời để lại,nếu tool vẫn ko ra bác ấy sẽ tao topic mới....!

---------- Post added at 10:27 AM ---------- Previous post was at 10:19 AM ----------

bác xem nội quy nhé,ko dc buôn bán ở đây,wa raovat nha bác
hiẹn tại em đã mua Gevey sim, như vậy là 2 ip4, 1 con 16G 1.59 và 1 con 32G + GV Sim. Không hề mong muốn kết cục này.
GV Sim em mua 500K, về tự nắp, BH trách nhiệm, chưa hề thử bao h nhưng thấy cái Sim này ngon, có 2 túi riêng biệt đựng Sim và khay, làm phát lên sóng liền.
Vui thì cũng vui nhưg vẫn chán vì chưa có tool
tin vui sáng nay ko bik thật ko nhưng chính phủ Mỹ còn hợp tác vs hacker bẻ khóa iphone nè,tin thật trên zing.vn>>>>>> http://www.zing.vn/news/mobile/hot-bac-nho-nghe-be-khoa-iphone/a112040.html
Chính phủ sao lại hợp tác với hacker để bẻ khoá IP đc bác 😁 Báo nó đăng việc kiếm tiền = cách bẻ khoá IP - việc bẻ khoá IP đc luật pháp Mỹ công nhận là hợp pháp :D HỢp Pháp Hoá đó mà :D thế thì mấy ông hack mới ko sợ bị Apple kiện :D
thì em nói vậy bác còn ko chịu nữa,nếu như bên Mỹ mà cho hợp pháp vụ này sẽ có nhìu hacker nhảy vào cuộc chiến unlock chứ ko chỉ riêng 1 mình dev team,sau này a e có đắp chăn iphone5,6,7... cũng ko mất nhìu time chờ như bây h
Cái này là jailbreak thui. Phải chi được unlock hợp pháp luôn hay biết mấy :giggle: .
Đợi tiếp thôi.
lâu rùi mới thấy chị kimdung231 online,cho em xin nick yh đi,em ở sài gòn mà pà chị cứ làm như em ăn thịt hẻm bằng,xin từ hồi page mới 10x...
mặc dù đã mua sim unlock nhưng hum nào em cũng vào hội xem tình hình😁 chúc các bác đc tung chăn sớm nhé 😃 tia nắng ớ phía cuối đg` hầm
"Tia nắng ở cuối đường hầm , chính là ánh đèn của đầu máy tàu hỏa đang lao tới " kekeke , ko thấy 1 lời hứa hẹn chính xác nào từ DEV thì biết chờ đợi tới chừng nào bi giờ hic hic
Cả JB với Unlock IP đều đc chính phủ Mỹ công nhận là hợp pháp từ giữa năm 2010 mà.
P/s: Mod tinhte hiền nhỉ. Mấy đứa nhảy vào sủa ầm ĩ mà e ko thấy mod sử lý gì cả. Bên Heaveniphone sử lý rất nhanh 😁
sonitbr
ĐẠI BÀNG
13 năm
hàng clock cũng phải mua chứ có lấy không của ai đâu mà bảo ràng ăn cắp hả ku. láo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019