[iOS Beta] Đã có iOS 13.1 Beta 3, mời anh em tải về

NGUYỄN NAM SL
29/10/2015 10:27Phản hồi: 26.472
26.472 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em chào các tiền bối. Chả là em mới qua ios trải nghiệm đc nửa năm nên còn gà quá , cũng ko chịu khó vọc vạch như lúc dùng android. Có nhiều cái em chưa biết và chưa hiểu mong các huynh chỉ giáo .
Em mua máy nó ở bản 9.3.4 và đến bây giờ vẫn thế , xin hỏi các huynh em có nên lên tiếp ko và em thấy các anh nói 10.3 beta betu gì đó mà sao máy em nó chỉ báo up 10.2.1 nhỉ. Và nếu lên thì em nên ấn luôn vào phần cập nhật trên hệ thông máy ạ ? . Các a chỉ e thì hạn chế dùng english nhé.
Còn nữa là máy e hiện tại ko sao cả. Ở 9.3 rất mượt , có mỗi cái em thấy khó chịu là em cắm sạc qua đêm , nửa đêm nó đầy thì nó kêu cái tiếng khó chịu lắm , xong tỉnh dậy rút sạc ra thì k ngủ đc nữa , k dám cắm qua đêm luôn. Còn nhiều điều muốn hỏi lắm nhưng tạm thời quên rồi ạ.
Em 6s Plus 64
Em 6s Plus 64
@aloneCOC Nhiều người muốn ở lại 9.3 đó bạn! Pin sài ok hơn 10.x! Muốn trải nghiệm thì lên 10.x! Muốn sài lâu thì cứ để 9.x! Một khi lên 10.x là ko về lại dx đâu!
@aloneCOC Ở nguyên IOS 9 đi bạn
@aloneCOC Nên ở lại 9 đừng lên 10, muốn lên 10 chờ time ngắn nửa 10.3 final ra coi ntn rồi lên chưa muộn
newway
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bản beta 7 này vừa lỗi âm thanh phát qua linghtning vừa lỗi ko xoá đc ứng dụng. Nhanh ra beta8 vs final cái
hung160990
ĐẠI BÀNG
7 năm
@newway Sao mình vẫn xoá dc bình thường mag
có mà đk sao lưu 10.3 về ko khôi phục đk 10.2.1 bản đó nhé máy trắng luôn . Vừa hôm qua khôi phục về 10.2.1 nhé mất hết
Có bác nào cài 10.3 beta 7 trên IP 7 chưa?? em cài từ beta 6 đến giờ là 7 mà cứ khởi động lai lên logo táo là tắt 😔 Cài đi cài lại vẫn thế, cài từ OTA và restore trên itunes cũng vậy.
@thanhth1977 Em vừa update qua itunes chứ không restore, thấy bình thường. Đang dùng thấy ngon quá 😆))
laodao113
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dangkhoa_2808 up qa itunes lên beta kiểu gì bác. xin thọ giáo
@laodao113 vào đây tải bản iOS: https://www.theiphonewiki.com/wiki/Beta_Firmware/iPhone/10.x
xong mở itunes lên
+ muốn update thì bấm shift + click chuột vào update
+ muốn restore hoàn toàn thì shift + click chuột restore
@dangkhoa_2808 Em pó tay rùi các bác ợ, không thể nào restore hay update đc, cứ khởi động lại là tắt ngấm --> lại phải về 10.2.1 Híc
bác đưa về DFU chạy xem chắc k sao đâu @thanhth1977
@linhkienxin DFU vẫn sập bác ạ, con của em bản Anh đen nhám B/A
6s thì ios 10 cũng rất mượt và cũng tận dụng dc công nghệ mới, vì thế bạn có lên cũng chả việc gì phải lo lắng
Chủ yếu máy lock thì không nên lên
truemano
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nút home ID touch đã thông minh hơn, chỉ cần quẹt 1 cái nút home là thoát app đang mở và về màn hình chính, không cần nhấn nữa. Xem đoạn 2p18s video sau:
babybo1234
TÍCH CỰC
7 năm
@truemano Bác này hoang tưởng à 😆
truemano
ĐẠI BÀNG
7 năm
@babybo1234 Có gì mà hoang tưởng? Ông jailbreak ios trên ip5s trở đi bao giờ chưa? Ai cũng biết nhiều tính năng mới trên ios10 được Apple tiếp thu từ cộng đồng jailbreak. Vấn đề là họ đưa vào sớm hay muộn thôi.
babybo1234
TÍCH CỰC
7 năm
@truemano Vấn đề là vẫn phải nhấn nhé =)). Sớm hay muộn thì chưa biết nhưng từ ios 8 đến h và chắc chắn ios 10 cũng k có luôn, ok? Xem cái clip cũng xem k kĩ!
zukeny123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@babybo1234 Chuẩn ông bác 😆) nó dùng trên iphone 7- 7 plus thì nó nhấn nhìn nhẹ hơn nên cảm giác là vuốt, mấy bác trên mơ hơi xa 😃))
appleKil
TÍCH CỰC
7 năm
Muốn ổn định thì cứ dfu Itunes
E máy 5s đang ở 9.3.5 liệu có lên dc 10.3.7 bêta ko .mới dùng ios mong xác huynh đệ hướng dẫn.
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quochung240283 Ở yên nhé ko nên lên, 9 ngon rồi
@lengoctienth nên lên thì đúng hơn chứ..😁
@quochung240283 Mình nghĩ từ 6s trở lên thì lên đc, còn 6 trở xuống thì cứ ở lại 9 cho lành, cảm biến vân tay của 5s ko nhạy bằng 6s nên mở khoá khó chịu lắm
@quochung240283 Mình nghĩ từ 6s trở lên thì lên đc, còn 6 trở xuống thì cứ ở lại 9 cho lành, cảm biến vân tay của 5s ko nhạy bằng 6s nên mở khoá khó chịu lắm
zethero123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quochung240283 Có người yêu rồi mà ngọc trinh cho phang thì có phang không
Các bạn cho mình hỏi là mình đang ở ios 10.2.1 h muốn lên 10.3 beta 4 mà ko lên 10.3 beta 7 được ko ạ . Dậy mình với ạ
namlunxanh12
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Gió9x dc bạn nhé, bạn tải 10.3 beta 4 đúng dòng máy r restore bằng itunes là xong
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
Iphone 7 mà bây h có jb thì chắc cài mỗi icleaner tắt demon vs dọn rác thôi chứ tính năng có gần đủ rồi
lengoctienth
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cập nhật lỗi beta 7 mới trên 5s thoát đa nhiêm trong 1 app về màn hình chính thì dính treo đa nhiệm nhấn home về màn hình chính thì thoát dc ung dung....
Mình nâng cấp lên 10.3 beta 7 khi vào ứng dụng có tiếng kêu xèo xèo như kiểu đài FM í, phải khởi động lại máy mới trở về bình thường, có ai máy ip bị như thế không
ngoctanhy89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Liệu đêm nay có ra final k nhỉ??
Dhs dạo này 6s plus pin tụt nhanh vđ
BẢn beta 7 đúng bựa pin yếu mà antutu thì thấp điểm shit. Về lại beta 4 thui
zukeny123
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xuống được beta 4 k mng ơi
vietcad.77
TÍCH CỰC
7 năm
@zukeny123 Beta 1 còn về được nữa là beta 4. mới về beta 3 sáng nay vì Beta 7 tụt pin và lỗi trạng thái.
zukeny123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vietcad.77 Bản beta nào ổn định nhất vậy đại ca
@vietcad.77 Vẫn ok trên con 7 mình đang dùng...ko biết trên model khác thế nào 😃
atulaphan
TÍCH CỰC
7 năm
@vietcad.77 nên up beta 3 hay 4 bạn?
vietcad.77
TÍCH CỰC
7 năm
@atulaphan Beta 4 hoặc beta 6
saobang1102
ĐẠI BÀNG
7 năm
bác nào 6s plus lên 10.3 beta 7 chưa ạ...ko hiểu sao Pin của e dạo này xuống quá...10.2.1 pin đc có 6h30-7h thôi....tầm từ 97% xuống 11% dùng đc gần 7h...đuối quá....Pin sạc 200 lần....
Ai 6s plus lên 10.3 beta7 rùi cho e xin ít đánh giá với.....
nmchien123
ĐẠI BÀNG
7 năm
Beta nào ngon nhất hả các bác? =)))
zukeny123
ĐẠI BÀNG
7 năm
trong mấy bản beta thì beta mấy là ổn định nhất vậy đại ca

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế