#IFA18 - Trên tay pin di động USBEPOWER Fusion mini: nhỏ như thỏi son, 3000mAh

cuhiep
4/9/2018 19:42Phản hồi: 157
#IFA18 - Trên tay pin di động USBEPOWER Fusion mini: nhỏ như thỏi son, 3000mAh
Cục pin này phù hợp với chị em dùng iPhone X hay iPhone không plus. Nó sẽ cứu chị em khi đến khoảng trưa trưa hay chiều chiều điện thoại hết pin, rất nhỏ gọn và còn có sẵn đầu USB-A để sạc cho nó, đầu Lightning để sạc cho iPhone (có theo chuẩn MFI của Apple). Thiết kế độc đáo giúp cho Fusion mini nhìn rất gọn gàng khi sử dụng cũng như khi gấp vào. USBEPOWER là công ty làm phụ kiện củ sạc và pin di động của Pháp, họ có nhiều sản phẩm chức năng thì tương tự các công ty như Anker, Energizer nhưng thiết kế và hoàn thiện tốt hơn nhiều.

USBEPower cũng làm các phiên bản có cổng MicroUSB và USB-C cho các thiết bị Android nữa.

USBEPower-13.jpg USBEPower-14.jpg USBEPower-12.jpg USBEPower-11.jpg USBEPower-9.jpg
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dung lượng pin thấp.
@Thien Quoc nửa cục là sống qua được 1 buổi rồi
@thinh060903 cầm thỏi son đi sạc 1 lần là được rồi 😆
muốn dùng nhiều cho đi chơi xa thì bạn mua cục to 😁
@thinh060903 Bé như cái thỏi son đòi dung lượng 20k mah hả thanh niên?
@nguyen vanvannguyen Không dành cho iphone plus nhé😃.
Dùng khẩn cấp có vẻ hay ấy chứ
@HCproboy Chưa chắc bạn à, thời buổi này thì cái gì cũng có thể xảy ra.
@Vuducanh0909 làm được nó làm rồi
@HCproboy Hãng khác chứ ko bản thân nó bạn, chứ làm được đương nhiên nó làm rô.
@Vuducanh0909 có hãng nào làm được?
Nhìn thì đc gọn đấy mà pin chán quá thôi cứ xiaomi hay anker cho lành 😁
@sharinran141 Con này thiên về nhỏ gọn là chính mà bác,, pin chỉ là phụ thôi :v
@phồng tép2 Thì thế kiểu như mang theo xài chữa cháy khi cần 😁
dành cho dân văn phòng xài điện thoại đúng nghĩa cái điện thoại và thi thoảng xài vài chức năng của smartphone thôi.
@Huylequang2910 sale ah ? chắc là sale bán kem tẩy trắng da hay cò đất này nọ ms hay dùng phone nhiều chứ sale đàng hoàn gtra3 lời email đính kèm tài liệu báo giá tùm lum các kiểu mà làm bằng đt chắc công việc chậm đi 96 lần.
còn về phần Sup nhớ cty cũ có bà trưởng phòng có tính hay xem email trên đt , bả đọc xong cũng vào outlook trên máy tính để rep 😃) nhiều khi thói quen( ko tốt) khó bỏ
hiepmu
CAO CẤP
6 năm
@alakazam1994 Mình có sở thích là liếc trộm mấy người cắm đầu vô đt xem nó làm cái gì, đa số thấy lướt FB, Zalo hoặc game, còn làm việc thì lâu lâu được 1 người đọc e-mail 😁 Giờ vào quán cafe mình thấy hiếm người nào ngồi ún cafe thuần túy chuyện trò với nhau, toàn cắm đầu vô cái đt, thậm chí nhan nhản những cặp đôi yêu nhau, ngồi đối diện nhưng mỗi đứa nhìn vào cái đt của mình, vậy thì đi hẹn hò làm cái dell gì nữa :eek:
white_3n
TÍCH CỰC
6 năm
@hiepmu Đúng rồi bác. Em với người yêu đi cafe hay đi ăn thì cất điện thoại. Nếu có dùng điện thoại thì chỉ mở cái gì đó lên chơi hay xem chung với nhau thôi. Tuyệt đối ko dùng vào mục đích riêng. Giờ thấy trai gái ra đường hẹn hò éo gì toàn thể loại vô 2 đứa ôm 2 cái máy nhắn tin, lướt FB ( chắc vì chưa gạ chịch được nên đành thế :") ). Cuộc sống công nghệ hóa quá chẳng còn gì vui
@palmtj27 Càng nói càng hiểu 😁
traiminot
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhạt thật hết bài hay để viết rồi ah
@traiminot đọc tiêu đề tưởng bé như thỏi son thật, ngờ đâu to như của bọn châu Phi vậy 😃
trungking
TÍCH CỰC
6 năm
@Hoang_HaoMinh chuẩn cmnr =))
@Hoang_HaoMinh Ấy ấy chết, bé hơn của bọn châu phi chứ.
@Hoang_HaoMinh Son của voi ma mút nhé, ad viết thiếu thôi
Nhược điểm của em nó là ngày nào cũng phải xoặc niếu xoài
@bomy Mình thấy sạc nhanh không quan trọng bằng hiệu suất, xác định 20k mah là qua đêm rồi 😁
bomy
CAO CẤP
6 năm
@Huylequang2910 Sạc nhanh là nhanh ở cổng ra đó bác. Sạc cho cái đt ko nhanh dc
@bomy Vậy là bạn dùng các dòng đời sau của xiaomi rồi. Có sạc nhanh thì có hao hụt là chuẩn rồi bác
@vietnew2128 Cầm cái đt r thêm cục dự phòng m thấy k ổn, cục nhỏ treo lủng lẳng thì kì cục, cầm trên tay thì giảm trải nghiệm, chỉ có để trên bàn, mà để trên bàn mang cục to cho rồi. Cục 20k cho những chuyến đi xa còn ở gần chấp nhận làm người nhện.
DrSt3in
ĐẠI BÀNG
6 năm
Về VN sẽ mua 1 cái cho vk xài
Ngoc7621
TÍCH CỰC
6 năm
thích nhỉ mà không biết ở đâu bán
@Ngoc7621 Mới giới thiệu mà bác.
Bác thích nhỏ gọn thì mua cục Anker gì đó 5000 ấy, bé tầm thỏi kẹo Anbelibe thôi (không nhớ chính xác tên loại kẹo đó :v)
To hơn chứ có bằng đâu.
Đã chơi pin dự phòng mà sài mấy loại này thêm chật chỗ. 3K thì thực tế tầm 2K. Sạc đủ thấm vào đâu. Mà giá cũng không rẻ, diện tích cũng không nhỏ.
it001
ĐẠI BÀNG
6 năm
@TakaVainglory M cũng thấy giống bạn, quả thật như vậy ko đủ
@TakaVainglory 3k còn sạc được vào máy hao đi cũng tầm 1k cmnr
chienphamk58
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thà bỏ phần cáp sạc đi, làm nhỏ bằng thỏi son thì còn suy nghĩ
@chienphamk58 Cái cáp này ngắn, sạc điện thoại có thể cầm luôn cho tiện. Cũng được mà 😆
@songoku_1206 Bạn cầm thử rồi sẽ thấy bất tiện.
@vrthanh em vẫn đang xài cáp Anker 30cm đây bác 😁
Người việt nam có truyền thống văn hóa đi lại là dùng phương tiện xe gắn máy. Một loại hình di chuyển cực kỳ linh hoạt và không gây tắc đường như ô tô. Vậy tại sao không phát triển thiết bị sạc điện thoại cho xe máy. Lấy nguồn năng lượng điện từ xe máy có phải là tiện ích vô cùng không nào. Xe máy có thể sạc bất kỳ chiếc điện thoại nào dù dung lượng pin lớn bao nhiêu chăng nữa. Cái thỏi dạc này dung lượng pin quá ít và bất tiện cho những lần sạc.
@Emranhieulam1990 Em đang đi con Brixton (xe tay côn 125cc) cũng có sạc điện thoại gần chỗ tay lái.
NVX cũng có. Gặp mấy con rồi nhưng không nhớ tên lắm. Nói chung k phải là hiếm đâu bác.
@songoku_1206 Vậy hả..sao dream của mình họ ko tích hợp công nghệ nhận diện pin sạc vào nhỉ?
@Emranhieulam1990 có xe máy có cổng USB cắm sạc điện thoại mà
bạn chọn đúng loại mà mua 😆
còn thích xài thì chế mà xài 😁
@Emranhieulam1990 mấy ông grab chế cổng sạc suốt,, nhưng điện thế nó ra k ổn định,, dùng lâu hỏng pin
nierec
TÍCH CỰC
6 năm
Mang về vài cục tặng ae đi, admin!
Rất thích các món đồ nhỏ gọn thế này, nhưng lại ko muốn mua.haha
có mỗi 3000mAh thì sạc cho điện thoại lần nào là hết lần đó, làm tới 4 cái đèn báo chi cho thừa thãi quá vậy
@illusion N fiction Sạc tai nghe, smartwatch... vó phải pin dự phòng là phải sạc cho điện thoại đâu?
navyblue7
ĐẠI BÀNG
6 năm
@illusion N fiction Mua con này đúng là phí tiền
Hoanhdungcan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ko thấy giá bán @cuhiep
@HCproboy Cục pin 3000mAh của Anker (Astro Mini) đúng nghĩa nhỏ như thỏi son mà giá có hơn 600k thôi
@nịnastorm pin nhỏ thì các hãng khác cũng có, nhưng cục này cảu Fusion thì nhìn khá đẹp, có dây cáp đi kèm
@HCproboy Không đáng tiền, nhỏ được bao nhiêu đâu mà đắt quá
@Lý Văn Dũng AT 😆)
cccccc6
TÍCH CỰC
6 năm
Có thêm rung mạnh nữa thì bán chạy như tôm tươi
athonl
TÍCH CỰC
6 năm
@songoku_1206 Hay chớ.
@cccccc6 Rung bằng cái này nổ sml à bác
@nịnastorm đệch bác nói nghe mông lung vãi,, có khi phải về kiểm tra lại ny mình xem có thỏi son lạ nào k
@nịnastorm hahaha, nghe mông lung như một trò đùa, kể ra thì các chị em dễ ngụy trang, còn các anh em khó giấu quá 😁
Dung lượng pin thấp thế ???
@Huy Tường Bùi sạc iPhone, dành cho nữ thì ít vậy thôi
@HCproboy Nư dùng nhiều,, sao dành cho nữ lại ít hả bác?
@phồng tép2 nhỏ như thỏi son, bỏ túi xách bé bé okie
nữ game ít thì cần ít vậy thôi
@HCproboy này là cái dùi cui rồi chứ son gì nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019