Hướng dẫn cài đặt file ipa cho các máy chưa jailbreak sử dụng 3uTools

3uTools
21/3/2017 2:52Phản hồi: 22
Hướng dẫn cài đặt file ipa cho các máy chưa jailbreak sử dụng 3uTools
Nếu bạn đã download các file Ipa của các ứng dụng bạn cần trên máy tính của mình, bạn có thể dễ dàng cài đặt từng ứng dụng này sử dụng 3uTools mà không cần phải mua những ứng dụng đó từ Itunes.

Các bước:

1. Chạy 3uTools, và kết nối Iphone vào máy tính của các bạn qua cáp USB.

2. Bấm vào iDevice(Thiết bị) → Apps (Các Ứng Dụng) ở bên trái. Tại đây bạn có thể nhìn thấy các ứng dụng mà bạn đã cài đặt trên máy của mình.

3. Bấm vào import & install (nhập và cài đặt) file ipa hoặc kéo thả file.ipa vào ứng dụng 3uTools để cài đặt.

4. Sau đó các ứng dụng này sẽ đc cài đặt lên máy của các bạn.

5. Sau khi các ứng dụng được cài đặt xong thì bạn có thể sử dụng chúng trên thiết bị iDevice của mình.

22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duclongtcd
ĐẠI BÀNG
7 năm
cài xong thì có hack được data game ko ad, minh dùng ios 10.2 chưa JB
Cài xong có dùng vĩnh viễn không bác?
3uTools
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anxongjong Bạn có ý gì?
Cài xong có dùng vĩnh viễn không bác?
3uTools
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anxongjong Yes,
Mời bạn tham gia group facebook của chúng tôi để tiện thảo luận và cập nhật những thông tin mới nhất! https://www.facebook.com/groups/3uTools/?fref=ts

facebook.com

Hãy đăng nhập Facebook để bắt đầu chia sẻ và kết nối với bạn bè, gia đình và những người bạn biết.
facebook.com
chắc cũng 7 ngày hết hạn như cydia impactor thôi.
zậy là không rùi 🆒
sao mình không cài được appvn vậy bạn
3uTools
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anhtuanmx1997 Mời bạn tham gia group facebook của chúng tôi để tiện thảo luận và cập nhật những thông tin mới nhất! https://www.facebook.com/groups/3uTools/?fref=ts
3uTools for Mac OS ????
3uTools
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khoailangsung0 Thank youfor care, we'll consider 3uTools for Mac later.
Thế cái mach_portal được không nhỉ 3u, mình đỡ phải dùng impactor.
@anhlavodoi1103 Yalu102 cài vào iphone đc nhưng ko jail đc iphone 7 nhé bác. Chứ pgyer với ftios cài thẳng trên web qua phần mềm làm j. Hay yalu của 3u đc cho 7 rồi thì mình chưa thử nhưng phiên bản trước chưa đc, h đoán là vẫn chưa đc.
@thaisonoffice dùng bản
mach_portal
beta 3 của yalu thui nêu máy bạn 10.1 với 10.1.1 nha còn lại 7 chưa JB được :| https://yalu.qwertyoruiop.com/ còn bạn đang ý định 10.2 thì ko JB được :| còn 3utool cài
mach_portal cũng giống như cài cydia impator thui bạn chỉ có điều tải khoản này được 3u tạo bạn cần ko phải nhập ID còn với pgyer với ftios thì khi hệt hạn chứng chỉ tải khoản dev của lập trình viên cũng bung nếu họ ko gia hạn tiếp 😁 mỗi năm 99 đô còn muốn vĩnh viễn trừ có vụ hồi xưa pangu JB 9.2 đến 9.3.3 họ vượt qua kiểm tra app của apple được lên đấy dù họ có hạ app ra danh sách những đã tải app mà vẫn giữ file ipa họ cần xác nhận ID đã tải có thể dùng vĩnh viễn :D qua vụ đấy chắc apple đã làm chặt hơn :D
@anhlavodoi1103 Thì mình 10.1.1 iphone 7 đây mà trước h cài mach-portal bằng 3u các kiểu có đc đâu. Nó báo lỗi cái j appsync ấy. Nói chung là 3u với frios, pp chưa jail đc iphone 7 10.1.1 thời điểm này.
@thaisonoffice nếu vẫn chưa dùng tạm Cydia impator hai là lên google tìm cách cài qua tweak cydia extender này 😁 hỗ trợ cho ios 10 thui :D
Cái này thấy cũng hay trong lúc itools đã đòi key.Vẫn chưa có tool này cho mac ??? Tôi có back up app wiki offline + document đã mua in app purchase nhưng chỉ cài được app thôi không cài được dữ liệu đã mua.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019